Các bác giúp e trường hợp này với | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Các bác giúp e trường hợp này với

ntbinh1012

Gà con
E cài win 10 xong nó cứ báo thiếu file này với lỗi file này, dù cài xong mỗi lần khởi động lại đều thế, bác nào giúp e giải quyết với ạ

nam tu

Búa Gỗ
E cài win 10 xong nó cứ báo thiếu file này với lỗi file này, dù cài xong mỗi lần khởi động lại đều thế, bác nào giúp e giải quyết với ạ
Đâu lỗi file nào hả bạn. Sao mình không xem được nhỉ

thuuong1309

Rìu Sắt Đôi
bạn chèn ảnh vào để mọi người xem lỗi nào, mà đa số các lỗi này là do file cài đặt hoặc từ USB cài win của bạn thiếu file, có thể bạn cắm vào máy tính thì phần mềm virus nhận nhầm rồi xóa nên file cài của bạn bị thiếu file .bạn nên tạo mới "đồ chơi" lại

tranhuulong9x

Rìu Sắt
trường hợp này khó quá chắc để các super idol sửa

Minh Hieu Real

Búa Đá
theo tui nghĩ !!!
Bác check lại xem file cài có bị hỏng ko , cài có đúng cách , hay nhớ lại xem lúc win bảo ko tắt xem có tắt ko

Uchiha Duy

Búa Đá
Không biết file có lỗi ko nhưng chắc chắn là thiếu file...
nó báo lỗi thiếu file gì thì up ảnh chụp lên đây.
thời đại công nghệ phát triển rồi. ko có điện thoại để chụp hình sao
nếu lỡ bỏ qua ít ra cũng phải để lại cái tên lỗi thông báo hiện là gì. nói lỗi chung chung thì khó biết nên cài mới win
EDIT: sorry tag nhầm người nhìn tên bác ngắn quá cứ tưởng là chủ thớt phản hồi

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Không biết file có lỗi ko nhưng chắc chắn là thiếu file...
nó báo lỗi thiếu file gì thì up ảnh chụp lên đây.
thời đại công nghệ phát triển rồi. ko có điện thoại để chụp hình sao
nếu lỡ bỏ qua ít ra cũng phải để lại cái tên lỗi thông báo hiện là gì. nói lỗi chung chung thì khó biết nên cài mới win
EDIT: sorry tag nhầm người nhìn tên bác ngắn quá cứ tưởng là chủ thớt phản hồi
Nó thiếu cái file ảnh :D