Hỏi/ Thắc mắc - Xin hỏi về phá pass file rar | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Xin hỏi về phá pass file rar

VoteUnban

Búa Gỗ
Phá đc nhưng chạy sẽ rất lâu, tốt nhất bạn lên search file khác no pass hoặc vứt đi.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Thực sự là không có bất kỳ phần mềm nào có thể phá pass được WinRAR. Những phần mềm bạn xem được ở trên mạng đều vô dụng. Bạn chỉ còn cách lên trang nguồn xin pass giải nén hoặc tải file khác ở nguồn khác thôi.

Administrator

Administrator
Muốn phá được thì bạn cần phải có các siêu máy tính và những phần mềm chuyên dụng phục vụ cho siêu máy tính. Có những mật khẩu được mã hóa mà ngay cả dùng siêu máy tính mạnh nhất cũng phải mất tới vài năm mới dò được hoặc vĩnh viễn không phá được

chuixoixa

Rìu Bạc
khê! mình đã thử rồi và thấy rất nản. chạy lâu, nhanh hay chậm tùy vào CPU, mật khẩu đặt chữ và số thôi chạy thấy mệt rồi, chưa kể thêm ký tự đặc biệt, độ dài pass...

Nếu có máy tính lượng tử hổ trợ cho mục đích phá pass, giải mã thì cái rẹt là ra.

dammage

Rìu Chiến
Có cách nào phá được pass file rar không các bác ơi?
có, đó là xài brute force, nghĩa là thử hết tấc cả các password có thể có trên cuộc đời cho tới khi tìm ra pass đúng, hoặc như nikola tesla từng nói, lật từng cọng rơm trong đống rơm cho tới khi tìm được cây kim lẫn trong đó

nói chung brute force có thể phá được tất cả mọi pass trên cuộc đời, vấn đề là bao lâu thôi, chẳng hạn phá 1 cái pass có khi tốn 5 năm, mà 5 năm sau cái dữ liệu đó có khi hết xài rồi

khê! mình đã thử rồi và thấy rất nản. chạy lâu, nhanh hay chậm tùy vào CPU, mật khẩu đặt chữ và số thôi chạy thấy mệt rồi, chưa kể thêm ký tự đặc biệt, độ dài pass...

Nếu có máy tính lượng tử hổ trợ cho mục đích phá pass, giải mã thì cái rẹt là ra.
đợi tới lúc có máy tính lượng tử chắc... thôi kiếm thằng đặt pass nắm đầu trấn nước bắt nó khai cho lẹ

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
phá dễ lắm bạn à, chỉ cần có 1 cái máy đủ mạnh, và bạn đủ rảnh, thì tầm đâu đó vài năm chạy máy sẽ phá được cái pass kiểu admin1234, còn nếu pass kiểu @dm1n!2E4 thì bạn phá tới lúc xong bảo đảm con người bỏ trái đất lên sao hỏa ở hết rồi

zzaliaszz

Rìu Chiến
Đã từng một thời nghỉ về chuyện dò pass winrar kaka :D :D sau đó bỏ cuộc

quangdungld

Gà con
File bạn cần là file gì, phần mềm gì, tài liệu gì thì bạn có thể ghi lên đây, mọi người có thể trợ giúp bạn tìm một link khác thay thế :) Còn nếu nó là độc nhất vô nhị thì bó tay :D
Mình cần 1 project premiere wedding, nhưng họ chia sẻ file nhưng lại đặt pass, xin pass cũng không cho luôn. Bác nào có project dạng này cho em xin với. Link của nó ở đây, ở dưới có link chia sẻ file nhưng đạt pass

dammage

Rìu Chiến
Mình cần 1 project premiere wedding, nhưng họ chia sẻ file nhưng lại đặt pass, xin pass cũng không cho luôn. Bác nào có project dạng này cho em xin với. Link của nó ở đây, ở dưới có link chia sẻ file nhưng đạt pass
cho file nhưng hông cho pass thì bằng với hông cho rồi còn gì nữa, đã vậy còn gắng link quảng cáo dụ gà, nhiều khi nó chỉ đăng lên khoe hoặc chỉ share cho 1 số người nhất định, nói chung ngay từ đầu đã không có ý định public rồi

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT

Mình thấy mấy cái project có khá nhiều mẫu đẹp, bạn có thể tải các mẫu khác được chia sẻ công khai ở trên mạng về để dùng, đâu cần nhất thiết phải giống y hệt video bạn xem :D