Hỏi/ Thắc mắc - Xin hỏi mọi người giờ có tên miền nào free mà k phải add visa k nhỉ? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Xin hỏi mọi người giờ có tên miền nào free mà k phải add visa k nhỉ?

khanhthien258

Búa Gỗ
Mới mua tên miền mấy chục k bên inet, thanh toán momo rồi mà giờ vẫn ko vào được để test.
Lướt hết forum các thứ rồi toàn bắt add visa card mà chưa chắc chắn là được.
Mình cũng có tên miền với host bên nhân hòa rồi mà muốn mở port không được, họ k mở
nên muốn xin cái tên miền khác để add vào host free để test cái này xem có phải do port không?
mà nan giải phết.
Chia sẻ đêm khuya

Meliodash

Gà con
hóng cùng, ai có biết đâu có host với domain free không? mình muốn tập tành làm web tí

Quyenvq1

Rìu Sắt
Có bài viết hướng dẫn của mod ở đây bạn tham khảo thêm xem
Mới mua tên miền mấy chục k bên inet, thanh toán momo rồi mà giờ vẫn ko vào được để test.
Lướt hết forum các thứ rồi toàn bắt add visa card mà chưa chắc chắn là được.
Mình cũng có tên miền với host bên nhân hòa rồi mà muốn mở port không được, họ k mở
nên muốn xin cái tên miền khác để add vào host free để test cái này xem có phải do port không?
mà nan giải phết.
Chia sẻ đêm khuya

beyeugroup

Gà con
có mấy cái .lol .link hình như còn free đó bro

hiennx2k4

Búa Gỗ Đôi
Hiện tại tên miền Việt Nam giá rẻ có dạng .id.vn dành cho cá nhân, bạn có thể thử. Còn dịch vụ web hosting thì bạn mua gói nào rẻ cũng được, tuỳ dung lượng. Giờ nước ngoài không có miễn phí đâu.
Bạn có thể dùng NoIP để biến máy tính ở nhà thành webserver cũng được.

ngoclinh9x

Búa Đá
Mình có thể tài trợ hosting cho bạn, còn tên miền bạn có thể đăng ký tên miền miễn phí ở một số dịch vụ như dot.tk nhé!

Nguyen Tuan Lc

Rìu Sắt Đôi
Hiện tại tên miền Việt Nam giá rẻ có dạng .id.vn dành cho cá nhân, bạn có thể thử. Còn dịch vụ web hosting thì bạn mua gói nào rẻ cũng được, tuỳ dung lượng. Giờ nước ngoài không có miễn phí đâu.
Bạn có thể dùng NoIP để biến máy tính ở nhà thành webserver cũng được.
bác có thể cho em hỏi mình đăng ký .id.vn thì khi nhập vào đầu ghi camera thì có sử dụng được không? giống noip ấy bác