Nhờ tư vấn - APP Hệ thống mặc định trên WIN10 bị ẩn | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn APP Hệ thống mặc định trên WIN10 bị ẩn

jerrydau1

Búa Gỗ Đôi
Các bác giúp em với ạ, em không hiểu sao các app mặc định của Win 10 lại bị ẩn hết như thế này ạ, có ứng dụng photo em hay dùng em đã vào reset lại rồi mà vẫn không sử dụng được ạ
Em cảm ơn các bác nhiều nhé

ThachVyAn

Gà con
Có thể do bản win bạn cài bị chỉnh sửa.

jerrydau1

Búa Gỗ Đôi
Bạn vào Windows Sittings/Update & Security/Troubleshoot/Program Copatibility Troubleshoot và chạy trình sửa lỗi xem có được không.
em đã thử cách của bác, nhưng danh sách chỉ hiện lên các app được cài đặt từ em thôi còn app hệ thống ko hiện lên. Có mục Not listed nhưng khi vào đây thì em không biết các app hệ thống họ lưu ở đâu để làm tiếp nên em thôi không mò nữa
Có thể do bản win bạn cài bị chỉnh sửa.
Em tính ban đầu định cài lại win rồi nhưng sau lại nghĩ up lên ae xem có ai gặp mà có cách giải quyết không, thôi thì em quyết định là cài lại win vậy
Em cảm ơn các bác nhé

sthaihien

Rìu Chiến Bạc Chấm
em đã thử cách của bác, nhưng danh sách chỉ hiện lên các app được cài đặt từ em thôi còn app hệ thống ko hiện lên. Có mục Not listed nhưng khi vào đây thì em không biết các app hệ thống họ lưu ở đâu để làm tiếp nên em thôi không mò nữa

Em tính ban đầu định cài lại win rồi nhưng sau lại nghĩ up lên ae xem có ai gặp mà có cách giải quyết không, thôi thì em quyết định là cài lại win vậy
Em cảm ơn các bác nhé
Cài lại win chưa? Nếu chưa inbox teamviewer để mình xem thử :)