Bộ cài Adobe Photoshop offline từ CC2019 trở lên | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Bộ cài Adobe Photoshop offline từ CC2019 trở lên

Cho hỏi có ai có bộ cài Photoshop offline mà tải từ Adobe về không (không phải tải từ nguồn khác). mình cần 1 bộ chuẩn (chữ ký của Adobe là valid) để sử dụng với GenP cố định. Miễn là CC2019 hoặc hơn, hoặc không thì bản final CC2023. Cảm ơn mọi người

Sửa lần cuối:

Whale

Rìu Chiến
Cho hỏi có ai có bộ cài Photoshop offline mà tải từ Adobe về không (không phải tải từ nguồn khác). mình cần 1 bộ chuẩn (chữ ký của Adobe là valid)
Sau khi CCMaker 2023 chết thì mình không thấy có Tools nào lấy bản cài của Adobe về cả!

- Không hiểu bạn cần làm gì hay lo lắng gì?
006wuNILly1hbednfkx0aj30pw0nx0v9.jpg 006wuNILly1hbednfkx0aj30pw0nx0v9.jpg

Bạn có thể cài bản Photoshop mới nhất tại:

Sau khi CCMaker 2023 chết thì mình không thấy có Tools nào lấy bản cài của Adobe về cả!

- Không hiểu bạn cần làm gì hay lo lắng gì?
Xem phần đính kèm 58586Xem phần đính kèm 58586

Bạn có thể cài bản Photoshop mới nhất tại:

mình thì không tin tưởng repack bằng genp, nên muốn tải một bộ Photoshop chuẩn từ Adobe rồi dùng genp đổi hex để cr@ck sẽ đảm bảo hơn thôi bạn, hiện tại bản 2024 thì mình chưa cần, 2023 là đủ

pTalent

Búa Gỗ Đôi
Cho hỏi có ai có bộ cài Photoshop offline mà tải từ Adobe về không (không phải tải từ nguồn khác). mình cần 1 bộ chuẩn (chữ ký của Adobe là valid) để sử dụng với GenP cố định. Miễn là CC2019 hoặc hơn, hoặc không thì bản final CC2023. Cảm ơn mọi người
CC2019 fen down tại đây xem:

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User
ủa nếu chỉ cần bản gốc thì cứ tải tool của adobe về, đăng nhập tài khoản rồi nhấn Try now là nó tải bản trial về thôi.
chạy genp xong nó mất trial. nhưng đấy là chuyện của CC2020 trở về trước, sau 2020 bị fix cả rồi, không repack là không ăn thua đâu

Mã:
https://www.adobe.com/vn_en/creativecloud/desktop-app.html

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User
bạn hiểu sai về cái gọi là repack / reload.
genp chắc chắn là thuốc, nhưng repack reload chưa chắc.
bản thân tool adobe cc có tính năng tạo repack luôn, nên 100% các bản repack cc 2016 trở về trước đều là key install chứ không phải thuốc, không update lên phiên bản cao hơn được thôi, chứ nó hoàn toàn là bản quyền.
nó hiếm đơn giản chẳng qua là đời không ai cho không ai cái gì mà thôi, bỏ tiền mua key mắc mớ cho thiên hạ xài chung?
ai khoảng thời gian đó mà chẳng dùng universal patch của painter? nói gần nói xa chẳng qua quan hệ không đủ cứng để người có key họ repack cho một bản mà dùng.

giờ adobe họ cấm rồi, adobe cc tool không cho tạo repack kiểu vậy nữa nên mới có vụ repack có kèm genp trong đó. nó cưỡng chế online install & không phát hành bản offline chính là để giết patch từ cơ chế của patch

adobe 2020 trở đi, bộ cài offline của nó (thứ mà bạn phải email support để xin) có 2 module bắt buộc cưỡng chế là Creative Cloud & Desktop Common, chỉ cần 2 module này tồn tại, GenP không có tác dụng, nó sửa 1 con số trên sever active thì GenP phải sửa cắm đầu. Module này cũng làm nhiệm vụ cấm CC đời cao khởi chạy trên Windows thấp hơn 10.

ngoài ra trong bộ cài gốc của nó cũng có các module Log Transport và CRLog Transport chuyên kiểm tra định kỳ xem bạn có thật đang dùng bản quyền không, nếu không thì gửi hết thông tin đăng ký cấu hình máy của bạn lên rồi khoá tất cả các mã có thông tin trùng lặp. nghĩa là nó đã ĐE bạn ở bản 2023 rồi thì bạn có cài kiểu gì cũng không active được bản 2023 nữa, trừ khi format ổ cài lại Win

người ta làm repack bắt buộc phải bung file setup ra & remove mấy module này thì bạn mới xài chùa được. GenP nó chạy mới ra kết quả được, mới active được.

bạn đòi file gốc này, cài xong chạy GenP là bạn bay màu luôn, chẳng có kết quả gì hết

bạn hiểu sai về cái gọi là repack / reload.
genp chắc chắn là thuốc, nhưng repack reload chưa chắc.
bản thân tool adobe cc có tính năng tạo repack luôn, nên 100% các bản repack cc 2016 trở về trước đều là key install chứ không phải thuốc, không update lên phiên bản cao hơn được thôi, chứ nó hoàn toàn là bản quyền.
nó hiếm đơn giản chẳng qua là đời không ai cho không ai cái gì mà thôi, bỏ tiền mua key mắc mớ cho thiên hạ xài chung?
ai khoảng thời gian đó mà chẳng dùng universal patch của painter? nói gần nói xa chẳng qua quan hệ không đủ cứng để người có key họ repack cho một bản mà dùng.

giờ adobe họ cấm rồi, adobe cc tool không cho tạo repack kiểu vậy nữa nên mới có vụ repack có kèm genp trong đó. nó cưỡng chế online install & không phát hành bản offline chính là để giết patch từ cơ chế của patch

adobe 2020 trở đi, bộ cài offline của nó (thứ mà bạn phải email support để xin) có 2 module bắt buộc cưỡng chế là Creative Cloud & Desktop Common, chỉ cần 2 module này tồn tại, GenP không có tác dụng, nó sửa 1 con số trên sever active thì GenP phải sửa cắm đầu. Module này cũng làm nhiệm vụ cấm CC đời cao khởi chạy trên Windows thấp hơn 10.

ngoài ra trong bộ cài gốc của nó cũng có các module Log Transport và CRLog Transport chuyên kiểm tra định kỳ xem bạn có thật đang dùng bản quyền không, nếu không thì gửi hết thông tin đăng ký cấu hình máy của bạn lên rồi khoá tất cả các mã có thông tin trùng lặp. nghĩa là nó đã ĐE bạn ở bản 2023 rồi thì bạn có cài kiểu gì cũng không active được bản 2023 nữa, trừ khi format ổ cài lại Win

người ta làm repack bắt buộc phải bung file setup ra & remove mấy module này thì bạn mới xài chùa được. GenP nó chạy mới ra kết quả được, mới active được.

bạn đòi file gốc này, cài xong chạy GenP là bạn bay màu luôn, chẳng có kết quả gì hết
cảm ơn bạn, nếu vậy mình nên chọn repack từ nguồn nào để đảm bảo không có rận trong đó vậy?

Whale

Rìu Chiến
cảm ơn bạn, nếu vậy mình nên chọn repack từ nguồn nào để đảm bảo không có rận trong đó vậy?
Bản mình đang chia sẻ là bản của monkrus:

cảm ơn bạn, hồi chiều mình cũng tìm ra link này rồi, mà bản này bị lỗi trang home nên mình đang tìm bản 2023
Bạn lỗi Home Screen kiểu gì?
Nếu bạn chủ yếu sử dụng Photoshop ngoại tuyến, việc thay thế Home Screen bằng phiên bản ngoại tuyến hoặc tắt hoàn toàn là hợp lý.
  1. Tắt Home Screen: Edit -> Preferences -> General (Ctrl+K) | Options -> Disable the Home Screen
  2. Thay thế Home Screen:
  • Thư mục Home Screen: C:\Program Files\Adobe\Adobe Photoshop CC 2019\Required\CEP\extensions
  • Loại bỏ thư mục: com.adobe.ccx.start trong \Required\CEP\extensions bằng com.adobe.ccx.start của phiên bản cũ hơn - khuyên dùng CC 2017
  • Thay thế Home Screen: Search gú gồ alternative Home Screen . Tìm kiếm sẽ có 1 vài thông tin.
Vửa test thử bản CC 2019 ngon ơ !!

PST502

Rìu Bạc
Repack từ m0nkrus thì bạn có thể ghé trang w14.monkrus.ws để tìm rồi chọn 1 trang torrent. Bạn vào trang torrent đó đăng ký tài khoản để vào lấy file .torrent hay magnet link rồi dùng qBittorrent để kéo bản repack về.