Chia sẻ - [GHO - TBI] Ghost windows 7 mới nhất 2021 của máy tính Chiến Thắng (x86 + x64) | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ [GHO - TBI] Ghost windows 7 mới nhất 2021 của máy tính Chiến Thắng (x86 + x64)

meodenhiphop

Rìu Sắt

Các bạn hay làm hoặc sưu tầm ghost ở các diễn đàn uy tín trong các năm trước hẳn đều đã nghe đến tên tác giả máy tính Chiến Thắng với các sản phẩm ghost chất lượng "bền mãi với thời gian". Vừa rồi tác giả lại chia sẻ 2 bản ghost windows 7 (x86 + x64).
Vẫn là phong cách quen thuộc: nhanh - mượt - nhẹ, đáp ứng mọi nhu cầu sử dụng từ văn phòng, học tập, lập trình tới chơi game , giải trí , live stream , chạy quảng cáo ads , đồ họa , dựng phim, Render, máy ảo , giả lập, cầy trâu và mảng mobile...

Link tải:
64 bit (x64):

32 bit (x86):

vienga

Búa Gỗ Đôi
Để kéo về test lại xem sao chứ bản cũ của mtct bị lỗi chỗ add user và pass để share lan. Kèm theo đó là lỗi office khi cài mail outlook nên phải dùng tool remove office rồi cài lại bản khác mới được. Cảm ơn bác top

Sửa lần cuối:

therose12

Gà con
mình tải xòn file TBI, cho mình hỏi phải làm gì tiếp, thanks

vienga

Búa Gỗ Đôi
Tùy người tạo nữa bạn, file trong topic này là file dành cho UEFI (2 phân vùng) nhưng cũng dùng được cho Legacy được mà :)

Bác ơi, sao e ghost xong thì k có khả năng boot vào win đc nhỉ. Phiền bác chỉ giáo ạ. E dân gà mờ @@

rodo1210

Rìu Sắt Đôi
Bạn dùng phần mềm gì để tạo ghost đa cấu hình này vậy?
Mình sử dụng EasySysprep nhưng không thành công.
Mong câu trả lời từ bạn ạ.

Lâu rồi không dùng ghost nhưng mình thấy của Maytinhchienthang cũng ổn, thời gian gần đây mình thấy bạn Lehait làm cũng ổn định.