10GB.VN - Chủ đề thảo luận hỗ trợ thành viên | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

10GB.VN - Chủ đề thảo luận hỗ trợ thành viên

10gbvn

10gb.vn - Support
-Tuy nhiên nó buộc các file phải cùng thư mục bạn ạ! Ngay khi bấm chọn file thì web tự động up luôn không chọn thêm file muốn up được nữa! Muốn chọn nhiều file ở các thư mục khác nhau thì phải đợi up xong, khá bất tiện!
Chào bạn ,
Bên tớ sẽ cân đối lại phần đó - cám ơn bạn

chipsteps

Rìu Vàng
Chào bạn ,
Bên tớ sẽ cân đối lại phần đó - cám ơn bạn
-Cám ơn bạn đã tiếp thu ý kiến! Mình thêm 1 ý nữa, đó là chọn và di chuyển được cả thư mục thay vì chỉ chọn được file như hiện giờ là mình nghĩ hoàn chỉnh cho việc quản lý file!

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
1. host hay bị lỗi, tối giờ lỗi miết
2. hiện tại có lẽ do mình chưa thuần thục cách sử dụng, nên tạo nhiều thư mục riêng lẻ nhưng phải thí nghiệm xem file up vào thư mục nào, tree panel và bên phải hiển thị không nhất quán
3. không có thùng rác, xóa là đi luôn

mình được hỗ trợ lên premium, mà chả biết pre với uploader khác nhau chỗ nào, vì mình đa phần là up share cho anh em
và 10tb với uploader chả khác nào muỗi, mà mình không muốn tạo 2 3 tài khoản gian lận, nên có lẽ sẽ giới hạn số phim share

10gbvn

10gb.vn - Support
1. host hay bị lỗi, tối giờ lỗi miết
2. hiện tại có lẽ do mình chưa thuần thục cách sử dụng, nên tạo nhiều thư mục riêng lẻ nhưng phải thí nghiệm xem file up vào thư mục nào, tree panel và bên phải hiển thị không nhất quán
3. không có thùng rác, xóa là đi luôn

mình được hỗ trợ lên premium, mà chả biết pre với uploader khác nhau chỗ nào, vì mình đa phần là up share cho anh em
và 10tb với uploader chả khác nào muỗi, mà mình không muốn tạo 2 3 tài khoản gian lận, nên có lẽ sẽ giới hạn số phim share
1. DNS cloudflare đang ping cao. Chắc gặp chút vấn đề
2. Bạn dành time để xem thêm
3. Khi bạn đồng ý xóa files. Hệ thống sẽ ko lưu vào thùng rác.
4. 10tb nếu bạn dùng hết. Inbox bên tớ mở thêm cho bạn

hr.trung

Rìu Sắt Đôi
Anh em vnzoom vào nhiều quá hay sao mà cái host này treo từ hôm qua đến giờ.

Cusut

Búa Gỗ
Lỗi host này là từ phía máy chủ của 10gb.vn chớ không phải lỗi từ cloudflare.

10gbvn

10gb.vn - Support
Ôi sao vậy thế nhỉ. Tớ vẫn load bình thường. Mạng viettel

10gbvn

10gb.vn - Support
Tớ kiểm tra cả trên phone và laptop đều vào dc
Server vẫn live chạy bt

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

10gbvn

10gb.vn - Support
Mọi người giúp em. Clean cache từ trình duyệt xem có vào được ko

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
1. DNS cloudflare đang ping cao. Chắc gặp chút vấn đề
2. Bạn dành time để xem thêm
3. Khi bạn đồng ý xóa files. Hệ thống sẽ ko lưu vào thùng rác.
4. 10tb nếu bạn dùng hết. Inbox bên tớ mở thêm cho bạn
ghi nhận, để mình sắp xếp upload dần cho anh em, trước mắt là truyện tranh dành cho kindle tầm 5TB, phim khoa học kéo của trang hoaitrungblogspot tầm 10TB, nếu ổn định thì mình sẽ up hết cho anh em xem
còn phim tài liệu tiếng nhật thì từ đời cổ tới nay cũng đâu đó 20TB, nếu bạn cảm thấy host chấp nhận được thì mình up