This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Windows 10 Enterprise LTSC 2019 OEM_Build_17763.4131_with_Store

if i could tell you

Rìu Chiến
Build mới nhất, tích hợp LCU, SSU, .Net48FX, Defender platform, secure boot,....
(Bản OEM này có tên gọi khác là IoT Enterprise LTSC 2019)
Tích hợp sẵn MS Store.
Bản này được hỗ trợ đến năm 2029.

Hash<Sh1, Sh256>

LINK

Sửa lần cuối:

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
cảm ơn bạn. Bạn chủ kiếm thêm bản w11 LTSC để anh em có nơi "chém gió" cho thoải mái nhé.
Build win11S cần phải truy tìm các thứ từ MS , mà các cái để build ver 11-S này MIC ko có công khai do vậy tìm kiếm ko dễ
========
Có thể cải biên - chế biến từ iso nguồn có sẵn của bạn @dungltcd

if i could tell you

Rìu Chiến
cảm ơn bạn. Bạn chủ kiếm thêm bản w11 LTSC để anh em có nơi "chém gió" cho thoải mái nhé.
Em có thể build được mọi bản từ client>>server 10,11 mà không cần dùng lại của dungltcd. Mà những bản này của em build bằng phương pháp khác so với của dungltcd.
Những bản em up gần đây là cho người dùng đại chúng, ai cũng có thể dùng được. Bản 11 22h2 Enterprise LTSC chỉ nên dành cho các vọc thủ, những người biết kha khá về IT .
Thử hỏi nếu em Up bản 11 LTSC 22h2 cho đại chúng thì lại phải hướng dẫn custom LCU, rồi lại phải hướng dẫn cách dism offline...Những việc đó là quá sức với người dùng đại chúng.>>> cho nên chỉ nên dành cho vọc thủ, những người đam mê học hỏi sẽ tự tìm hiểu về bản đó.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Đúng là khi tung quả lựu đạn với tên gọi win11-S thì phải làm ngòi nổ cho nó hoài cũng mất công thật .
Giờ bạn có thể chế tạo quả mìn win11-G build mới nhất thì ko cần phải làm ngòi nổ

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
He he, mình cứ tải về bỏ đó.
Bên này có chừng 20 PC đang chạy LTSC 2019.
Trước giờ, vì MS không phát hành ISO LTSC mới, nên thỉnh thoảng lại phải tải SSU+LCU về Dism vào ISO gốc để dành nếu cần cài lại cho PC nào đỡ tốn thời gian WU.
Nay có ISO cuối 17763.4131 thì tải về, thanh lý mấy ISO "tự tui".
Lý do vẫn giữ LTSC 2019 cho dàn PC vì LTSC 22H2 yêu cầu bảo mật, chia sẻ file, máy in hơi bị khoai quá.
(vụ này lại có dịp nhắc tới bạn @dungltcd đã có Hướng dẫn fix triệt để).

Qua đây thì cũng học lóm được cách Get-fileHash khỏi dùng Tool.
Thanks bạn @if i could tell you.

PS: nhờ Bạn info "chút lỉnh" về ISO Windows 10 Enterprise LTSC 2019 OEM_Build_17763.4131_with_Store
À mà các bác có dùng Ctr+B để bôi đậm được không, mấy ngày nay bên mình cứ phải nhấn B chứ không dùng phím tắt được.

Sửa lần cuối:

anhtuan1967

Rìu Chiến Bạc
Nếu được, bạn build bản Windows 11 Ent LTSC với tiêu chí sạch, nhẹ, có Store để ai cần app thì cài thêm.
Chúc bạn thật đông khách lui tới và ... không

Sửa lần cuối:

anhtuan1967

Rìu Chiến Bạc
Phải chi có bản Win 11 Pro mà sạch giống thế này thì hay. ngon
Nếu ước mơ đơn sơ chỉ có vậy thì xin mời bạn vào đây, download Windows 11 của MS chính chủ, đảm bảo sạch "không tỳ vết". Bạn chỉ việc tải về cài và enjoy.
Mã:
https://www.microsoft.com/software-download/windows11

if i could tell you

Rìu Chiến
Em cần gì đông khách !
Em (hay chắc là dungltcd cũng vậy) không quan trọng ISO hay sản phẩm làm ra, lại càng không quan trọng có bao nhiêu người dùng.
ở đây chỉ có sự thích thú và đam mê tìm hiểu cách thức MS làm ra một ISO hoàn chỉnh như thế nào từ số 0, Sản phẩm nó chỉ là kết quả tất yếu của quá trình đó.
Huống hồ, Đối với người dùng bình thường thì 99.99% không có khả năng phân biệt sự khác biệt giữa các bản, Ngay cả trên forum này số người thật sự biết hàng thật và hàng fake cũng chỉ đếm được bằng đầu ngón tay.

Cho nên LTSC hay G, Pro, Home, Enter hay LTSC fake.... đối với người dùng bt nó cũng như nhau cả.
Các cụ bảo "Đàn gẩy tai Trâu"

thanhtambt

Gà con
Ý em nói là không có bloatware đó bác, chứ ai chẳng biết dùng w11 sẽ đầy đủ hơn, vấn đề là nó nặng chình ịch

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm