Hỏi/ Thắc mắc - Cần xin bản window 10 LTSC mới nhất link từ Microsoft, không chỉnh sửa, edit nguyên gốc | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Cần xin bản window 10 LTSC mới nhất link từ Microsoft, không chỉnh sửa, edit nguyên gốc

tuannauttuan

Gà con
Máy mình dùng nhiều tài liệu và tài khoản thanh toán nên không muốn dùng các bán edit, tránh spy. Bác nào có cho mình xin link, Cám ơn nhiều

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Máy mình dùng nhiều tài liệu và tài khoản thanh toán nên không muốn dùng các bán edit, tránh spy. Bác nào có cho mình xin link, Cám ơn nhiều
Bản này chỉ người nào có acc người nhà của mic thì mới có link chính thức ko thì vẫn có bản evalution thôi
==
Bạn có thể tham khảo từ trang NÀY

Nhanchu

Rìu Chiến Bạc Chấm
- Ngoài link của bác @Sec0 gửi bạn cũng có thể tải bản Win nguyên gốc từ MS tại đây (tài nguyên nhóm PITVN)
Link trực tiếp từ MS cho bạn tham khảo: Link
Bạn quote cả 2 post , vậy bạn có tải evalu ko?
Các Bác nhiệt tình quá! :)
Chủ topic chắc chỉ đăng bài lấy tương tác thôi mà.
Topic 7/7 cũng còn chưa thấy gì nữa là. {bang}

bachikho

Rìu Sắt
tóm lại thớt đòi link chính chủ từ MS mà link đó thì phải có acc mới down được, nghĩa là nếu k bác nào có acc để share thì mọi link post lên thớt cũng sẽ k down đâu, post vô ích :D

nam470

Búa Gỗ
Tài khoản bị khóa
Các Bác nhiệt tình quá! :)
Chủ topic chắc chỉ đăng bài lấy tương tác thôi mà.
Topic 7/7 cũng còn chưa thấy gì nữa là. {bang}

Xem phần đính kèm 52218
Cũng may nhờ chủ top đăng vu vơ. Ko biết bản này có khác gì bản 1809 ko nữa, vì công việc của mình cũng cần 1 bản ổn định. Dùng 1809 được hơn 1 năm rồi chưa cài lại

Volvo1993

Búa Đá
LTSC làm gì có bản mới nhất nữa. Nó chỉ update bản vá bảo mật thôi chứ có update tính năng nữa đâu mà mới dc nữa. Mà Win 10 giờ cũng đâu update tính năng nữa đâu, giờ chỉ update bản vá bảo mật nữa thôi. Bác muốn dùng hàng ngon thì bác ra FPT mua chính chủ, chính hãng VAT đầy đủ, KTV Suppot tận răng, không phải lo cài Win như nào, cứ lỗi là đem ra KTV họ làm đỡ phải suy nghĩ nhiều làm gì.

nam470

Búa Gỗ
Tài khoản bị khóa
LTSC theo như mình biết phải mấy năm mới có 1 bản. Đối với win 10 có mấy bản nhưng thấy 1809 ổn định nhất. Còn sau này có 21h1, 22h2 gì gì đó nhưng chưa thử. Thời gian gần đây việc bận quá nên cũng ko có thời gian tìm hiểu và cài win như hồi trước nữa

Volvo1993

Búa Đá
Máy mình dùng nhiều tài liệu và tài khoản thanh toán
Em nghĩ bác có nhiều tiền mà bác còn tiếc vài triệu cho nhà phát triển hệ đều hành thì thua luôn. Nhiều bác trên này có bộ nguyên gốc luôn, nhưng các bác cũng không muốn share cho người giàu mà lom dom thích dùng chùa lại sợ virus, spy....

kemmet

Rìu Sắt Đôi
Không cần thiết LTSC theo như nhu cầu của bác đâu.
Bạn chỉ cần tải bản ISO Business là được, ko phải ISO consumer.
2 bản này khác nhau ở chỗ bản business không tự động tải app trên store về ngay lúc cài mới lại máy.

bachikho

Rìu Sắt
Em nghĩ bác có nhiều tiền mà bác còn tiếc vài triệu cho nhà phát triển hệ đều hành thì thua luôn. Nhiều bác trên này có bộ nguyên gốc luôn, nhưng các bác cũng không muốn share cho người giàu mà lom dom thích dùng chùa lại sợ virus, spy....
muốn tải bản thương mại (mất phí) nhưng lại phải free từ chính chủ MS chứ k tải từ nguồn khác thì bó tay roài, còn bản bác ở trên share là bản dùng thử thì mới free :D