Nhờ tư vấn - Hỏi Cách tạo file iso win 10 kèm theo soft và cài đặt | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Hỏi Cách tạo file iso win 10 kèm theo soft và cài đặt

VirusVuHan

Búa Gỗ
Lời đầu tiên, mình chào thân ái đến các thành viên trong vn-zoom nhiều niềm vui và thành công trong cuộc sống.

Hiện tại, mình nhờ các tiền bối và cao nhân hướng dẫn cho mình cách tạo file iso win 10 có kèm theo bộ office 2019 standard, edge, winrar, unikey, foxitreder. Và file iso này khi mình boot vào máy tính; sau khi cài win xong thì các app tự bung và tự cài đặt sau khi cài win xong.
Kính mong các thành viên hiểu cách làm và giúp đỡ.

malemkhoang

Rìu Chiến
@VirusVuHan
Một bản Ghost sao lưu hệ thống của bạn là khả thi và khả dụng nhất, đáp ứng 101% yêu cầu của bạn. Các bộ ISO cứu hộ đều thực thi được công việc này.

hungnth

Rìu Vàng Đôi
Bác đọc bài này và xem thêm vài hướng dẫn ở phần bình luận là build đc rồi, rất là chi tiết. Bỏ thời gian thử vài lần là được thôi, mình cũng đọc, làm theo vài lần và thành công sử dụng đến giờ: