10GB.VN - Chủ đề thảo luận hỗ trợ thành viên | Page 8 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

10GB.VN - Chủ đề thảo luận hỗ trợ thành viên

10gbvn

10gb.vn - Support
Hiện tại các tài khoản bên tớ
Sau 1 năm, tài khoản về free, và sau 3 tháng, dữ liệu trong tài khoản của mình nếu k có lượt down thì có bị xóa k ạ?
Hiện tại các tài khoản bên tớ nâng cấp cho thành viên Vn-z. Là tài khoản vip 1 năm. Với 10TB lưu trữ. Nếu trong vòng 120 ngày mà các file ko có hoạt động như lượt tải. File đó sẽ bị xóa.

10gbvn

10gb.vn - Support
-Bạn cho mình hỏi thêm, web hỗ trợ xem online các định dạng Video và âm thanh như thế nào nhỉ?
-Các Video mình Encodec đều là x256 HEVC Dolby Vision, còn âm thanh là DTS và Dolby Digital Plus, nhưng khi mình mở online thì đứng hình không thấy chạy
Hiện tại trang 10gb.vn không encode lại video của các bạn để stream - lên những video dạng mp4 định dạng youtube hay facebook - trình duyệt bên tớ sẽ hỗ trợ

chipsteps

Rìu Vàng
Hiện tại trang 10gb.vn không encode lại video của các bạn để stream - lên những video dạng mp4 định dạng youtube hay facebook - trình duyệt bên tớ sẽ hỗ trợ
Bạn hiểu nhầm ý mình rồi! Mình muốn hỏi tại sao các Video mình Up không xem online được ấy! Nên mình muốn biết trang web hỗ trợ các chuẩn video và audio nào bạn nhỉ?

10gbvn

10gb.vn - Support
Bạn hiểu nhầm ý mình rồi! Mình muốn hỏi tại sao các Video mình Up không xem online được ấy! Nên mình muốn biết trang web hỗ trợ các chuẩn video và audio nào bạn nhỉ?
ffmpeg -an -i input.mov -vcodec libx264 -pix_fmt yuv420p -profile:v baseline -level 3 output.mp4

Bạn encode h264 là ổn

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
cho mình hỏi, với file có lượt tải nhiều, thì uploader có được tích điểm, thưởng, hay gì không bạn?

10gbvn

10gb.vn - Support
cho mình hỏi, với file có lượt tải nhiều, thì uploader có được tích điểm, thưởng, hay gì không bạn?
Dạ có bạn ạ. Hiện tại bên tớ đang để 1 usd / 1.000 ( lượt tải )
Tính theo 1 ip / 24h
Và người tải ko dùng adblocker extension

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
Dạ có bạn ạ. Hiện tại bên tớ đang để 1 usd / 1.000 ( lượt tải )
Tính theo 1 ip / 24h
Và người tải ko dùng adblocker extension
Dk 1ip/24h là sao bạn, ng tải dùng 1ip tải 1000file trong 24h à