Advanced Key and Mouse Recorder + Trial reset (Duy nhất tại VN-Zoom) - Phần mềm ghi lại hoạt động của máy tính! | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Advanced Key and Mouse Recorder + Trial reset (Duy nhất tại VN-Zoom) - Phần mềm ghi lại hoạt động của máy tính!

Hamano Kaito

Moderator
Fix hoàn tất ! Đã sửa lỗi ko reset được ngày sử dụng | Hoàn tất việc sửa lỗi fix này cho các bạn rồi nhé
Mấy lần trước có vài bạn bị dính mà mình ko tìm ra, giờ thì biết rồi | Fix áp dụng luôn cho Macro Expert

Video Demo xem ở #28
Link Fix và Mật khẩu giải nén
Văn bản ẩn cho người dùng: phj4nhpr09xx

Chờ sếp @phj4nhpr09xx vào up lên cho các bạn !

kazeka2

Gà con

nó hiện thế này tắt không xuống luôn -_-. Bấm 2 file nhưng vẫn không reset được :(

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
@phj4nhpr09xx | Tiêu đề sếp ghi là Advanced Key and Mouse Recorder nhưng link tải thì lại là Macro Expert <== có gì đó sai sai thì phải ! {smile}

Cái này hình như tên là thế nhưng khi cài nó đổi thành Macro Expert? Em đang online điện thoại nên không kiểm tra được :(

playboy930

Let's share to be more!!!
làm sao để đủ yêu cầu thấy fix bạn ơi mình đang rất cần sử dung phần mềm này bạn giúp dùm mình.
Đủ 50 likes thì mới thấy được fix; và để đủ 50 likes thì bạn hãy tìm cách để tăng like bằng việc tham gia và chia sẻ những tài nguyên mà bạn có hoặc kiến thức mà bạn biết.
Khi đó không sợ không có đủ like để thấy fix. Nếu hiện tại chưa đủ likes để thấy fix thì bạn dùng fix cũ vẫn được, khi đủ like rồi thì quay lại để thấy fix.
Thân ái!.