Vanga đã tiên tri gì về Trump sự kết thúc của nhân loại ? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Vanga đã tiên tri gì về Trump sự kết thúc của nhân loại ?

ducyeuhien

Búa Gỗ
Không có nhiều người tin vào tiên đoán của những nhà tiên tri, còn bạn thì sao, bạn có hay đi xem bói và tin vào những lời đó chứ, tâm linh là một thứ gì đó rất huyền bí, con người chưa thể giải thích được.

Tuy nhiên, Nếu bạn không tin lời tin tri, vậy hãy cùng khám phá những tiên đoán của nhà tiên tri Vanga (Van – ga) đã trở thành hiện thực tới 70%.

malemkhoang

Rìu Chiến
Bà nội mình là một bà già điên.
Bà đã cho mình một lời tiên tri:
"Anh đi học rừng xanh, đá ẻo"
Điều tiên tri đó đã trở thành sự thật 100%.

Từ năm 4302 đến năm 4674,
"con người sẽ bất tử, đồng hóa với người ngoài hành tinh,
340 tỷ người phân tán khắp vũ trụ có thể trò truyện với chúa"
thì mình mời chúa đi ăn phở được không?

Năm 5079, "vũ trụ sẽ kết thúc"
vậy lúc đó bạn sẽ làm gì?

chuixoixa

Rìu Bạc
chà chà người ta thường cố tìm cái gì đó đúng với mình để gán ghép khi xem tử vi :) nhưng mấy cái không trúng thì họ bỏ qua, và tử vi thì như b52 trải thảm Hà Nội.

Mình ngồi chờ xem kết thúc nhân loại mà phí cả tuổi thanh xuân, cuộc đời... {beat_brick}

dammage

Rìu Chiến
bà vanga chết lâu rồi, hãy để linh hồn bả an nhiên nơi vĩnh cữu, đừng moi móc xác người ta lên kiếm ăn nữa, mến tặng bạn 1 view, 1 dislike và 1 cờ

sẵn nói luôn, tui thấy mấy bài viết huyền bí kiểu này tuyệt đại đa số là dịch lại từ nguồn nước ngoài, cực kì ít người đi tận nơi tới tận chỗ chụp cận cảnh, các nguồn cũng đa phần là báo lá cải, nguồn trôi nổi hoặc truyền miệng, đọc chơi cho vui giải trí chứ đừng có tin liền

KHAI HOAN

Búa Đá
bà vanga chết lâu rồi, hãy để linh hồn bả an nhiên nơi vĩnh cữu, đừng moi móc xác người ta lên kiếm ăn nữa, mến tặng bạn 1 view, 1 dislike và 1 cờ

sẵn nói luôn, tui thấy mấy bài viết huyền bí kiểu này tuyệt đại đa số là dịch lại từ nguồn nước ngoài, cực kì ít người đi tận nơi tới tận chỗ chụp cận cảnh, các nguồn cũng đa phần là báo lá cải, nguồn trôi nổi hoặc truyền miệng, đọc chơi cho vui giải trí chứ đừng có tin liền
Sao phải gay gắt thế bác? Cứ để bà con đọc cho vui với mấy đứa yếu bóng vía tin là sự thật. Hoặc ít nhất thì xem xong cái này chúng nó còn biết tổng thống Mỹ tên là gì

dammage

Rìu Chiến
Sao phải gay gắt thế bác? Cứ để bà con đọc cho vui với mấy đứa yếu bóng vía tin là sự thật. Hoặc ít nhất thì xem xong cái này chúng nó còn biết tổng thống Mỹ tên là gì
tui cũng mê chuyện huyền bí lắm, nhưng riêng mấy chuyện này thì không, dislike và gắn cờ là hành động cụ thể để biểu lộ quan điểm thôi, tui thấy tui dùng từ nhẹ nhàng mà, đâu có gì gay gắt, để tui bật thử "gay gắt mode" cho bạn coi nha, lưu ý chỉ có tính minh họa, không nhắm tới ai
một bà già đui mù thất học, chết đã lâu mà vẫn bị dựng xác lên nhét đủ thứ câu chuyện khủng khiếp vô họng, gieo rắc nỗi hoang mang lo lắng cho những người yếu đuối dễ tổn thương, bạn coi đó là trò vui, tui coi đó là khốn nạn và thất đức
thấy chưa, tui viết ở trên nhẹ hều

trump là tỉ phú, ngôi sao truyền hình thực tế, tổng thống mỹ, người mở màn cho cuộc thương chiến giữa 2 cường quốc kinh tế giàu nhất thế giới, sách của ông "art of deal" từng được xuất bản ở VN, từng đến VN 2 lần kéo theo đám đặc vụ mà nhiều chị em "nhìn là muốn rụng trứng", theo bạn nhiêu đó không đủ khiến tên tuổi trump lan tỏa bằng 1 cái clip tào lao nào đó sao