Win 10 ổn định - hổ trợ chơi game ,ổn định FPS | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Win 10 ổn định - hổ trợ chơi game ,ổn định FPS

hptrungduc

Rìu Sắt Đôi
"Cần tìm" thì đi tìm thôi!
Chán nhỉ bác nhỉ, chả hiểu qua vài đợt cải cách giáo dục, em không biết là giáo trình về cụm chủ vị, đại từ nhân xưng có bị lược bỏ mất trong giảng đường không mà các bạn trẻ giờ mỗi khi đặt vấn đề rất là thiếu tế nhị và lịch sự.

tiendatnlb

Junior Moderator
Thành viên BQT
Chán nhỉ bác nhỉ, chả hiểu qua vài đợt cải cách giáo dục, em không biết là giáo trình về cụm chủ vị, đại từ nhân xưng có bị lược bỏ mất trong giảng đường không mà các bạn trẻ giờ mỗi khi đặt vấn đề rất là thiếu tế nhị và lịch sự.
Chắc tại các cháu bận chơi game thôi mà. Bạn thông cảm!

Sửa lần cuối:

hptrungduc

Rìu Sắt Đôi
Chắc tại các cháu bận chơi game thôi mà. Bạn thông cảm!
Nhẽ nào, "Gặp thời thế, thế thời phải thế" - Tiếp xúc với những thứ không tốt nhiều nên các bạn ấy mới vậy phải không bác? Băn khoăn quá trời.

tuanhvn

Búa Đá
Xưa thì gửi câu hỏi, sau đó mọi người còn bấm like, cảm ơn người đưa ra giải pháp. Giờ đưa vấn đề khó khăn, ai cũng vào giúp, xong thấy lặn luôn .
Link đây. Bản này Windows 10 2021 LTSC

massgrave.dev là trang web mà mấy anh chị mình hay dùng để active office, với windows của MAS đó

Muốn cũ hơn thì vào đây https://massgrave.dev/genuine-installation-media , trong này có link các bản office các version luôn đó. Mở thêm cái google tranlate, nó còn giải thích chi tiết về các phương thức active như HWID , Ohook , KMS là gì luôn, kiến thức rất nhiều.

Sửa lần cuối:

tranhuulong9x

Rìu Sắt
bạn nên cần tìm các tiệm máy tính đi nâng cấp ram , ssd và vệ sinh máy nha . rồi mới hẵng kiếm bản win chơi game nha . ps mình sài win 10 và chỉ tối ưu 1 chút như remove wd , set ram ảo thôi

Sửa lần cuối:

tranhuulong9x

Rìu Sắt
đôi khi cải cách nhiều quá cũng khổ các bác ạ

hptrungduc

Rìu Sắt Đôi
đôi khi cải cách nhiều quá cũng khổ các bác ạ
Cũng không hẳn đâu bác, do ý thức mỗi người thôi.

Nghề của em mỗi ngày cũng "VAR" đủ dạng người, đa phần là giới trẻ nên em cũng gọi là tạm hiểu, các bạn trẻ giờ nhiều đứa nó ối dồi ôi lắm, kiểu như được gia đình bảo bọc quá, tự đề cao cái tôi bản thân quá, kinh nghiệm sống không có, kỹ năng mềm cũng bằng 0 luôn. Trịch thượng, tự cao, tự coi mình là "Cậu Giời". Hội này cứ phải va vấp vài năm, bị xã hội "vả đôm đốp" cả nghĩa đen lẫn nghĩa bóng thì khả năng thâm tâm mới "tự di-ễn bi-ến, tự chuy-ển h-óa được".

Với bác đừng bi quan kiểu: "đôi khi cải cách nhiều quá cũng khổ các bác ạ", các cụ nhà ta cũng chăm chút cho thế hệ măng non lắm, chứ có ai dạy hư các cháu đâu, tự thân các cháu biến mình thành chủ đề "bị", đôi khi là để "được" đánh giá, như cái cách một số nhà sáng tạo nội dung "tự làm xấu" để được chú ý ấy.