Hỏi/ Thắc mắc - win10 auto pause/play khi xem video và bật groove Music | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc win10 auto pause/play khi xem video và bật groove Music

anhmanhkn1

Gà con
hello các bác. win của em nó auto pause/play video khi xem trên youtube và khi đó thì nó tự bật lên groove Music,
em thử gỡ nó ra thì nó vẫn pause/play bình thường và báo không tìm thấy trình phát nhạc.
em thử đổi sang máy khác ( cài lại win) máy khác luôn nhưng vẫn thế ạ.
hay do acount microsof của em có vấn đề ạ
mong các cao nhân chỉ giáo. em xin cảm ơn

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Tôi đoán ko phải do acc , bạn thử dùng trình duyệt khác thử xem sao và nhớ đừng đồng bộ trên trình duyệt thứ 3

Đồng thời reset modem thử , và cũng có thể tải ISO khác về cài , nói chung là mò và mò chứ bệnh hơi lạ

anhmanhkn1

Gà con
Tôi đoán ko phải do acc , bạn thử dùng trình duyệt khác thử xem sao và nhớ đừng đồng bộ trên trình duyệt thứ 3

Đồng thời reset modem thử , và cũng có thể tải ISO khác về cài , nói chung là mò và mò chứ bệnh hơi lạ
Modem thì e mơi thay vì wifi chập chờn ạ. Modem new luôn
Còn không phải do trình duyệt vì em không vào trình duyệt nó vãn tự hiện lên cái groove music ạ

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Vậy thì bạn chọn cái trình play các loại media khác làm mặc định thử

anhmanhkn1

Gà con
Vậy thì bạn chọn cái trình play các loại media khác làm mặc định thử
Em mới cài lại win không dùng bất cứ trình duyệt, ko đăng nhập Microsoft acc và vẫn thế. Gỡ cái groove và cài cái khác nó lại hiện cái khác. Khéo do file iso của e thật thử cài cái iso khác ạ

anhmanhkn1

Gà con
Có khi nào bạn bị kẹt phím (dính phím) khoảng trắng Backspace không nhỉ
Em cài win trên máy khác vẫn bị ạ. E đang nghi ngờ do cái file iso. E đang thử cài lại