Windows 10 (x64) tự kích hoạt số | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Windows 10 (x64) tự kích hoạt số

Nhanchu

Rìu Chiến Bạc Chấm
Bản cài win10_64 tự động kích hoạt digital ngay khi cài xong. Mời các bạn dùng.
(Mã SHA1 và MD5 có trong file rar)
- En_windows_10_business_editions_auto_version_1903_updated_aug_2019_x64_dvd_f50487e6
(tùy chọn gồm Pro, enter và edu)
View hidden content is available for registered users!

- Win10_iot_LTSC_64_digitalauto_a1aa819f

- Win10_LTSC_64_digitalauto_5795bb031

- Windows_10_iot_enterprise_ltsc_2021_x64_dvd_257ad90f_activated.

MD5: 8171340e6b09b7262bc6f117d8b58bfd
SHA1: 4873490ef23caea2898e18d3a427a86c8e53e72a

Sửa lần cuối:

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Tối qua cháu hì hục cả đêm mới tải được có 1 ISO, và reup lên Gg drive thành công, do mega hơi cùi bắp nên tải chậm quá, lại còn tốn dung lượng gấp đôi dù chỉ tải 1 file 4gb.
Nếu Mega thì Mod đâu cần tải về rồi tải lên, cứ chuyển tiếp qua thôi cho nhanh cũng được mà. Khi nào dùng thì kéo về thôi :)

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Tối qua cháu hì hục cả đêm mới tải được có 1 ISO, và reup lên Gg drive thành công, do mega hơi cùi bắp nên tải chậm quá, lại còn tốn dung lượng gấp đôi dù chỉ tải 1 file 4gb.

Mình thấy tải MEGA còn nhanh hơn Google Drive, nếu cần bạn có thể tải phần mềm MEGAsync của nó về để tải nhanh hơn!

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Mình thấy tải MEGA còn nhanh hơn Google Drive, nếu cần bạn có thể tải phần mềm MEGAsync của nó về để tải nhanh hơn!
Thật ra do mình tải trên vps nên lười cài app, chắc phải làm theo bạn xem sao. dung lượng trống có 8gb mà mấy hôm trước mình load lần lượt ISO 1909 32&64 vẫn ngon.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Tôi mới cài xong bản Iot-LTSC, có digital luôn nhưng sao vẫn là Enterprise LTSC? Vậy tôi phải làm sao để nó thành IoT-LTSC, nhờ bạn hướng dẫn giúp tôi nhé:

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
cho em hỏi ngu phát
dạo trước em xài win 7 enterprise thấy rất ổn, nên giờ định ngắm nghía w10 enterprise
hiện tại máy là w10 pro, cấu hình dư chiến
mấy bác cho em hỏi mấy bản ở trên có bản nào là enterprise k? em muốn 64 bit
đọc mã em chả hiểu nên mới hỏi

Nhanchu

Rìu Chiến Bạc Chấm
cho em hỏi ngu phát
dạo trước em xài win 7 enterprise thấy rất ổn, nên giờ định ngắm nghía w10 enterprise
hiện tại máy là w10 pro, cấu hình dư chiến
mấy bác cho em hỏi mấy bản ở trên có bản nào là enterprise k? em muốn 64 bit
đọc mã em chả hiểu nên mới hỏi
Bản business_editions khi cài có cho tùy chọn bản Pro, enterprise hoặc edu.
Còn ổn định như win 7 enterprise theo mình thì là LTSC (còn gọi là enterpriseS 2019). Bản Iot thì nhẹ hơn.
Tất cả đều là 64 bit.

Đây chỉ là ý kiến riêng.

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
Bản business_editions khi cài có cho tùy chọn bản Pro, enterprise hoặc edu.
Còn ổn định như win 7 enterprise theo mình thì là LTSC (còn gọi là enterpriseS 2019). Bản Iot thì nhẹ hơn.
Tất cả đều là 64 bit.

Đây chỉ là ý kiến riêng.
cảm ơn bạn nhiều lắm, để mình thử với bản Win10_LTSC_64_digitalauto_5795bb031

dungltcd

Lạt Ma
Tôi mới cài xong bản Iot-LTSC, có digital luôn nhưng sao vẫn là Enterprise LTSC? Vậy tôi phải làm sao để nó thành IoT-LTSC, nhờ bạn hướng dẫn giúp tôi nhé:
Bác @Hoang Duch2 cháu thấy đợt này trí nhớ của bác có phần giảm sút đấy bác ạ, Bác nên nghỉ ngơi nhiều hơn.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Bác @Hoang Duch2 cháu thấy đợt này trí nhớ của bác có phần giảm sút đấy bác ạ, Bác nên nghỉ ngơi nhiều hơn.

Giờ ở nhà niềm vui chỉ có cái máy tính sau khi làm xong việc nhà cháu ơi, nếu được đi ra ngoài thoải mái thì chắc sẽ bớt quậy cái máy, lúc này cháu cũng thấy bác online ít hơn trước rồi phải không? Khi nãy bác cũng mới cài một bản Win trên Laptop, cái máy bị kẹt phím , nó cũng bị lỗi từ setup.exe, nếu cài qua WinNTsetup thì OK. Lỗi đó làm sao mình biết chắc từ bản ISO nếu không đem cài thử trên Desktop, phải thử cho chắc ăn rồi mới dám báo lại với tác giả, cháu nghĩ xem như vậy bác phải làm sao?