Hỏi/ Thắc mắc - Lỗi scripts khi code C# trong Visual Studio Code | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Lỗi scripts khi code C# trong Visual Studio Code

BinhHT

Rìu Sắt
Chào mọi người, em có cài VS Code để code C# thì nó bị lỗi như vầy, mọi người xem giúp em, em cũng đã cài Path như trên mạng hướng dẫn nhưng vẫn bị lỗi. Cám ơn

IT Lover

Rìu Sắt Đôi
Former Moderator
Nếu bạn add path thì nên add vào bên System variables để xem nó ntn. Cá nhân mình dùng Visual Studio để lập trình mấy cái ngôn ngữ cho C tại nó là IDE hoàn chỉnh còn VSCode thì dùng cho các ngôn ngữ khác như Python với JS.

BinhHT

Rìu Sắt
Nếu bạn add path thì nên add vào bên System variables để xem nó ntn. Cá nhân mình dùng Visual Studio để lập trình mấy cái ngôn ngữ cho C tại nó là IDE hoàn chỉnh còn VSCode thì dùng cho các ngôn ngữ khác như Python với JS.
Chắc mình cũng dùng VS để code C#, chứ thấy VSCode không hỗ trợ C# nhiều bằng.