Chia sẻ key Kaspersky, cập nhật hàng ngày | Page 21 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky, cập nhật hàng ngày

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

vathinh

Rìu Chiến Vàng
ACE hãy đọc kỹ tin ở đây trước khi nhấn nút "gửi trả lời" nhé!
Mong ACE cùng hợp tác khi đến với topic.

Đôi điều: Mình xin ghi nhận những gợi ý từ ACE thành viên tâm huyết của diễn đàn, đôi lúc mình thấy những góp ý nhưng không dám thể hiện (LIKES) vì sợ phiền hà (nếu có) đến với người ấy. Mong ACE hiểu và bỏ qua cho mình.
Mình có vài nhận định, ACE xem coi có đúng không nhé:
- Vì là topic dài hơi (cập nhật) nên chỉ cần gởi 1 tin (post, reply) ở đâu đó trong topic là đã vượt qua cửa ải "yêu cầu reply".
- Diễn đàn tạo ra nút "THANKS" không phải làm khó thành viên, chủ yếu là "cái chi gì đó" mà thôi nên thêm lựa chọn "KHÔNG THÍCH". Rất công bằng! Nhưng ai đó đã lợi dụng kẻ hở giữa "THÍCH" "KHÔNG THÍCH" thực hiện ý đồ không đẹp của ai đó, cửa ải này có cũng như không.
Thôi thì ACE cùng tụi mình tạm gác chuyện này qua một bên nhé, trả không gian lại cho người cần vào tìm lấy cái mình cần.
Mình xin thưa cùng ACE đến với topic gởi tin không nên hỏi likes vì tụi mình không có likes, nếu chưa hài lòng với 1/3 số key đã thấy ACE có thể gởi tin đại ý (chỉ là gợi ý ACE cần soạn lại cho hay} như sau "Mình là thành viên mới, xin chào ACE. Mình cần lấy key 200 (hay 300) ngày còn xin ACE giúp mình nhé" hay "Mình cần lấy key 200 (hay 300) ngày còn xin ACE giúp mình nhé".
Mình thì không biết ngoại ngữ với lại ngôn ngữ chính của diễn đàn là Tiếng Việt, nên khi gởi tin ở topic này xin ACE cũng dùng Tiếng Việt không pha trộn ngoại ngữ nhé.
Mọi thắc mắc, yêu cầu xin gởi đến @Hamano Kaito để được giải quyết nhanh.
Xin Cám ơn!

Hamano Kaito

Moderator
@tqthtxt | Khi trích dẫn 1 ai đó, ko cần trích dẫn nguyên 1 bài dài dòng như vậy !? @ và gõ tên xin hận hạnh tài trợ chương trình này.
Và kèm ý nữa là nếu có ý kiến gì thì PM mình hoặc chủ topic để thảo luận. Mình xin xóa comment dài ngoằng kia nhé ! {bye}{bye}
Ai lấy làm gì kệ họ, cuộc chơi ko có hồi kết ! Chủ topic tự biết mà bảo vệ key thôi.
Bình loạn tới đây chấm dứt, để người vào sau còn tìm key dễ.

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Mong ACE cùng hợp tác khi đến với topic, lấy được cái mình cần khi ra về
.
(Nội dung này sẽ được nhắc liên tục)

Kaspersky Total Security 459 days for 3 devices

Kaspersky Internet Security 475 days for 3 devices

Key KAV ở #246, KAV ở #160, KAV ở #287, KIS ở #394, KIS ở #407, KTS ở #367, KTS ỏ #366, KTS ở #288 & KTS ở #305 vẫn còn lượt nhé ACE !!!!

Cập nhật thêm key cho ACE thực cần, thành viên vừa đến với diễn đàn muốn tìm nhanh hãy nhấn vào những "ở #..". Đừng quên thông tin lại hay đăng ảnh nhé ACE !!!

Không cần đại lý,nên đừng đem key qua diễn đàn khác hay trang cá nhân nhé ai đó!!!

Sửa lần cuối:

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Mong ACE cùng hợp tác khi đến với topic, lấy được cái mình cần khi ra về.

(Nội dung này sẽ được nhắc liên tục)

Kaspersky Internet Security 308 days for 1 device

Kaspersky Internet Security 112 days for 3 devices

Key KAV ở #246, KAV ở #160, KAV ở #287, KIS ở #394, KIS ở #407, KTS ở #367, KTS ỏ #366, KTS ở #288 & KTS ở #305 vẫn còn lượt nhé ACE !!!!

Cập nhật thêm key cho ACE thực cần, thành viên vừa đến với diễn đàn muốn tìm nhanh hãy nhấn vào những "ở #..". Đừng quên thông tin lại hay đăng ảnh nhé ACE !!!

Không cần đại lý,nên đừng đem key qua diễn đàn khác hay trang cá nhân nhé ai đó!!!

Sửa lần cuối:

Ctrl+S

Rìu Chiến Bạc
Nếu chủ thớt và các mod hay cựu thành viên có thấy xin chia sẽ lại với ạ. Ví dụ như Kaspersky enderpoint 11 hay kaspersky small office v6.

6266

Sửa lần cuối:

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Mong ACE cùng hợp tác khi đến với topic, lấy được cái mình cần khi ra về.

(Nội dung này sẽ được nhắc liên tục).

Mình xin nhấn mạnh vài điểm cùng ACE:
1. Không gởi tin hỏi xin like trục tiếp ===>> thành viên khác không trợ giúp.
2. Nick đã có hơn 5 likes không gởi tin nhờ giúp => thành viên khác khôngtrợgiúp.
3. Nick cố tình nhắm mắt like bừa ===>> bị loại khỏi cuộc chơi.
Biết rằng ACE cần mới đến nhưng cũng đừng quýnh lên vì key luôn có sẵn, nên ACE cần tìm hiểu 1 chút rôi hãy gởi tin.
Nếu những tin gởi (1-2) không soạn lại nội dung, mình sẽ nhờ xóa.
Thông tin cùng ACE.

Key tụi mình gởi hôm qua và Key KAV ở #246, KAV ở #160, KAV ở #287, KIS ở #394, KIS ở #407, KTS ở #367, KTS ỏ #366, KTS ở #288 & KTS ở #305 vẫn còn lượt nhé ACE !!!!

Thành viên vừa đến với diễn đàn muốn tìm nhanh hãy nhấn vào những "ở #..".
Đừng quên thông tin lại hay đăng ảnh nhé ACE !!!

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.