Hỏi/ Thắc mắc - Win bị lỗi không thể truy cập quản lý trang fanpage | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Win bị lỗi không thể truy cập quản lý trang fanpage

neonguyen95

Gà con
Hiện tại em bị lỗi như thế này, do nhu cầu công việc mà tìm không được cách sửa nên nhờ ace trong diễn đàn giúp đỡ!

Máy e mấy hôm trước bị lỗi 0x000000e e có dùng bootice để chạy lại BCD theo hướng dẫn trên mạng thì máy khởi động lại bình thường nhưng lại xuất hiện lỗi là e truy cập vào fanpage do e quản lý thì không thể đăng bài, hay setting bất cứ thứ gì (trang cá nhân thì lại bình thường)

Cũng tài khoản đó e sử dụng trên macbook thì lại setting được. Không biết win có bị vấn đề gì không ạ? Vì thực sự cài win lại e mất khá nhiều dữ liệu @@

khi bấm vào phần setting cho cửa hàng thì báo như vầy

đây là khi e bấm vào setting của page (chỉ mất rất nhiều mục)

Đây là chỗ đăng bài, bị mất rất nhiều option

Cảmơn ace !!

Sửa lần cuối:

Bim Sponges

Rìu Vàng
Fanpage ở đây bạn nói là trên Facebook đúng không ?

Nếu trên Facebook thì mình có các hướng giải quyết như sau:
1. Bạn cài 1 trình duyệt mới (khác trình duyệt đang dùng) và đăng nhập sau đó thử lại.
2. Bạn đăng xuất tài khoản Facebook hiện tại trên trình duyệt hiện tại, và nếu trình duyệt đó không có browsing data gì quan trọng, có thể cân nhắc clear browsing data (nếu là chrome thì clear bằng thẻ advanced). Lưu ý không tick vào phần password hoặc autofill form.
3. Bạn quét virus bằng phần mềm diệt virus bạn tin tưởng (KAS, KIS, Avira, ESET ..).
4. Bạn kiểm tra lại kết nối mạng hiện tại (DNS).

Do mình cũng đang buồn ngủ nên mình nghĩ ra được nhiêu đó, bạn thử xem sao ..

P/s: cái lỗi gì cũng vậy, phải có ít nhất 1 tấm hình, nếu bạn không muốn lộ thông tin có thể bôi trắng/bôi đen trong ảnh những chỗ nhạy cảm rồi up lên cho mọi người cùng thấy mới biết hướng giải quyết.

neonguyen95

Gà con
Fanpage ở đây bạn nói là trên Facebook đúng không ?

Nếu trên Facebook thì mình có các hướng giải quyết như sau:
1. Bạn cài 1 trình duyệt mới (khác trình duyệt đang dùng) và đăng nhập sau đó thử lại.
2. Bạn đăng xuất tài khoản Facebook hiện tại trên trình duyệt hiện tại, và nếu trình duyệt đó không có browsing data gì quan trọng, có thể cân nhắc clear browsing data (nếu là chrome thì clear bằng thẻ advanced). Lưu ý không tick vào phần password hoặc autofill form.
3. Bạn quét virus bằng phần mềm diệt virus bạn tin tưởng (KAS, KIS, Avira, ESET ..).
4. Bạn kiểm tra lại kết nối mạng hiện tại (DNS).

Do mình cũng đang buồn ngủ nên mình nghĩ ra được nhiêu đó, bạn thử xem sao ..

P/s: cái lỗi gì cũng vậy, phải có ít nhất 1 tấm hình, nếu bạn không muốn lộ thông tin có thể bôi trắng/bôi đen trong ảnh những chỗ nhạy cảm rồi up lên cho mọi người cùng thấy mới biết hướng giải quyết.

E cảm ơn ạ, e đã thử các cách trên đều ko được ấy bác @@