Hỏi/ Thắc mắc - Nhờ các bác xử lý lỗi start correctly | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Nhờ các bác xử lý lỗi start correctly

Mtdev

Rìu Sắt
Em đang cài game Mortal Kombat XL và mở ra nó báo lỗi The application was unable to start correctly (0xc000007b), ai biết fix lỗi này chỉ em với a! em cám ơn

Mechzzz

Búa Đá Đôi
Thím thử Google mã lỗi chưa?
Tham khảo cái này coi?

Hamano Kaito

Moderator
Bạn chủ xem bài này thử xem | https://www.techadvisor.co.uk/how-to/windows/application-error-0xc000007b-3613164/
Mã lỗi đó theo mình biết thì nó liên quan đến DX của Windows

buiquoc123

Rìu Vàng Đôi
Bác cài lại các phần mềm liên quan đến game như directX, visual C++ bản 2010, net,.. Là đc

thanhthientd

Live Loving As Jesus
Lỗi này nhìn vậy thôi rất khó chịu. Không biết bác chủ làm theo các hướng dẫn trên có được chưa

Hieummi

Gà con
Có lần mình dính lỗi đại loại kiểu như vậy do file bị chặn do chế độ security. Bạn thử giảm Security xuống mức thấp nhất xem thế nào nhé

Mtdev

Rìu Sắt
Có lần mình dính lỗi đại loại kiểu như vậy do file bị chặn do chế độ security. Bạn thử giảm Security xuống mức thấp nhất xem thế nào nhé
cám ơn các bác mấy hôm bận quá giờ mới lên reply được. cái này lỗi là do mình đồng bộ tài khoản trên win nên nó chặn cài apps bên ngoài vì tài khoản này có đăng nhập ở máy làm việc nên mình cần set là chặn chạy apps bên ngoài store.