10GB.VN - Chủ đề thảo luận hỗ trợ thành viên | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

10GB.VN - Chủ đề thảo luận hỗ trợ thành viên

10gbvn

10gb.vn - Support
Chào Cả Nhà !!
Chúc các bạn có một ngày mới thật vui vẻ bên gia đình và bạn bè thân thiết!!
Sau một thời gian phục hồi - Uploading.vn xin thông báo chuyển sang domain 10gb.vn

Chúng tôi xin giới thiệu dịch vụ mới Chia sẻ các tệp dữ liệu với dung lượng lên tới 20G / file. - https://10gb.vn

Quy tắc và điều kiện khi tham gia.

Tất cả người dùng miễn phí (khách hoặc thành viên) có thể tải xuống tệp không giới hạn mỗi ngày.

Kích thước đăng tải tệp tin : 1G cho thành viên không đăng kí & 20G cho thành viên đăng kí

Dung lượng lưu trữ : 10TB dành cho thành viên - Files của bạn được lưu trữ an toàn tại Data Center cấp 3 của FPT & Viettel HCM
Hệ thống lưu trữ dữ liệu được Hardware Raid 10 - nhằm tránh sự mất mát dữ liệu

• - Hệ thống lưu trữ tập tin của thành viên không đăng kí: 30 ngày - nếu không có lượt tải trong vòng 30 ngày files đó sẽ bị xóa
  • - Hệ thống lưu trữ tập tin của thành viên đăng kí: 90 ngày - nếu không có lượt tải trong vòng 90 ngày - tập tin đó sẽ bị xóa

Chúng tôi chỉ xóa các tệp của bạn - khi chúng tôi nhận được thông báo từ trung tâm dữ liệu.

DNS Cloudflare, chúng tôi sẽ chuyển đi sau khi trang web đạt được lưu lượng truy cập gắn kết - để bỏ qua thông báo chính sách bản quyền từ nguồn không chính thống. Chúng tôi bảo vệ các tệp của bạn từ Thông báo gỡ xuống DMCA giả mạo!

BQT update miễn phí cho thành viên bên VN-Z - Premium account miễn phí 1 năm . Các bạn đăng ký và gửi email theo đường link - Nội dung email bao gồm username id của bạn đã đăng ký tại 10gb.vn - https://10gb.vn/contact/
  • - Đăng kí làm Partner Uploader từ 10gb.vn - bạn sẽ được support 1vs1 và hệ thống lưu trữ files lên tới 365 ngày - nếu không có lượt tải trong vòng 365 ngày files đó của bạn sẽ bị xóa - Yêu cầu bạn có insight website tối thiểu 2 tháng gần nhất.
Cảm ơn vì đã đọc
BQT- 10GBVN

FAQs - Mọi thắc mắc về sử dụng dịch vụ - các bạn đăng tải tại chủ đề này.

chipsteps

Rìu Vàng
All request from email done. Please check it.
Thanks for support us
-Mình muốn đăng ký làm uploader để up fim trên trang hdvietnam thì có thể giới hạn file up ở 30GB không ạ!? Vì có 1 số fim nó lên đến 25GB

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
Chỗ giới thiệu người đăng ký mình chưa hiểu lắm, mình giới thiệu hơn 40 người rồi, mà chưa thấy gì.

10gbvn

10gb.vn - Support
Chỗ giới thiệu người đăng ký mình chưa hiểu lắm, mình giới thiệu hơn 40 người rồi, mà chưa thấy gì.
Bạn giới thiệu _ họ đăng kí qua link giới thiệu của bạn. Số người sẽ hiển thị trong phần tài khoản

10gbvn

10gb.vn - Support
Xem phần đính kèm 60450
Dùng để đổi hay làm gì vậy bạn?
Hiện tại phần giới thiệu nhằm nâng cao doanh thu từ phần thưởng tải files. Mỗi lần khách giới thiệu của bạn rút tiền bạn được phần %.

Hệ thống affiliate bên tớ sẽ update và mở sớm
Bạn theo dõi ở đây nhé