Ghost Win 11 Pro [Legacy+UEFI]+ Hướng dẫn bung ghost (ghost) ngay trong Windows với AOMEI Backupper | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Ghost Win 11 Pro [Legacy+UEFI]+ Hướng dẫn bung ghost (ghost) ngay trong Windows với AOMEI Backupper

minhqnl

Rìu Bạc Đôi
AOMEI Backupper có thể bung ghost ngay trong Windows với 2 chuẩn Legacy và UEFI, 1 điều mà các phần mềm khác thực hiện không được hoặc có thực hiện được cũng rất kém so với AOMEI Backupper
AOMEI Backupper đặc biệt là bản miễn phí nên thoải mái dùng
Mình đã tạo bản ghost Ghost Win 11 Pro [Legacy + UEFI] by songngoc với chương trình AOMEI Backupper
Nội dung bản ghost bạn coi ở link này: https://vn-z.vn/threads/ghost-win-11-pro-legacy-uefi-by-songngoc.44017/
Mật khẩu file ghost là: songngoc (mã MD5 trong link download)
Các bạn coi video hướng dẫn bung ghost ngay trong Windows:

Còn dưới đây là link download bản ghost được thực hiện với AOMEI Backupper
Các bạn tải file ADI:

Sửa lần cuối:

sieuviet

Rìu Chiến Vàng
Từ khi biết AOMEI Backupper mình chỉ dùng nó để backup, Restore, đồng bộ hoá dữ liệu, lưu trữ đám mây. Còn rất nhiều cái hay, hiện đại cần khám phá. Dùng rồi bạn sẽ tự hỏi sao mình ko biết nó sớm hơn nhỉ?

Sửa lần cuối:

minhqnl

Rìu Bạc Đôi
Từ khi biết AOMEI Backupper mình chỉ dùng nó để backup, đồng bộ hoá dữ liệu, lưu trữ đám mây. Còn rất nhiều cái hay, hiện đại cần khám phá. Dùng rồi bạn sẽ tự hỏi sao mình ko biết nó sớm hơn nhỉ?
Điểm mạnh của nó là restore ngay trong Windows, nhiều phần mềm khác không làm được điều này, ngay cả Acronis True Image cũng không có.

sieuviet

Rìu Chiến Vàng
Điểm mạnh của nó là restore ngay trong Windows, nhiều phần mềm khác không làm được điều này, ngay cả Acronis True Image cũng không có.
HIện nay hãng này còn có lưu trữ đám mây (10GB miễn phí),
Ngoài ra cho gộp không giới hạn các đám mây: Googledrive, Drobox, OneDrive thành ổ lưu trữ khổng lồ. Họ hướng dẫn rất cụ thể tại trang https://www.cbackup.com/

Sửa lần cuối:
Có cách nào để không phải đăng ký tài khoản micosoft không add.

timkiem52

Gà con
AOMEI Backupper có thể bung ghost ngay trong Windows với 2 chuẩn Legacy và UEFI, 1 điều mà các phần mềm khác thực hiện không được hoặc có thực hiện được cũng rất kém so với AOMEI Backupper
AOMEI Backupper đặc biệt là bản miễn phí nên thoải mái dùng
Mình đã tạo bản ghost Ghost Win 11 Pro [Legacy + UEFI] by songngoc với chương trình AOMEI Backupper
Nội dung bản ghost bạn coi ở link này: https://vn-z.vn/threads/ghost-win-11-pro-legacy-uefi-by-songngoc.44017/
Mật khẩu file ghost là: songngoc (mã MD5 trong link download)
Các bạn coi video hướng dẫn bung ghost ngay trong Windows:

Còn dưới đây là link download bản ghost được thực hiện với AOMEI Backupper
Các bạn tải file ADI:

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

ấy linkây··ông·

tt9sdh

Búa Gỗ Đôi
Xin Ban vui lòng cho AOMEI Backupper,vì không tìm được bàn miễn phí.Cám ơn Bạn thật nhiều.
Chúc vui.

dã tìm thấy.

Sửa lần cuối:

minhqnl

Rìu Bạc Đôi
Cảm ơn bạn, tôi nhớ nhầm, tôi muốn tìm bản có registered miễn phí, bản này tôi có tìm thấy ở trang taiwebs chấm com, nhưng sau khi load về giải nén và scan mục fix với AV thì bị báo đỏ nhiều quá nên tôi không dám dùng.
Thực ra dùng bản miễn phí là đủ rồi bác ạ, video trên quay lại từ bản miễn phí!

thuanhbc

Gà con
Tới bước máy khởi động lại vào Win thì ko chạy tiếp file ghost. Có ai bị như vậy ko ?