Hỏi/ Thắc mắc - Cài lại win 10 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Cài lại win 10

TeruYing

Búa Đá
Chào mấy Anh/Chị, Cho e hỏi, việc cài lại win 10 là sẽ xóa toàn bộ dữ liệu, thì những file mà mình có cài mật khẩu bằng wise folder có bị xóa không ạ?em cám ơn.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Chào mấy Anh/Chị, Cho e hỏi, việc cài lại win 10 là sẽ xóa toàn bộ dữ liệu, thì những file mà mình có cài mật khẩu bằng wise folder có bị xóa không ạ?em cám ơn.
Tùy bạn cài như thế nào thôi .
Nếu cài chồng lên part C cũ mà ko format thì các file còn nằm ở windows old nếu như format thì nó đi sạch sẽ
Cài win thì chỉ liên quan đến ổ C còn lại các ổ khác thì ko liên quan gì cả , miễn là bạn hiểu cách cài win

mrcamup

Búa Gỗ Đôi
Format là xóa sạch sẽ, tất tần tật mọi thứ bạn nhé. Dữ liệu gì quan trọng thì chép ra hết đi hoặc đừng để ổ C

zArtemis

Rìu Sắt
Bạn tra google thử coi soft này có cho đồng bộ lên đám mây hay có file backup thông tin mật khẩu của các folder hay không.

TeruYing

Búa Đá
thanks các bạn giải đáp dùm mình, khổ cái mình k phải dân công nghệ, mình giống như là muốn cài lại win xóa hết toàn bộ dữ liệu, mấtt công cài xong còn cái folder khóa bằng wise folder làm nặng máy, mà cái folder mình khóa ko quan trọng, hồi trc khóa chơi mà h qên mật khẩu. Pls mấy bạn chỉ mình