Chia sẻ key Kaspersky, cập nhật hàng ngày | Page 17 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky, cập nhật hàng ngày

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

outched

Rìu Sắt
Tài khoản bị khóa
@Lang Thang
Tôi sẽ cố gắng viết cho bạn bằng ngôn ngữ của bạn trong tương lai, ngay cả khi bản dịch của Google không được tốt lắm. Hôm nay, 2019.09.03, tôi bị buộc tội vì nhiều điều tồi tệ và tôi gặp khó khăn trong việc tự bảo vệ mình bằng ngôn ngữ của bạn. Họ sẽ không bao giờ có bất kỳ bằng chứng nào. Nhưng phiên tòa nhanh và tôi không có gì để nói. Nếu tôi tạo ra một lic, đó là để bảo vệ tôi khỏi ổ cứng bắt đầu mệt mỏi.
Tất cả bắt đầu vì tôi đang viết bằng tiếng Pháp và họ nói đó là thư rác. Tôi không hiểu tại sao và họ không bao giờ giải thích nó tốt. Ở Pháp cũng có sự bất công như mọi nơi. Người nước ngoài cũng cau mày khi ở nước tôi.
Cảm ơn các bạn đã lắng nghe tôi.

Sonmall155

Gà con
Vathing share toàn key khủng nhưng tiếc là chưa đủ like để xem.
chuẩn

protnvn89

Búa Gỗ Đôi
Key gởi hôm qua, tất cả đều còn lượt. ACE thực cần, lùi lại 1 bước để tìm lấy cái mình cần. Đã vào nên mình xin gởi đến ACE thích nhiều ngày. Dựa theo gợi ý của 1 thành viên người nước ngoài có uyển chuyển, cần 70 POSTS + 400 LIKES để thấy key. Vì là key nhiều ngày nên ACE khi add key thành công xin gởi ảnh lên ngay, khoảng 5 ảnh là mình
sẽ gở key, dành sồ lượt còn lại cho ACE đã lấy được key.
ACE chưa đủ đk xin đừng gởi tin ca cẩm hay trách móc mà bị coi là spam đấy. Cám ơn.

Kaspersky Total Security 935 days for 3 devices

No quote

Kaspersky Internet Security 813 days for 3 devices

No quote

Không cần đại lý,nên đừng đem key qua diễn đàn khác hay trang cá nhân nhé ai đó!!!
Cảm ơn bác, em chắc phải chờ dài dài mới được rồi

mds12a1

Búa Gỗ
Cách backup file reg đã không còn dùng đước cách đây mấy năm rồi. có thể dùng KRT Club nhưng không an toàn nên khong up.
E thấy có topic hướng dẫn backup có người nói vẫn backup đc. Hình như là 2018 trở xuống ấy ko biết thực hư thế nào.
Theo bác nói thì hiện tại ko có cách backup đúng ko ạ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.