Ghost Win 11 Pro [Legacy + UEFI] by songngoc | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Ghost Win 11 Pro [Legacy + UEFI] by songngoc

meigyoku

Búa Đá
Tài khoản bị khóa
  • Các phần mềm đều cập nhật mới nhất đến ngày post
  • Được làm từ Windows 11 Pro bản chính thức nguyên gốc của Microsoft (không lược bớt bất cứ thành phần nào của Windows).
  • Microsoft Office 2021 x64 Full (Word, Excel, PowerPoint, Outlook)
  • Có thể update Office và Windows (tất cả các bản vá lỗi) mà không bị mất bản quyền. Windows được tự động kích hoạt, bạn không phải làm gì cả
  • Các phần mềm đã được Cr@ck.

- File ghost nặng, khác các bản ghost khác vì:

• Bản Windows và Office nguyên gốc, không bị lược bỏ một số thành phần của Windows (hay gọi là Win lite) như các bản ghost nhẹ khác, do vậy ít bị lỗi.
  • Windows có khả năng tự repair được khi bị lỗi.
  • Office là bản 64bit

AVvXsEhv2VICnrX-bdmfnr7V2zKY76_5LxNE8duTrEHolBhY5rGkII0aNTg0xuC5DDfOodHWn9ib-W3tZS661HHlRLzCXGGw0_7asDFJQ09lAn7IXr1lTm6hW9HQcQkkaQDRcqFYvvSb0OxWPeetEGtUze4hO9rlG6SjfChblcuYAGPoXpXDD54I_wBNqWmW=s16000

AVvXsEhxnr8stijmNpod8jAZ0Um7Z2TAcJdV9f2ptvVirXC0SwPsZ8-CzlfZ0bgPdNveKxJRCQJC2_TlLLq31XMtMYfTgNTWzkYnpJRtzwzvwR5di-vbCEQoKNgbyx2HiVS0amhbkInnEEtYhPp8Hlztha2Yfu8mJ7o7BJfCbEwL1W-mZvBVv_aoL8I5Cvn2=s16000
AVvXsEivo34XnQtytMqSx84mp_0QR_7cy8dcrrG2QZM9HjJdcQreNrJnlgdui7CQrvTrCnE8mBSFSv_31W_CKqAyrGrxda8gRrmd3BJ_Sb66xpj9jhKmczLGnTzrhB7r0a0SULxDHo2S5NmI-_xf0Gu7SBhYh4Hr1dIpoHbGJZrwYVW6G62JA5iOAeGVjXqz=s16000

GHO: D23096DECF6809BDECACBD0542206149
TIB: 1D911CFE779EB8320408959B55290E02

Lưu ý: file TIB này có thể ghost được cho cả 2 chuẩn Legacy và UEFI, đối với Legacy: khi ghost chỉ recover phân vùng lớn, đối với UEFI: khi ghost recover cả 2 phân vùng

Fshare
Lưu ý: chỉ cần 1 file TIB này bạn có thể ghost được cho 2 dạng Legacy và UEFI. Đối với Legacy: bung ghost (recover) phân vùng lớn, đối với UEFI: bung ghost cả 2 phân vùng (nên những bạn nào hiểu cách này đừng tải file GHO cho mệt mà chỉ cần 1 file TIB là đủ, Acronis True Image có hỗ trợ cổng USB 3.0 nên bung ghost rất nhanh)

Bạn có thể tìm các bản ghost của mình tại địa chỉ:

Mật khẩu file ghost là: songngoc

Lưu ý:

1. Thông báo lỗi khi chạy Microsoft Team: do mình đã xoá chương trình này nên bạn phải Disable chương trình Micrsoft Teams:
Ấn tổ hợp phím Ctrl+Alt+Delete, chọn Task Manager, chọn mục Startup, click phải chuột vào Microsoft Teams chọn Disable

2. Đối với bản ghost đồ hoạ, để khắc phục lỗi:

Nhắp chuột vào vùng mờ chọn nút reset là hết lỗi.

Sửa lần cuối:

minhqnl

Rìu Bạc Đôi
Lâu không biết quy định, mới up link khác đã ban nick rồi, chán forum thật, thảo nào càng ngày càng vắng!

minhqnl

Rìu Bạc Đôi
bạn làm giúp mình file ISO no soft được ko ạ?
No soft thì bạn tải file ISO trên mạng về cài cho nhanh cần gì file GHO.

minhqnl

Rìu Bạc Đôi
Mình nhớ là anh hay có tinh chỉnh cho máy chạy nhanh hơn, mượt hơn nên muốn dùng bản của anh
Ừ mình bây giờ không có thời gian như trước nữa nên vài năm làm 1 bản thôi :) Nick meigyoku bị ban vì cho link khác vào bài viết nên phải dùng nick này. Cũng không quan trọng gì!

dnphuc2002

Búa Gỗ
Không biết mấy bác có bị giống mình 0. Mình tải tập tin *.GHO về 02 lần rồi, kiểm tra Mã MD5 OK hết. Nhưng bắt đầu vào Ghost, sau khi gõ mật khẩu file *.GHO ở trên và enter, nó out ra ngay lập tức và khởi động lại. Tại sao vậy nhỉ ? Đến giờ mình vẫn chưa Ghost được...

minhqnl

Rìu Bạc Đôi
Không biết mấy bác có bị giống mình 0. Mình tải tập tin *.GHO về 02 lần rồi, kiểm tra Mã MD5 OK hết. Nhưng bắt đầu vào Ghost, sau khi gõ mật khẩu file *.GHO ở trên và enter, nó out ra ngay lập tức và khởi động lại. Tại sao vậy nhỉ ? Đến giờ mình vẫn chưa Ghost được...
Bạn vào WinPE dùng mấy phần mềm kiểm tra ổ cứng xem có bị sao không? Dùng mấy bản WinPE của các anh em trong forum này mình thấy phần mềm có cập nhật.

minhqnl

Rìu Bạc Đôi
Lỗi đó là file GHO bị lỗi khi tải hoặc ổ cứng bị lỗi, lần sau trước khi ghost bạn dùng tính năng validate có trong Norton Ghost để kiểm tra file GHO tải về có bị lỗi không sẽ không bị vậy