Chia sẻ key Kaspersky, cập nhật hàng ngày | Page 20 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky, cập nhật hàng ngày

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

tqthtxt

Rìu Vàng
Mình có vài góp ý như thế này:
Chủ thớt nên sử dụng giới hạn số lượng bài viết để xem+ điểm của like và phải ấn nút like như thế sẽ bớt đi mấy bài xin like. Ví dụ giới hạn 50 bài viết + điểm 30 +like như vậy dẹp ngay các nick clone xin like hoặc tự like cho nhau. Vì cơ bản phải có cống hiến gì đó khi nhận key sẽ vui hơn chứ nhỉ
Mình rất mong chờ 1 ngày nào đó sẽ có cách sao lưu key của em này. KRT gì đó chắc tập trung vào cả file nữa chứ không chỉ regedit thôi nên soft đó mới thành công. File lic đó mình không nghĩ là chìa khóa của kis. Có thể là họ xây dựng 1 bộ thư viện tạo mã cmd hay reg hay 1 loại file qua mặt bản quyền chặn lince. Lic file có thể là thông số để mở mã soft của họ và chạy lệnh như thông số của lic file. Sếp nào pro bên mảng track file ngâm cứu thử hướng này em thấy có khả quan lắm ạ
Có vài sản phẩm khác của Kaspersky rất mạnh và rất nhẹ. Nếu chủ thớt và các mod hay cựu thành viên có thấy xin chia sẽ lại với ạ. Ví dụ như Kaspersky enderpoint 11 hay kaspersky small office v6. Mình viết trên điện thoại bị lỗi chữ đậm các bác thông cảm

Hamano Kaito

Moderator
Các bạn chú ý ko được trách móc người góp ý ! Nếu các bạn ko đồng tình thì chỉ cần đưa ra ý kiến.
Nãy giờ 2 bình loạn như vậy rồi đó, nếu làm lần nữa cho 1 thẻ vàng nha !!!
Và các bạn nên nhớ bạn trên chỉ là góp ý thôi, chứ chưa chắc chủ topic đã áp dụng vào <== tùy tình huống nữa các A/C/E lo xa quá đấy
-----------------
Chỉ cần kích hoạt key thành công Up ảnh lên rồi cùng nhau tặng likes là đỡ phải spam likes (comment) rồi.
Chủ topic đã cố tình giúp các bợn mà các bợn đây ko hiểu chi mô tê !!! Ahihihi {tongue}

vathinh

Rìu Chiến Vàng
ACE hãy đọc kỹ tin ở đây trước khi nhấn nút "gửi trả lời" nhé!
Mong ACE cùng hợp tác khi đến với topic.

Kaspersky Internet Security 257 days for 3 devices

Key KAV ở #246, KAV ở #160, KAV ở #287, KIS ở #333, KIS ở #394, KTS ở #367, KTS ỏ #366, KTS ở #288 & KTS ở #305 vẫn còn lượt nhé ACE !!!!

Nhiều key còn lượt, ACE nhấn ở # mà tìm cho nhanh, khi thành công đăng ảnh nhé ACE !!!

Không cần đại lý,nên đừng đem key qua diễn đàn khác hay trang cá nhân nhé ai đó!!!

Sửa lần cuối:

vathinh

Rìu Chiến Vàng

Kaspersky Internet Security 719 days for 5 devices

Key KAV ở #246, KAV ở #160, KAV ở #287, KIS ở #333, KIS ở #394, KTS ở #367, KTS ỏ #366, KTS ở #288 & KTS ở #305 vẫn còn lượt nhé ACE !!!!

Nhiều key còn lượt, ACE nhấn ở # mà tìm cho nhanh, khi thành công đăng ảnh nhé ACE !!!

Không cần đại lý,nên đừng đem key qua diễn đàn khác hay trang cá nhân nhé ai đó!!!

Sửa lần cuối:

optichoang

Rìu Vàng Đôi
Mình có vài góp ý như thế này:
Chủ thớt nên sử dụng giới hạn số lượng bài viết để xem+ điểm của like và phải ấn nút like như thế sẽ bớt đi mấy bài xin like. Ví dụ giới hạn 50 bài viết + điểm 30 +like như vậy dẹp ngay các nick clone xin like hoặc tự like cho nhau. Vì cơ bản phải có cống hiến gì đó khi nhận key sẽ vui hơn chứ nhỉ
Mình rất mong chờ 1 ngày nào đó sẽ có cách sao lưu key của em này. KRT gì đó chắc tập trung vào cả file nữa chứ không chỉ regedit thôi nên soft đó mới thành công. File lic đó mình không nghĩ là chìa khóa của kis. Có thể là họ xây dựng 1 bộ thư viện tạo mã cmd hay reg hay 1 loại file qua mặt bản quyền chặn lince. Lic file có thể là thông số để mở mã soft của họ và chạy lệnh như thông số của lic file. Sếp nào pro bên mảng track file ngâm cứu thử hướng này em thấy có khả quan lắm ạ
Có vài sản phẩm khác của Kaspersky rất mạnh và rất nhẹ. Nếu chủ thớt và các mod hay cựu thành viên có thấy xin chia sẽ lại với ạ. Ví dụ như Kaspersky enderpoint 11 hay kaspersky small office v6. Mình viết trên điện thoại bị lỗi chữ đậm các bác thông cảm
Mình có email cho kaspersky hỏi về vấn đề kaspersky Endpoint security thì nó trả lời ko bán cho 1 máy mà bán 1 lần là kích hoạt 10 máy, mình hỏi nó báo giá cho mình 10 máy giá ra sao nó xin thông tin địa chỉ sđt luôn mà nó chưa trả lời cho mình,để mình xem giá nó như thế nào nếu mắc quá thì thôi luôn

chukimcho

Rìu Chiến Bạc Chấm
Đây là bản chính thức cho thị trường VN luôn hả bác? Máy mình để update tự cài bản mới luôn mà không thấy gì, trước từ 18 lên 19 tự update luôn.
Mình cũng vậy, kaspersky total lúc 18 kêu có 1 cập nhật quan trọng thế là update lên 19 lun, thôi để đầu năm nó tự update lên cho lành chứ xài bản beta mắc công cài lại key phiền phức lắm ....

Lang Thang

Rìu Chiến
Key đã bị ai đó lấy đem đi, đây là key vừa đập hộp gởi lên ngay thế mà...!
Cái nút "KHÔNG THÍCH" hại bạn.
Cũng giống như các topic chia sẻ key khác (Win, Office.....) một số thành viên đã lợi dụng sự "miễn phí" cùng công sức của người đi tìm key để lãng phí key, lấy key để chia sẻ ở diễn đàn khác hay các thánh cài Win dạo lấy cái "miễn phí" để "tính phí" ...
Em nghĩ đối với một số key hiếm hay đặc biệt nào đó các bác nên đặt trong thẻ LIKE AND COMMENT để key đến được với người thực sự cần, không bị lãng phí và không để ai đó lợi dụng lòng tốt của các bác để biến cái miễn phí để thành cái lợi cho bản thân.

Sửa lần cuối:

thanhnam167hv

Rìu Sắt Đôi
Tài khoản bị khóa

Key đã bị ai đó lấy đem đi, đây là key vừa đập hộp gởi lên ngay thế mà...!
Cái nút "KHÔNG THÍCH" hại bạn.
đoạn dưới như kiểu người nước ngoài nói tiếng Việt vậy, sao vậy bạn @vathinh ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.