Hướng dẫn và Thảo luận - Đã có phiên bản KIS 2022 mới và tên gọi cũng đổi khác. | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn và Thảo luận Đã có phiên bản KIS 2022 mới và tên gọi cũng đổi khác.

xxxsongxxx

Búa Đá
Hiện trên diễn đàn chưa thấy anh em nào đề cập đến phiên bản mới.
Mình có sài thử và có một số cảm nhận như sau;
1.Được làm lại giao diện toàn bộ.
2.Chạy có vẻ nặng hơn so với bản toltal hiện tại mình sài
3.Có 3 phiên bản là Basic,Standa,Plus tương ứng KAV-KIS-KTS
Còn những cái khác anh em trải nghiệm chi sẻ thêm nha\
Link tải:

https://eap.kaspersky.com/topic/4692/kaspersky-vpn-ksos-21-8-5-452-rc

Không có tiêu đề.jpeg

N

n2t4r

Hiện trên diễn đàn chưa thấy anh em nào đề cập đến phiên bản mới.
Mình có sài thử và có một số cảm nhận như sau;
1.Được làm lại giao diện toàn bộ.
2.Chạy có vẻ nặng hơn so với bản toltal hiện tại mình sài
3.Có 3 phiên bản là Basic,Standa,Plus tương ứng KAV-KIS-KTS
Còn những cái khác anh em trải nghiệm chi sẻ thêm nha\
Link tải:

https://eap.kaspersky.com/topic/4692/kaspersky-vpn-ksos-21-8-5-452-rc

Xem phần đính kèm 38739
Không biết vì sao nhưng mình không thích chữ Standard lắm, nghe hơi thấp cấp, mặc dù nghĩa của nó là tiêu chuẩn, đặt là Pro thì sẽ hợp lí hơn

xxxsongxxx

Búa Đá
Không biết vì sao nhưng mình không thích chữ Standard lắm, nghe hơi thấp cấp, mặc dù nghĩa của nó là tiêu chuẩn, đặt là Pro thì sẽ hợp lí hơn
Bác có thể chọn bản Plus và tương lai nó có cho phép bác chọn cả bản Premium nhưng bản đó là nâng cấp lên bằng Key chứ ko có bản cài

Tran Quang Ha

Moderator
Thành viên BQT
Anh ơi giờ giữa Kas và Eset anh chọn cái nào á.
Mình dùng Kas từ những năm 2007 (hồi đó còn làm Smod cho diễn đàn Kas.vn_được đặc quyền SD key trọn đời), nhưng từ 2012 mình quay sang SD Eset vì tính hiệu quả và chạy nhẹ nhàng không ảnh hưởng đến hệ thống ... và mình xài Eset cho máy tính cá nhân từ đó đến nay.

xxxsongxxx

Búa Đá
nghe thấy nặng hơn là hết muốn xài rồi {angry} ủa mà vẫn đang là bản beta hả
bản Rc rồi á

xxxsongxxx

Búa Đá
Mình dùng Kas từ những năm 2007 (hồi đó còn làm Smod cho diễn đàn Kas.vn_được đặc quyền SD key trọn đời), nhưng từ 2012 mình quay sang SD Eset vì tính hiệu quả và chạy nhẹ nhàng không ảnh hưởng đến hệ thống ... và mình xài Eset cho máy tính cá nhân từ đó đến nay.
Xem phần đính kèm 38750
Bác ơi giừ nên sài bản này ạ.Để em gỡ KAS sài thử kiếm key khó không anh

nnt236

Búa Đá
Xem phần đính kèm 38750
kiếm key nơi đâu bạn ơi

xxxsongxxx

Búa Đá
Mấy Anti Virus giờ đa số là hac-king chứ ko chơi key nữa. Một phần hac-king sẽ cho ra tốt hơn là key vì hac-king tự làm chủ được, key phải đi xin xỏ (mệt mỏi). Chỉ có hac-king là chân ái và quyết thắng.
Nếu hac-king ko share công khai có thể nói là xài trọn đời luôn. {lmao}
đâu phải ai cũng đủ trình làm đâu bác.Lấy của người khác thì sợ đính kèm

Tran Quang Ha

Moderator
Thành viên BQT
Mấy Anti Virus giờ đa số là hac-king chứ ko chơi key nữa. Một phần hac-king sẽ cho ra tốt hơn là key vì hac-king tự làm chủ được, key phải đi xin xỏ (mệt mỏi). Chỉ có hac-king là chân ái và quyết thắng.
Nếu hac-king ko share công khai có thể nói là xài trọn đời luôn. {lmao}
- Đúng vậy, hack mà chia sẻ rộng thì sớm muộn cũng bị lab fix.