Thiết kế & Đồ họa - FontLab Studio v7.1.2.7432- Làm và chỉnh sửa font chữ | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thiết kế & Đồ họa FontLab Studio v7.1.2.7432- Làm và chỉnh sửa font chữ

killerpower

Rìu Sắt Đôi

FontLab Studio là phần mềm tạo và thiết kế font chữ chuyên nghiệp với việc tự tạo và chỉnh sửa nhiều định dạng font chữ khác nhau cho hệ thống, phần mềm giúp bạn có thể tự sáng tác ra các font chữ tùy theo ý thích mà không cần sử dụng những font chữ cũ trên máy tính, tạo ra những giao diện đẹp mắt hơn cho văn bản, phần mềm có thể cài đặt và sử dụng trên nhiều hệ điều hành như Windows, Mac

Nếu bạn không muốn sử dụng các font chữ cố định trên hệ thống máy tính do chúng quá lỗi thời, nhàm chán và quá thông dụng không phù hợp cho các mục đích như làm quảng cáo, áp phích bạn cần tạo ra cho riêng mình những font chữ đẹp mắt dựa theo sự sáng tạo cá nhân, FontLab Studio chính là giải pháp hữu hiệu nhất phần mềm được xem như một xưởng đúc chữ cho phép tạo ra nhiều font chữ đặc sắc cho việc soạn thảo văn bản
Những tính năng chính của FontLab Studio:
  • Tạo và chỉnh sửa font chữ theo ý của riêng bạn
  • Giao diện cho phép thiết kế font chữ
  • Cung cấp nhiều bộ lọc cho font chữ
  • Cung cấp nhiều công cụ chỉnh sửa font chữ
  • Nhập và xuất nhiều định dạng font chứ
nhóm kín facebook để lấy link

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Inbox cũng là một cách hay, tuy nhiên bạn có thể chia sẻ link lên nhóm kín Facebook của diễn đàn như mình đã làm để tiện cho bạn hơn :)

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
link nhóm kín facebook đâu bạn ơi

Hình như bạn chưa đọc nội quy của box Phần mềm mà mình mới viết hôm 24/3 đã được stick lên chú ý của box. Bạn đọc bên dưới để hiểu rõ thêm nhé :) Vì tình hình chung bây giờ Google đang căng thẳng vấn đề DMCA nên chia sẻ cũng cần có kiểu cách của nó :D Trong đó mình cũng dẫn link nhóm kín VN-Zoom Supporter Team rồi nha ;)