Chia sẻ key Kaspersky, cập nhật hàng ngày | Page 16 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky, cập nhật hàng ngày

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thanh2h

Búa Đá Đôi
Key gởi hôm qua, tất cả đều còn lượt. ACE thực cần, lùi lại 1 bước để tìm lấy cái mình cần. Đã vào nên mình xin gởi đến ACE thích nhiều ngày. Dựa theo gợi ý của 1 thành viên người nước ngoài có uyển chuyển, cần 70 POSTS + 400 LIKES để thấy key. Vì là key nhiều ngày nên ACE khi add key thành công xin gởi ảnh lên ngay, khoảng 5 ảnh là mình
sẽ gở key, dành sồ lượt còn lại cho ACE đã lấy được key.
....
Chuẩn, điều kiện như vậy là hợp lý. Cám ơn.

votinhtannhan

Búa Gỗ
Mỗi ngày 1 comment. Nếu có đăng ảnh thì chấp nhận 2 comment.
Còn nếu ghi quá 1 comment đối với bình luận hoặc 3 comment nếu có đăng ảnh là xóa nhé.
Với lại chủ topic muốn giới hạn bao nhiều thì đó là quyền của chủ topic. Các bạn than thở cũng ko làm gì được đâu
Gởi đến đội canh me key nhé​
Bác cho em hỏi là 1 comment trên 1 bài post đó đúng không bác, tại em hay lướt phần tin tức công nghệ bình luận á.

Hamano Kaito

Moderator
Ý của mình là trong topic này. Giới hạn như đã nói ở đây
Còn việc bạn comment ở đâu bao nhiều thì tùy thích thôi. Nếu spam quá thì sẽ bị ban nick đấy

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Thông tin buồn: Vẫn không được như mong muốn nhé ACE, qua đây mình cũng hy vọng AE kỹ thuật thiết kế cái nút LIKE làm sao để khi đã "THÍCH" thì sẽ "KHÔNG THÍCH" lại được. Tạm ngưng bàn về em nó ACE nhé. Cám ơn vì tất cả!

Kaspersky Internet Security 306 days for 3 devices

Key KAV ở #246, KAV ở #160, KAV ở #287, KTS ở #289, KTS ở #288& KTS ở #305 vẫn còn lượt nhé ACE !!!!

Cập nhật thêm key cho ACE thực cần, đừng quên thông tin lại hay đăng ảnh nhé ACE !!!

Không cần đại lý,nên đừng đem key qua diễn đàn khác hay trang cá nhân nhé ai đó!!!

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Kaspersky Internet Security 109 days for 4 devices

Kaspersky Total Security 131 days for 2 devices

Key KAV ở #246, KAV ở #160, KAV ở #287, KTS ở #289, KTS ở #288& KTS ở #305 vẫn còn lượt nhé ACE !!!!

Cập nhật thêm key cho ACE thực cần, đừng quên thông tin lại hay đăng ảnh nhé ACE !!!

Không cần đại lý,nên đừng đem key qua diễn đàn khác hay trang cá nhân nhé ai đó!!!

Sửa lần cuối:

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Kaspersky Internet Security 242 days for 2 devices

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.