Chia sẻ key Kaspersky, cập nhật hàng ngày | Page 18 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky, cập nhật hàng ngày

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

tpdm1

Búa Gỗ Đôi
Key gởi hôm qua, tất cả đều còn lượt. ACE thực cần, lùi lại 1 bước để tìm lấy cái mình cần. Đã vào nên mình xin gởi đến ACE thích nhiều ngày. Dựa theo gợi ý của 1 thành viên người nước ngoài có uyển chuyển, cần 70 POSTS + 400 LIKES để thấy key. Vì là key nhiều ngày nên ACE khi add key thành công xin gởi ảnh lên ngay, khoảng 5 ảnh là mình
sẽ gở key, dành sồ lượt còn lại cho ACE đã lấy được key.
ACE chưa đủ đk xin đừng gởi tin ca cẩm hay trách móc mà bị coi là spam đấy. Cám ơn.

Kaspersky Total Security 935 days for 3 devices

No quote

Kaspersky Internet Security 813 days for 3 devices

No quote

Không cần đại lý,nên đừng đem key qua diễn đàn khác hay trang cá nhân nhé ai đó!!!
đi ngang giúp mình tí nha các bác.....

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Bắt đầu từ hôm nay mình sẽ chặn những nick đã lấy key nhiều lần-chưa được 1 tháng lại lấy key add cho vui-lấy key liên tục mỗi ngày...cho dù những nick ấy sử dụng với mục đích gì. Tới đây mình cũng sẽ chặn những nick spam, vì spam là phạm quy của diễn đàn nên mình sẽ xin thông tin từ AE có trách nhiệm. Riêng đối với những nick spam mình chỉ chặn ở key có yêu cầu số post.
Tuy biết rằng key cũng chỉ là cái key tầm thường, một khi đã gởi lên nếu người này không dùng thì người khác dùng rồi cũng sẽ hết lượt. Nhưng người thì quá lạm dụng, ai đó thì lấy đem đi,..., khi nói ra thì bị trách "chỉ là cái key". Buồn lắm khi mình phải thực hiện biện pháp này, mong ACE hiểu.
Rất mong ACE cùng hợp tác khi đến với topic. Cám ơn!

Kaspersky Total Security 206 days for 3 devices

Kaspersky Internet Security 285 days for 5 devices (Auto-renewal)

Key KAV ở #246, KAV ở #160, KAV ở #287, KIS ở #333, KTS ở #288 & KTS ở #305 vẫn còn lượt nhé ACE !!!!

Cập nhật thêm key cho ACE thực cần, đừng quên thông tin lại hay đăng ảnh nhé ACE !!!

Không cần đại lý,nên đừng đem key qua diễn đàn khác hay trang cá nhân nhé ai đó!!!

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Kaspersky Total Security 117 days for 3 devices

Key KAV ở #246, KAV ở #160, KAV ở #287, KIS ở #333, KTS ở #288 & KTS ở #305 vẫn còn lượt nhé ACE !!!!

Cập nhật thêm key cho ACE thực cần, đừng quên thông tin lại hay đăng ảnh nhé ACE !!!

Hamano Kaito

Moderator
Không trích dẫn lại bài mà chủ topic đăng. Mình sẽ xóa nếu thấy bình luận như vậy.
  • Likes để thấy nội dung là bạn phải likes để thấy nội dung.
  • Likes và Comment để thấy nội dụng tức là vừa likes vừa comment để thấy nội dụng.
  • Likes hoặc Comment để thấy nội dung tức là bạn likes hay comment cũng thấy được nội dụng
  • Likes = XX tức là đạt được Điểm Reaction = XX sau đó like chủ để sẽ thấy được nội dụng
Còn nếu muốn biết thêm chi tiết vui lòng truy cập vào Phòng Thông Báo Nội Quy để xem các quy tắc

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Thông tin thêm: Tụi mình đều nhận biết được ACE nào luôn đến và thể hiện sự sát cánh, động viên và khích lệ nên ACE hãy yên tâm.

Kaspersky Internet Security 341 days for 3 devices

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Kaspersky Internet Security for Android 221 days

Kaspersky Safe Kids 279 days for Android, iOS

Đây là loại key riêng lẻ chỉ sử dụng theo tên, nếu ACE muốn sử dụng theo bộ thì key đã gởi lên đều dùng được.

tvthoi1984

Rìu Vàng Đôi
VIP User
Xin phép mượn topic này để có đôi điều nhỏ to tí tí.
Theo mình nghĩ, chúng ta nên có 1 bài viết về cách sao lưu bản quyền kaspersky để phục hồi khi cần ( cài lai win, thay ổ cứng...)
Chứ mình thấy mấy cái key đã hiếm, mà dùng vô tội vạ thì tiếc quá. Hơn nữa, cứ ỷ lại là có key sẵn trên này nên đôi lúc vô tội vạ thật. (Trong đó có tui ???? )

hunterx86

Búa Đá
Xin phép mượn topic này để có đôi điều nhỏ to tí tí.
Theo mình nghĩ, chúng ta nên có 1 bài viết về cách sao lưu bản quyền kaspersky để phục hồi khi cần ( cài lai win, thay ổ cứng...)
Chứ mình thấy mấy cái key đã hiếm, mà dùng vô tội vạ thì tiếc quá. Hơn nữa, cứ ỷ lại là có key sẵn trên này nên đôi lúc vô tội vạ thật. (Trong đó có tui ???? )

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.