Hỏi về forum ghostviet | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi về forum ghostviet

Nothing30

Rìu Sắt
Hơn 10 năm không cài không chạy gì về máy tính em như trên rừng xuống núi, gặp cái ổ GPT cứ ngỡ như ngày nào ghost phát đứng hình, không usb boot, không đĩa cài, không đĩa cứu hộ, ngơ ngác nháo nhác vào vn-zoom chấm cơm bằng điện thoại thì nhà cửa bị san phẳng không còn dấu vết. Lên hỏi thằng BD google thì được biết nhiều người về đây tránh bão, tuy không đông vui như trước nhưng cũng có chỗ trú chân. Lần mò qua bên ghostviet thì thấy đang bị xxx bởi 1 con less. 10 năm thay đổi các forum lớn hoành tráng một thời. Chẳng hiểu chuyện gì đã xảy ra với ghost việt. Các bác trên thông thiên văn vẽ đường cho gà em biết chuyện gì xảy ra với ghost việt không, em tò mò quá. Em có hỏi thằng BD google thì nó bảo việc này ngoài khả năng hiểu biết của giới tính thứ 3 bọn nó. Mong bác nào thông não cho em với.
Nội dung nhảm mong các bác lấy gạch ném thôi đừng khuân đá tảng ném nhé em đau.

malemkhoang

Rìu Chiến
Bạn không phải từ trên rú xuống ruộng mà bạn từ nhà xác đi ra, não đóng băng, t(r)im đông cứng.
Các ghoster có tiếng vẫn còn nổi lềnh phềnh ra, cần gì phải con ma cạc cạc.

Nothing30

Rìu Sắt
Bạn không phải từ trên rú xuống ruộng mà bạn từ nhà xác đi ra, não đóng băng, t(r)im đông cứng.
Các ghoster có tiếng vẫn còn nổi lềnh phềnh ra, cần gì phải con ma cạc cạc.
Cảm ơn bạn. Ngày xửa ngày xưa mình vẫn dùng bản ghost của anh Thanhan nhưng sao giờ tìm bản win 10 của anh ấy không ra. Tại mình quen dùng của anh ấy rồi không hiểu anh ấy trú chân nơi đâu tìm mỏi mắt không ra. Bạn thông tiếp hộ mình với.

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Cảm ơn bạn. Ngày xửa ngày xưa mình vẫn dùng bản ghost của anh Thanhan nhưng sao giờ tìm bản win 10 của anh ấy không ra. Tại mình quen dùng của anh ấy rồi không hiểu anh ấy trú chân nơi đâu tìm mỏi mắt không ra. Bạn thông tiếp hộ mình với.

Thành An không còn làm ghost rất lâu rồi bạn à, coi như là quy ẩn giang hồ, bản duy nhất và cuối cùng vẫn là Windows 7 thôi, riêng Ghostviet tuy vẫn còn hoạt động nhưng ít náo nhiệt hơn rồi vì hiện nay ai cũng chí ít biết chút đỉnh về cài windows này nọ nên cũng ít ng làm ghost hơn rồi bạn à.

Giờ bạn qua lehait.net đi, ghost của Lê Hà dùng ổn định đó. Bản mới nhất Ghost Win 10 Pro 1809 đó bạn.