Xin file Lic KIS | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Xin file Lic KIS

tongkien

Gà con
Em chào các anh em trong nhóm. Em đang cần 1 file LIC để add phần mềm KIS. AE nào có file thì cho em xin với
Em cám ơn anh em nhiều

haiphongrv

Rìu Sắt
giờ đang chặn ác quá mình thử qua giờ ko biết bao nhiêu key chăn sạch =[[ ai có cho mình xin ké với nhé

gefarahede

Junior Moderator
Em chào các anh em trong nhóm. Em đang cần 1 file LIC để add phần mềm KIS. AE nào có file thì cho em xin với
Em cám ơn anh em nhiều

sonha

Rìu Sắt
Key total với plus dùng chung cho nhau được đó mọi người, mới test xong. Ae nào thích thử cái mới thì nâng cấp lên plus trải nhiệm nhé.

buiduong29

Búa Gỗ
topic của ông tớ vào xem like hết mà ko vẫn bị ẩn link

Confirmed

Stupid Aries !
VIP User
cần key bản quyền mà giá rẻ ới e nha, chính hãng có xuất hoá đơn nếu cần luôn :D

tongkien

Gà con
EM cám ơn bác, qua mò mẫm để tải file lic từ các Threat ạ

tongkien

Gà con
Em dùng file lic xin được trên diễn đàn này nhưng bị block LIC mặc dù ko đăng nhập My Kaspersky
Có anh em nào có LIC mới không ạ?

yanchenyu

Rìu Bạc Đôi
Em dùng file lic xin được trên diễn đàn này nhưng bị block LIC mặc dù ko đăng nhập My Kaspersky
Có anh em nào có LIC mới không ạ?
21.16c đã được thử nghiệm một chức năng, trong tương lai khi kích hoạt phải cho phép nhập vào tài khoản trực tuyến và mật khẩu, và mã kích hoạt và tài khoản ràng buộc, xuất khẩu các tập tin kích hoạt một lần nữa nhập khẩu sử dụng, cũng cần phải nhập vào tài khoản, vì vậy sau này có thể không thể chia sẻ ủy quyền