Hỏi/ Thắc mắc - Lỗi font win 10 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Lỗi font win 10

Doan888888

Búa Gỗ Đôi
Máy em bị lỗi ô vuông như hình, bro nào biết fix lỗi chỉ em với. Em đã reset setting font nhưng không ăn thua.
Tks bro.

Doan888888

Búa Gỗ Đôi
bạn thử cập nhật win xem sao?
Này do bản cập nhật win nhé bạn Update lại lần nữa đi.
Bản cập nhật win 10 mới nhất rồi các bác ơi.

huuhieu012345

Rìu Sắt
Bản cập nhật win 10 mới nhất rồi các bác ơi.
Nếu mới bị gần đây thì chắc là do bản update gần đây. Vào mạng bình thường thì cứ lơ nó đi bác, mấy bản update sau này chắc chắn sẽ fix.
Còn bị lâu rồi thì chắc bác cài/ghost win lite nên builder lượt nhầm cũng không chừng. Mạng ổn thì xài đi với lại vùng này ít vào check mà kệ đi

Doan888888

Búa Gỗ Đôi
Nếu mới bị gần đây thì chắc là do bản update gần đây. Vào mạng bình thường thì cứ lơ nó đi bác, mấy bản update sau này chắc chắn sẽ fix.
Còn bị lâu rồi thì chắc bác cài/ghost win lite nên builder lượt nhầm cũng không chừng. Mạng ổn thì xài đi với lại vùng này ít vào check mà kệ đi
Cái lỗi ô vuông này xuất hiện nhiều vị trí bác. Chứ k phải chỉ có wifi

fire star

Búa Gỗ
Vậy tháo bỏ update thử coi ok ko, nếu ko thì hãy cài lại. Tốt nhất là khi cài lại và thêm đủ app bạn cần rồi thì nên tạo bản ghost để lần sau bị cứ thế bung ra xài thôi.