Advanced Key and Mouse Recorder + Trial reset (Duy nhất tại VN-Zoom) - Phần mềm ghi lại hoạt động của máy tính! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Advanced Key and Mouse Recorder + Trial reset (Duy nhất tại VN-Zoom) - Phần mềm ghi lại hoạt động của máy tính!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Advanced Key and Mouse Recorder sẽ ghi lại tất cả các hoạt động của bạn thông qua chuột và bàn phím.

Sau đó sẽ thực hiện y chang lại những hành động đó một cách chính xác để giúp bạn làm những công việc lặp đi lặp lại một cách tự động. Đây là một chương trình rất hay mà bạn không thể bỏ qua được.

Phần mềm Advanced key and Mouse Recorder còn hỗ trợ người dùng thiết lập lịch trình ghi hoạt động có sẵn như: hàng ngày, hàng tuần, hàng tháng hoặc tại một thời gian mặc định cụ thể. Bạn sẽ chủ động trong việc ghi hoạt động của chuột và bàn phím và sẽ không bỏ lỡ mất bất kì cú nhấp chuột hay ấn phím nào.

Bên cạnh đó, phần mềm Advanced key and Mouse Recorder cũng có khả năng giúp lưu lại các hoạt động vào một Macro để có thể sử dụng và phát lại khi cần thiết. Bạn có thể thêm tên, mô tả chi tiết cho các Macro để phân biệt cũng như sắp xếp được hợp lý. Người dùng cũng có thể tạo mật khẩu cho các Macro để ngăn chặn truy cập trái phép từ bên ngoài.

Những tính năng chính của Advanced key and Mouse Recorder:

• Hỗ trợ ghi lại các hoạt động của chuột và bàn phím trên các ứng dụng khác nhau.
  • Khả năng thiết lập lich trình cụ thể cho việc ghi lại.
  • Lưu các hoạt động đã được ghi thành một Macro.
  • Cho phép đặt tên, mô tả, mật khẩu bảo vệ cho Macro.

Download file cài đặt trực tiếp từ trang chủ:

Download file trial reset by hamanokaito

Ảnh test phần mềm trên máy cá nhân (làm đúng hướng dẫn ở trong file nén):

Nếu link die thì phiền các bạn thông báo cho mình tại trang cá nhân hoặc trực tiếp tại topic này :)

Cảm ơn các bạn rất nhiều ;)

Duy nhất tại VN-Zoom.org bởi @Hamano Kaito

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
cách Cờ R như thế nào Bạn ơi, hướng dẫn giúp mình với, thank Bạn.

Khi mở file nén lên, bạn sẽ nhìn thấy ở bên tay phải của phần mềm WinRAR có hiển thị cách Cr@ck do thành viên hamanokaito viết đó bạn ;) Mình xin trích lại nguyên văn như sau:

1. Chạy fix để fix file system.
2. Chạy file Advanced Key and Mouse Recorder để khôi phục lại ngày sử dụng.
3. Nếu thích sofft này hãy mua ủng hộ nhà phát hành.
4. Hãy chắc chắn nếu muốn chạy fix.
Lưu ý: Bạn nên block soft với firewall để ko cho soft kết nối đến sv.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Link die rồi ạ, Ad update link mới giúp mình với

Cảm ơn bạn đã thông báo link die! Mình đã fix lại link mới nhất cho bạn rồi nhé :)

Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Không fix được nữa rùi chủ thread ơi

Mình vừa test lại fix ở trên máy của mình với bản mới nhất hiện tại thì nó vẫn chạy ổn định bạn nhé.
Ảnh test trên máy cá nhân của mình (lúc đầu 21 ngày, sau đó mình tăng thời gian trên máy tính lên để thử xem có hết hạn không thì nó báo hết hạn, sau đó mình chạy fix nó lại báo thành 21 ngày như ban đầu):

Bạn hãy nhớ làm chính xác các bước bên dưới:
1. Chạy file fix để fix file system.
2. Chạy file Advanced Key and Mouse Recorder để khôi phục lại ngày sử dụng.
Lưu ý: Bạn nên block soft với firewall để ko cho soft kết nối đến sv.

pvhnamdinh

Gà con
Mình không rõ là cơ chế check bản quyền của phần mềm như thế nào, nhưng mình cài lại win mới vẫn "0 days left", mình cài một máy ảo để test lại được. hix, không thể nào fix được trên máy của mình mặc dù làm như hướng dẫn.

pvhnamdinh

Gà con
Bạn qua bên đây : https://vn-z.vn/threads/tong-hop-chia-se-huong-dan.3973/
Tìm mục BỘ PHẦN MỀM TỪ HÃNG GRASSSOFTWARE. Vào đó đọc sẽ biết soft này tạo trial như thế nào.
Làm bằng tệp này ko được thì bạn tự làm bằng tay vậy.
Thank bạn đã hướng dẫn nhiệt tình, nhưng thực sự mình đã làm thủ công bằng tay trên win máy mình không được, làm bằng tay trên máy ảo vẫn được. hix

Hamano Kaito

Moderator
Cái đấy thì mình ko rõ nữa, vì mình lúc trước mình test trên máy ảo thôi.
Trên máy thật mình chưa có test thử. Mà bạn dùng win gì vậy ?
Bạn nói là cài lại win (tức là cài win sạch hay là từ backup rồi restore lại !?)

pvhnamdinh

Gà con
Cái đấy thì mình ko rõ nữa, vì mình lúc trước mình test trên máy ảo thôi.
Trên máy thật mình chưa có test thử. Mà bạn dùng win gì vậy ?
Bạn nói là cài lại win (tức là cài win sạch hay là từ backup rồi restore lại !?)
Từ file backup rồi restore lại bạn à, chắc phải cài bản win khác test thử mới được, hix

Hamano Kaito

Moderator
Từ file backup rồi restore lại bạn à, chắc phải cài bản win khác test thử mới được, hix

Nếu dùng backup thì khả năng là mất đi vùng shadow volume (vùng shadow volume là nơi tạo tệp trial) <== Mình chỉ suy nghĩ như vậy thôi, còn biết có thư mục đó hay ko thì cần phải dùng soft thứ 3 mới biết được
Xem hình để biết <= Mặc định thư mục này ko cho truy cập vào, để truy cập vào thư mục này cần phải bỏ quyền bảo vệ cao nhất, lệnh xóa bỏ ở bài mình hướng dẫn.

pvhnamdinh

Gà con
Nếu dùng backup thì khả năng là mất đi vùng shadow volume (vùng shadow volume là nơi tạo tệp trial) <== Mình chỉ suy nghĩ như vậy thôi, còn biết có thư mục đó hay ko thì cần phải dùng soft thứ 3 mới biết được
Xem hình để biết <= Mặc định thư mục này ko cho truy cập vào, để truy cập vào thư mục này cần phải bỏ quyền bảo vệ cao nhất, lệnh xóa bỏ ở bài mình hướng dẫn.
Thư mục này máy mình vẫn có, mình có làm thủ công theo bài viết bạn giới thiệu, đầy đủ các bước nhưng vẫn vậy. Mình cài lại win khác xem có được không. hix tại phiên bản mới này có thêm nhiều chức năng mình cần dùng chứ mấy phiên bản cũ hơn trên mạng có bản full.

nilt02

Búa Đá
sao mình không mở được file trial reset vậy? báo lỗi hỏng file
bạn thử dùng phần mềm này đi Mouse and Keyboard Recorder (tìm google là ra đầy nhé)
Cái đó tốt, mình hay dùng nó để làm công nhân chăm chỉ ^_^

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
sao mình không mở được file trial reset vậy? báo lỗi hỏng file

Do file được nén bằng phần mềm WinRAR phiên bản 5.xx trở lên, vậy nên bạn phải cài bản WinRAR 5.xx, mới nhất thì càng tốt thì mới có thể giải nén file được nhé, bạn dùng WinRAR bản cũ thì không giải nén được đâu!
Bạn vào link bên dưới để download WinRAR về máy nhé: