Nhờ tư vấn - Hỏi về bản quyền kaspersky? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Hỏi về bản quyền kaspersky?

truongxd54

Búa Đá
Các bác cho em hỏi kaspersky internet security của em nó bị sao vậy ạ? trước em có xin được key 1 năm trên diễn đàn, được tầm tháng dùng ko thấy vấn đề gì, giờ cứ 2-3 hôm nó lại báo thấy có vấn đề ở gói đăng ký các thứ, nhưng cứ update lại cái lại dùng bình thường, xong 2-3 ngày nó lại báo như vậy, nếu key mà khóa thì nó phải mất bản quyền chứ các bác nhỉ.

và sau khi update xong nó lại bản quyền như cũ

Sửa lần cuối:

truongxd54

Búa Đá
tức là keydie rồi == hết hạn bản quyền. giải pháp đưa ra là
- Time = lục lọi trong diển đàn hay gg....
- Money = bỏ $ ra mua đi bạn tầm 200 - 300 ngàn , tính ra 1 ngày bạn bỏ ra chưa tới 1 ngàn vnd nửa muh, ủng hộ người ta để phát triển nửa chứ
nhưng sao mình update xong nó lại bình thường vậy bạn

Lang Thang

Rìu Chiến
Các bác cho em hỏiinternet security của em nó bị sao vậy ạ? trước em có xin được key 1 năm trên diễn đàn, được tầm tháng dùng ko thấy vấn đề gì, giờ cứ 2-3 hôm nó lại báo thấy có vấn đề ở gói đăng ký các thứ, nhưng cứ update lại cái lại dùng bình thường, xong 2-3 ngày nó lại báo như vậy, nếu key mà khóa thì nó phải mất bản quyền chứ các bác nhỉ.

và sau khi update xong nó lại bản quyền như cũ
Kaspersky đang bị lỗi_hai, ba ngày nay bạn ạ. Mình cũng bị như bạn, (Do cập nhật Kaspersky lên phiên bản mới nên hay bị dừng hoạt động, đặc biệt khi tích hợp trình chặn quảng cáo trên trình duyệt) nó cứ đòi gửi lỗi về máy chủ liên tục (hơn 100MB), bực quá gỡ luôn (KIS thì đòi gửi, Windows Defender thì nhảy thông báo AV của bạn dừng hoạt động)

truongxd54

Búa Đá
Kaspersky đang bị lỗi_hai, ba ngày nay bạn ạ. Mình cũng bị như bạn, (Do cập nhật Kaspersky lên phiên bản mới nên hay bị dừng hoạt động, đặc biệt khi tích hợp trình chặn quảng cáo trên trình duyệt) nó cứ đòi gửi lỗi về máy chủ liên tục (hơn 100MB), bực quá gỡ luôn (KIS thì đòi gửi, Windows Defender thì nhảy thông báo AV của bạn dừng hoạt động)
mong là thế bạn, sợ key nó die thôi, hi