Hỏi/ Thắc mắc - Lỗi khi lưu pass trên trình duyệt IE 11 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Lỗi khi lưu pass trên trình duyệt IE 11

datuan07

Búa Gỗ Đôi
Win 10 1903, mình chọn cái lưu pass này nó không được, đã chạy quyền Admin, ... bạn nào biết chỉ giùm với, xin cảm ơn !

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

datuan07

Búa Gỗ Đôi
Bản 1903 vừa ra vẫn còn nhiều lỗi phát sinh, nên đợi thêm 1 thời gian nữa rồi hãy dùng.
cũng 02 tháng rồi bạn: nhanh hơn, nhẹ hơn. Có điều cái lỗi trên máy mình bị, máy của người khác mình update hộ lại không bị. Đã gỡ IE, rồi cài lại, reset internet option, ... cũng ko nhớ được.

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
cũng 02 tháng rồi bạn: nhanh hơn, nhẹ hơn. Có điều cái lỗi trên máy mình bị, máy của người khác mình update hộ lại không bị. Đã gỡ IE, rồi cài lại, reset internet option, ... cũng ko nhớ được.

Còn nhiều lỗi linh tinh lắm bạn ơi, chắc chắn thì nên đợi thêm, mất công mang thêm bực mình vào người hehe :D

datuan07

Búa Gỗ Đôi
Đã phát hiện là bị xung đột với Lastpass 32bit. Cài Lastpast 64bit không bị !