Nhờ tư vấn - Kinh nghiệm làm design áp phích, poster cho câu lạc bộ hoặc project? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Kinh nghiệm làm design áp phích, poster cho câu lạc bộ hoặc project?

anhdinh174

Gà con
Em là hiện là sinh viên đại học, em đang học thiết kế logo, poster để được vào câu lạc bộ em rất yêu thích. Em có xin học mấy khóa Ps, Pr cơ bản nhưng mà thấy mông lung lắm chưa làm được poster nào ra hồn {too_sad} . Các bác có nhiều kinh nghiệm chỉ giáo giúp em với ạ.

ngockaty09

Gà con
Em là hiện là sinh viên đại học, em đang học thiết kế logo, poster để được vào câu lạc bộ em rất yêu thích. Em có xin học mấy khóa Ps, Pr cơ bản nhưng mà thấy mông lung lắm chưa làm được poster nào ra hồn . Các bác có nhiều kinh nghiệm chỉ giáo giúp em với ạ.
học xong mà không làm được hay là chưa học thế bạn?

ngockaty09

Gà con
mình học mấy khóa cơ bản của photoshop nhưng toàn thấy dạy chỉnh màu, select , tạo layer mask, làm mờ với tách vật thể ra ấy.
cũng dở nhỉ public mấy khóa học nên cho các bạn sau còn né
giờ chỉ cách bản giải quyết nhanh như này
lên một số trang tham khảo mẫu rồi về tỉa tót lại nhé

anhdinh174

Gà con
cũng dở nhỉ public mấy khóa học nên cho các bạn sau còn né
giờ chỉ cách bản giải quyết nhanh như này
lên một số trang tham khảo mẫu rồi về tỉa tót lại nhé
Cám ơn bạn nhiều nhé ! Còn mình thấy ps cơ bản khóa nào cũng dạy mấy thứ ấy thôi, chắc phải học vẽ chuyên sâu hơn mới làm được poster đẹp như người ta :((

ngockaty09

Gà con
Cám ơn bạn nhiều nhé ! Còn mình thấy ps cơ bản khóa nào cũng dạy mấy thứ ấy thôi, chắc phải học vẽ chuyên sâu hơn mới làm được poster đẹp như người ta (
Bên mình là công ty làm quảng cáo & nội thất thiết kế ít nhất phải biết ba phần mềm Ai, Corel, PS thì mới làm được bạn à

jimmybui

Búa Đá
Em là hiện là sinh viên đại học, em đang học thiết kế logo, poster để được vào câu lạc bộ em rất yêu thích. Em có xin học mấy khóa Ps, Pr cơ bản nhưng mà thấy mông lung lắm chưa làm được poster nào ra hồn . Các bác có nhiều kinh nghiệm chỉ giáo giúp em với ạ.

Chắc bạn đang học chuyên ngành, cũng như dự định tham gia 1 CLB không phải về thiết kế, đồ họa đúng không? Vị trí bạn ứng tuyển là về thiết kế, truyền thông cho CLB?

Theo mình bạn nên tham khảo mẫu, tìm kiếm nguyên liệu và biến tấu nó theo yêu cầu/ý tưởng của bạn. Đó là cách nhanh và tốt nhất cho bạn. Còn để trau dồi gu thẩm mỹ, xu hướng thì bạn có thể vào các group design, website,...

anhdinh174

Gà con
Chắc bạn đang học chuyên ngành, cũng như dự định tham gia 1 CLB không phải về thiết kế, đồ họa đúng không? Vị trí bạn ứng tuyển là về thiết kế, truyền thông cho CLB?

Theo mình bạn nên tham khảo mẫu, tìm kiếm nguyên liệu và biến tấu nó theo yêu cầu/ý tưởng của bạn. Đó là cách nhanh và tốt nhất cho bạn. Còn để trau dồi gu thẩm mỹ, xu hướng thì bạn có thể vào các group design, website,...
cám ơn bác nhé tui định lên canva designbold xem ntn