Hỏi/ Thắc mắc - Các bạn hỗ trợ tool nhập key bản quyền Win10 và office 19 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Các bạn hỗ trợ tool nhập key bản quyền Win10 và office 19

punch07

Búa Gỗ
Mình được cấp key phần mềm nhưng không thể nhập tay được., có tool nào hỗ trợ để làm nhanh và ít lỗi không? Office thì đang cài bản Retail rồi.

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Mình được cấp key phần mềm nhưng không thể nhập tay được., có tool nào hỗ trợ để làm nhanh và ít lỗi không? Office thì đang cài bản Retail rồi.
Tool hỗ trợ thì nhiều, bạn qua topic này tải cái tool Activator của bác @bbkim hỗ trợ nhập key kích hoạt, backup, restore, add licence..v.v...cho win và offf về sài thử cũng ok lắm đó

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Có cái gì mà phải cần tool đâu, nhập tay là chính thống nhất rồi mà?

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Có cái gì mà phải cần tool đâu, nhập tay là chính thống nhất rồi mà?
Tool kèm theo để nhiều khi mem họ ko restore bằng tay được thì có cái kia họ chỉ cần click click là xong, đâu phải ai họ cũng chịu tìm hiểu và biết đâu. Nhiều khi dặn họ lưu file qua usb cho chắc đề phòng ổ cứng bị hư thì vẫn còn có cái để khôi phục, nên mình ko cho ẩn file backup đi là vậy mà nhiều mem họ còn ko lưu nữa đó mod :)

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
@philongphongvan ơi là @philongphongvan ! Mình nói cái này bạn có thấy khó chịu mình cũng phải nói.
Mình xem video tới phút 26 thì chán chẳng muốn xem nữa, đường đường là Mod VNZ mà kích hoạt Windows phải dùng HWID. Thật sự không thể tin được chuyện này!

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
@philongphongvan ơi là @philongphongvan ! Mình nói cái này bạn có thấy khó chịu mình cũng phải nói.
Mình xem video tới phút 26 thì chán chẳng muốn xem nữa, đường đường là Mod VNZ mà kích hoạt Windows phải dùng HWID. Thật sự không thể tin được chuyện này!
Chuyện bt ở huyện thôi bạn, ko muốn lâu và ko thích dùng lệnh thì dùng nó cho nhanh, cái này ko được phép sao bạn , bạn nc phán cứ như đúng rồi ấy🤣