Chia sẻ - Bricks Builder 1.9.7.1 - Visual Site Builder for WordPress - Phiên bản mới nhất | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Bricks Builder 1.9.7.1 - Visual Site Builder for WordPress - Phiên bản mới nhất

hungnth

Rìu Vàng Đôi
Bạn đang tìm kiếm một giải pháp tối ưu để xây dựng trang web WordPress một cách dễ dàng và chuyên nghiệp? Hãy để chúng tôi giới thiệu đến bạn Bricks - một Visual Site Builder rất tốt giúp bạn tạo ra các trang web đẹp mắt và linh hoạt mà không cần kiến thức kỹ thuật sâu.

Bricks: Công Nghệ Visual Hiện Đại
Bricks không chỉ là một công cụ xây dựng trang web thông thường. Được phát triển với công nghệ visual tiên tiến, Bricks mang đến trải nghiệm thiết kế trang web thực sự độc đáo. Với giao diện thân thiện người dùng và khả năng kéo và thả, người dùng Bricks có thể tạo ra các trang web chuyên nghiệp mà không cần biết đến mã code.

Đa Dạng và Linh Hoạt
Một trong những điểm mạnh của Bricks chính là sự đa dạng và linh hoạt. Với hơn 150 elements và widgets tích hợp, bạn có thể dễ dàng tùy chỉnh mọi khía cạnh của trang web của mình. Từ tiêu đề, chân trang, đến các phần nội dung chính - Bricks cho phép bạn thể hiện sự sáng tạo của mình mà không gặp bất kỳ giới hạn nào.

Hiệu Năng Tối Ưu và Tối Ưu Hóa SEO
Bricks không chỉ tập trung vào việc cung cấp giao diện đẹp mắt, mà còn chú trọng đến hiệu năng và tối ưu hóa SEO. Với mã nguồn sạch sẽ và tối ưu, trang web của bạn sẽ có thời gian tải nhanh chóng, giữ cho người dùng hài lòng và giúp cải thiện vị trí của bạn trên các công cụ tìm kiếm.

Hỗ Trợ Tận Tâm
Bricks không chỉ là một công cụ, mà là một cộng đồng. Với một đội ngũ hỗ trợ tận tâm, bạn sẽ luôn có sự hỗ trợ khi gặp vấn đề hay cần sự chỉ dẫn. Đồng thời, Bricks còn cung cấp tài liệu chi tiết và video hướng dẫn để giúp bạn khám phá tối đa tính năng của nó.

Kết Luận
Bricks là sự kết hợp hoàn hảo giữa tính năng và hiệu suất. Cho dù bạn là một người mới bắt đầu hay một chuyên gia WordPress, Bricks sẽ là công cụ đồ họa mà bạn không thể bỏ qua. Hãy thử nghiệm ngay hôm nay và trải nghiệm sức mạnh của việc xây dựng trang web một cách đơn giản và hiệu quả với Bricks.

Lưu ý: Bricks Builder mình chia sẻ ở đây đã được kích hoạt trước và chỉ cần cài đặt là sử dụng. Được khuyến khích dùng cho mục đích vọc vạch, tìm hiểu về làm website bằng Bricks Builder. Nếu có điều kiện hãy mua bản quyền để ủng hộ tác giả.

Link download (Nếu có phiên bản mới mình sẽ cập nhật ở comment nhé!)

Bricks Builder 1.9.4 (Updated 09/12/2023)

Sửa lần cuối:

hungnth

Rìu Vàng Đôi
Update Bricks Builder 1.9.5 - 30/01/2024

Link download

Link 1:

Link 2:

Change log:

tuanzozot

Gà con
Tuyệt vời qua Pro ơi

hungnth