Chia sẻ key Kaspersky, cập nhật hàng ngày | Page 15 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky, cập nhật hàng ngày

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Ctrl+S

Rìu Chiến Bạc
Xin chào các bạn. Ở vn-zoom forum trước mình nhiều like, sang đây lại như kẻ thua bạc đêm, sau 1 đêm mất sạch. :) Mong các bạn chấm cho vài like mình lấy vốn ạ ?
Tất cả đều như thế không phải chỉ riêng mình bạn chúng tôi share key không cần nhiều like nhưng cũng cần có tương tác phản hồi.

Nhiều nick nước ngoài họ chỉ vào spam thì cũng có hơn 100 like. mấy bạn VN lười không tham gia post bài bình luận muốn ngồi mát hưởng bát vàng thì không thê giúp được. Post like cao quá thì không xem được, post like thấp quá thì mấy nick nước ngoài leech hết. Cũng đành chịu vậy.

Hamano Kaito

Moderator
Mỗi ngày 1 comment. Nếu có đăng ảnh thì chấp nhận 2 comment.
Còn nếu ghi quá 1 comment đối với bình luận hoặc 3 comment nếu có đăng ảnh là xóa nhé.
Với lại chủ topic muốn giới hạn bao nhiều thì đó là quyền của chủ topic. Các bạn than thở cũng ko làm gì được đâu
Gởi đến đội canh me key nhé​

trinitron80

Búa Gỗ
Key gởi hôm qua, tất cả đều còn lượt. ACE thực cần, lùi lại 1 bước để tìm lấy cái mình cần. Đã vào nên mình xin gởi đến ACE thích nhiều ngày. Dựa theo gợi ý của 1 thành viên người nước ngoài có uyển chuyển, cần 70 POSTS + 400 LIKES để thấy key. Vì là key nhiều ngày nên ACE khi add key thành công xin gởi ảnh lên ngay, khoảng 5 ảnh là mình
sẽ gở key, dành sồ lượt còn lại cho ACE đã lấy được key.
ACE chưa đủ đk xin đừng gởi tin ca cẩm hay trách móc mà bị coi là spam đấy. Cám ơn.

Kaspersky Total Security 935 days for 3 devices

No quote

Kaspersky Internet Security 813 days for 3 devices

No quote

Không cần đại lý,nên đừng đem key qua diễn đàn khác hay trang cá nhân nhé ai đó!!!
chưa đủ message nhưng cũng cám ơn bạn rất nhiều vì sự chia sẻ :)

vinhkm6

Rìu Bạc
Key gởi hôm qua, tất cả đều còn lượt. ACE thực cần, lùi lại 1 bước để tìm lấy cái mình cần. Đã vào nên mình xin gởi đến ACE thích nhiều ngày. Dựa theo gợi ý của 1 thành viên người nước ngoài có uyển chuyển, cần 70 POSTS + 400 LIKES để thấy key. Vì là key nhiều ngày nên ACE khi add key thành công xin gởi ảnh lên ngay, khoảng 5 ảnh là mình
ACE chưa đủ đk xin đừng gởi tin ca cẩm hay trách móc mà bị coi là spam đấy. Cám ơn.

No quote

No quote

Không cần đại lý,nên đừng đem key qua diễn đàn khác hay trang cá nhân nhé ai đó!!!
Điều kiện như vậy mình thấy hợp lý để tránh trường hơp phung phí key???
P/s người đủ post và like thấy key thường có trách nhiệm

Lang Thang

Rìu Chiến

No quote

No quote

Em xin một máy. Cảm ơn hai bác @Ctrl+S@vathinh
6095

P/S: Hôm nay nửa tỉnh nửa say, lại gặp mưa gió, hứng chí cài lại máy vì dạo này hay gặp lỗi màn hình xanh nhưng chỉ backup và restore bản quyền của Win 10 và Office còn KIS thì chịu. (Bác nào có cách nào backup và restore KIS hướng dẫn với)

Lang Thang

Rìu Chiến
70 comment thì bao lâu mới lấy được key hả bác :sosad:
Bạn nên dùng key ngắn ngày như ở #287 ; #288 ; .... khi nào gần hết thì vào tìm tiếp cũng được chứ sao.
Diễn đàn vẫn còn đây, các bác đó vẫn còn đây, lo gì chả có key.... ???

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.