Nhờ tư vấn " Cách phóng to chi tiết trong video" | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn " Cách phóng to chi tiết trong video"

vivian0104

Gà con
Hello các member,
Nhờ mọi người tư vấn giúp em cách nào phóng to chi tiết trong video với ạ.
Cụ thể là nhà em mới bị trộm, thấy đc hình ảnh cụ thể mà không xem được biển số xe, nên mạo muội lên đây nhờ các cao nhân giúp em tìm cách.
Hai thằng ác ôn nỡ lòng nào đột nhập vào nhà ba mẹ em dưới quê trộm đồ.
Mong các cao nhân giúp đỡ, mặc dù chất lượng video khá thấp nhưng em vẫn nhen nhóm chút cơ hội tìm ra hung thủ.
Em chân thành cảm ơn ạ.
Chúc mn cuối tuần vui vẻ!

Whale

Rìu Chiến
- Làm nét hình ảnh dễ hơn Video! (Làm nét video thì dùng các phần mềm như Adobe Premiere, After Effect, DaVinci Resolve, Final Cut Pro...)
Bạn trích xuất hình ảnh từ video rồi làm nét - hiện nay các công cụ làm rõ nét ảnh rất nhiều, trực tuyến, miến phí, trí tuệ nhân tạo AI:

Ví dụ:

Phần mềm & Plugins Photoshop có thể dùng bên Topaz ! (Có trả phí )

alaky

Rìu Sắt
Hello các member,
Nhờ mọi người tư vấn giúp em cách nào phóng to chi tiết trong video với ạ.
Cụ thể là nhà em mới bị trộm, thấy đc hình ảnh cụ thể mà không xem được biển số xe, nên mạo muội lên đây nhờ các cao nhân giúp em tìm cách.
Hai thằng ác ôn nỡ lòng nào đột nhập vào nhà ba mẹ em dưới quê trộm đồ.
Mong các cao nhân giúp đỡ, mặc dù chất lượng video khá thấp nhưng em vẫn nhen nhóm chút cơ hội tìm ra hung thủ.
Em chân thành cảm ơn ạ.
Chúc mn cuối tuần vui vẻ!
Bạn nên báo cơ quan chức năng ở địa phương trước. Thời nay mà làm chuyện ác mà mơ là thoát tội thì quả là chuyện quá hoang tưởng rồi ;)

Fusin

Rìu Sắt
Có hai software như vậy! Một của công ty Israel (CSGTVN & BCA) đang dùng có giá khoảng 140,000USD. Còn một phần mềm khác của các pháp sư Trung Hoa có giá khoảng 9,000USD/năm. Không biết với giá như vậy có ai đồng ý "chia sẻ" không?. Nên tốt nhất là gửi video đó cho cơ quan có sẵn soft như vậy để họ tìm giúp.

vivian0104

Gà con
- Làm nét hình ảnh dễ hơn Video! (Làm nét video thì dùng các phần mềm như Adobe Premiere, After Effect, DaVinci Resolve, Final Cut Pro...)
Bạn trích xuất hình ảnh từ video rồi làm nét - hiện nay các công cụ làm rõ nét ảnh rất nhiều, trực tuyến, miến phí, trí tuệ nhân tạo AI:

Ví dụ:

Phần mềm & Plugins Photoshop có thể dùng bên Topaz ! (Có trả phí )
Dạ em cảm ơn bác nhiều nhé, để em thử ạ

vivian0104

Gà con
Bạn nên báo cơ quan chức năng ở địa phương trước. Thời nay mà làm chuyện ác mà mơ là thoát tội thì quả là chuyện quá hoang tưởng rồi ;)
Nhà mình cũng báo cơ quan rồi á bạn, nhưng mà khổ cái là ở dưới quê, mấy bác ấy cũng ngâm, chưa thấy động tĩnh gì, haizz

alaky

Rìu Sắt
Nhà mình cũng báo cơ quan rồi á bạn, nhưng mà khổ cái là ở dưới quê, mấy bác ấy cũng ngâm, chưa thấy động tĩnh gì, haizz
Bạn chịu khó tìm các bài viết, hay các video mọi người chia sẻ về việc mất cắp xem có hy vọng gì không nha!
Biết đâu bạn biết được nhiều kiến thức hay để hóa giải cũng nên ạ 😃
Bởi vì trong cuộc sống chúng ta không có điều gì là ngẫu nhiên tất cả đâu ạ 🙂