Chia sẻ key Kaspersky, cập nhật hàng ngày | Page 19 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky, cập nhật hàng ngày

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

hunterx86

Búa Đá
mãi mãi biết ơn vathinh-Ctrl + S vì nỗ lực của anh ấy, tôi sẽ luôn có chúng trong những lời cầu nguyện của tôi
Tôi cũng rất biết ơn họ nghĩa vụ phải cảm ơn họ luôn luôn và không bao giờ và cầu nguyện rằng họ hạnh phúc

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Thông tin: Topic chia sẽ key thế mà ACE vào gởi toàn tin hỏi like, tụi mình tìm đâu ra like mà sẽ với chia?Với những tin gởi hỏi like như thế xin các thành viên không trợ giúp , chừng nào người ấy biết sai sửa lại nội dung tin, nhưng cũng đừng vung tay quá. Nếu nick nào vẫn cố tình mở mắt like bừa mình cũng sẽ đưa vào ds đen.
ACE đến với topic xin đừng phạm quy của diễn đàn như gởi tin liên tục, tin nhảm, tin không đúng chủ đề topic, tin trên trời dưới đất, tin câu like,...Cũng vậy tụi mình gởi key lên không yêu cầu reply nên ACE khi vào thì tìm lấy cái mình cần, khi thành công thì thông tin lại không cần trích dẫn, đâm rối cho người vào sau.

Mong ACE cùng hợp tác khi đến với topic. (Bài này mình soạn mất 2 tiếng, không ở yên được. ACE đừng cười nhé!)

Kaspersky Internet Security 309 days for 3 devices

Key KAV ở #246, KAV ở #160, KAV ở #287, KIS ở #333, KIS ở #366, KTS ở #367, KTS ỏ #366, KTS ở #288 & KTS ở #305 vẫn còn lượt nhé ACE !!!!

Cập nhật thêm key cho ACE thực cần, đừng quên thông tin lại hay đăng ảnh nhé ACE !!!

Không cần đại lý,nên đừng đem key qua diễn đàn khác hay trang cá nhân nhé ai đó!!!

Sửa lần cuối:

Hamano Kaito

Moderator
Mình xin nhấn mạnh ý của chủ topic từ @vathinh + @Ctrl+S như sau:
  1. Nếu bạn nào đạt từ búa gỗ trở lên spam likes (thanks). Mình sẽ xóa
  2. Nếu bạn nào trích dẫn lại bài bất kỳ của ai. Mình sẽ xóa
  3. Nếu bạn nào nick gà con mà spam likes (thanks) , và đối với nick gà con spam likes (thanks) chỉ được 1 lần trong ngày nếu vi phạm (bạn hãy dùng từ khác ngoại từ likes (thanks) mình). Mình sẽ xóa
  4. Không cần bình luận trong topic. Chỉ cần Up hình đã kích hoạt với key bị che đi 1 phần hoặc không. Comment lần 2, Mình sẽ xóa
  5. Khi các bạn làm theo mục 6 mà muốn Up hình thì mình sẽ chấp nhận bình luận thứ 2 được phép. Nếu bình luận lần 3 sẽ bị xóa
  6. Khi cần key các bạn hãy làm theo bên dưới và 1 điều cần chú ý là không ghi kiểu như cho mình xin 1 key <== bình luận dạng này mình sẽ xóa
Mã:
CÚ PHÁP LẤY KEY | "Mình cần lấy key Kaspersky XXX (XXX days). ACE giúp mình."
Ở ĐÂY XXX LÀ ĐẠI DIỆN CHO SỐ NGÀY VÀ TÊN BUILD | VD : MÌNH CẦN LẤY KEY KASPERSKY INTERNET SECURYTY. ACE GIÚP MÌNH (50 NGÀY)

Cập nhật từ chủ Topic:
  • Lưu ý: ACE đã có 5 likes sẽ không có sự hỗ trợ ở đây, ACE nên gởi bài tương tác ở topic khác để tích lũy likes.
  • Thông tin nhắc lại | Mình chỉ muốn thành viên củ có cơ hội tương tác với người mới đến nhưng xin ACE đừng nhiệt tình quá trớn cũng như vung tay quá. Nếu người mới dến đã có 5 điểm thì hãy để họ tự thân tương tác tích lũy điểm. <== hi vọng mình sẽ không xóa bình luận nào nếu tái phạm điều này
  • Thông tin thêm:
    -Với những bài gởi chỉ thông tin lại cho dù có hay không ảnh xác thực, xin ACE không tương tác (like) nhé.
    -Với những bài gởi của người mới đến, ACE giúp tụi mình hổ trợ-tương tác để người mới nhanh chóng lấy được cái mình cần. Nhưng ACE cần để ý, nếu nick đã đạt 5 điểm (reaction/likes) thì không hổ trợ-tương tác nữa.
    Lại làm phiền ACE nữa rồi. Cám ơn ACE đã đọc!
Cập nhật từ Mình:
  • Nếu bạn các bạn kích hoạt key thành công mà không biết Up ảnh thì xem muc chú ý bên dưới. Nếu chỉ ghi comment mà không có hình dẫn chứng mình sẽ xóa. Lý do là có 1 số bạn dùng lỗ hổng này để spam likes
  • Không đặt vấn để hỏi ở topic này, vì topic này không phải là nơi hỏi đáp. Mọi bình luận không đúng chủ ý của topic sẽ bị xóa và được thông báo. Trước khi hỏi các bạn cần tìm trên 4rum rồi hãy hỏi !
Chú ý: Nếu bạn nào không biết Up ảnh lên diễn đàn. Vui lòng vào Link Này để xem hướng dẫn

Các điều khoản này mình sẽ theo dõi topic rồi sẽ cập nhật dần vào cho hài hòa. Vì muốn là 1 topic chia sẽ key đúng nghĩa cho nên : Mong các A/C/E gần xa ủng hộ với tụi mình.
Tất cả ý kiến điều đã được trao đổi với chủ topic. Nếu có thắc mắc gì thì PM mình !!

Thân chào các A/C/E gần xa​

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.