This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

jesussud

Búa Đá Đôi
Tài khoản bị khóa
Thanks you

nhatvuong87

Búa Đá
C
Cam on Mod nhieu!

dmtk41

Gà con
Sorry mình chưa nói rõ. Mình cần cái Safeguard Enterprise hoặc Safeguard PDF Security. Cái viewer dùng để xem còn mình cần cái lock lại ko cho xem. Tụi nó cùng nhà phát hành https://www.locklizard.com/

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT

Rất tiếc phần mềm này hiện tại chưa có cr@ck, tất cả những sản phẩm của hãng này luôn. Bạn có thể thử dùng phần mềm khác cùng tính năng miễn phí hoặc có phí nhưng có thuốc nhé
Chúc bạn vui vẻ!

dmtk41

Gà con
Thank mod.

tnutidol

Búa Gỗ
XIN CHÀO AD YÊU DẤU :V. AD CÓ THỂ CHO MÌNH XIN KEY CỦA HOST SHIELD VÀ VPN FREE ĐƯỢC KHÔNG? CÔNG TY MÌNH NÓ MỚI CHẶN IP ĐỂ VÀO 1 SỐ TRANG NHƯ FB VÀ YOUTUBE...HIỆN GIỜ MÌNH CHỈ BIẾT DÙNG MẤY PHẦN MỀM ĐÓ ĐỂ VƯỢT TƯỜNG LỬA MÀ NÓ TOÀN BẮT BẢN QUYỀN

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Hi ad ơi cho mình xin key phần mềm tinytake với nhé, thanks

Đây là phần mềm quay video màn hình, mình tìm trên mạng nhưng không có trang nào có thuốc cả. Có nhiều phần mềm khác quay video màn hình tốt hơn và bên dưới là 1 trong số phần mềm mà mình muốn giới thiệu với bạn (và mình cũng đang dùng luôn).
===

1. Bạn đọc lại quy định của diễn đàn: Không viết IN HOA toàn bộ trong các bài viết, comment hay thảo luận. Chỉ viết IN HOA những chữ thực sự cần thiết. Lần thứ 2 sẽ xóa comment và phạt 1 point cảnh cáo, lần 3 ban 1 tháng tài khoản, lần 4 xóa tài khoản vĩnh viễn.
  2. Hotspot Shield - Hotspot Shield Free VPN có bản miễn phí ở bên dưới:
3. Một số topic bạn có thể tham khảo thêm đã được các thành viên khác post trong diễn đàn:
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

tnutidol

Búa Gỗ
cảm ơn bạn. Mình mới vô lại diễn đàn nên chưa đọc hết nội quy

minh115049

Gà con
Thanks Vn-Z Serials Patches team.
Mình cần tìm bản Cr@ck Adobe Acrobat 9 Pro Extended.
Mình cảm ơn.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Thớt giúp mình Cr@ck phần mềm này oviws nhé, cảm ơn thớt nhiều, chúc sức khỏe - thành công.
Xilisoft Video Converter Ultimate
http://www.xilisoft.com/video-converter.html

Do vấn đề bản quyền DMCA từ Google nên mình đã gửi link tải qua hòm thư tin nhắn cho bạn rồi nhé Phiên bản mới nhất hiện tại 7.8.23.

hoaitht

Gà con
Nhờ ad giúp đỡ phân mềm CiTest ONE(A) + win10 64 bit. Xin cảm ơn.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ ad giúp đỡ phân mềm CiTest ONE(A) + win10 64 bit. Xin cảm ơn.

Phần mềm này hiện tại của bạn chưa có cr@ck. Bạn có thể sử dụng các phần mềm hoặc ứng dụng khác cùng tính năng mà miễn phí, hoặc có phí nhưng có cr@ck bạn nhé Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

USZoommer

Gà con
Mong ban giup minh tim Key hoac Cr@ck cho 2 phan mem nay nhe
Sorry - Minh khong viet tieng Viet co dau duoc - Thong cam!!!

Camtasia Version 18.0.7.4045 va Bandicut v3.1.5.509

Minh co tim nhung toan la nhung ban cu khong ah!

Thanks ban nhieu!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mong ban giup minh tim Key hoac Cr@ck cho 2 phan mem nay nhe
Sorry - Minh khong viet tieng Viet co dau duoc - Thong cam!!!

Camtasia Version 18.0.7.4045 va Bandicut v3.1.5.509

Minh co tim nhung toan la nhung ban cu khong ah!

Thanks ban nhieu!

1. Camtasia đã có 1 topic trong diễn đàn, key xịn không cần cr@ck
2. Bandicut mình đã tải rất nhiều bản ở trên mạng nhưng thuốc đều không hoạt động, đã tìm mọi ngõ ngách từ các diễn đàn trong nước đến nước ngoài nhưng không ăn thua. Chỉ có duy nhất 1 bản ở topic bên dưới mà mình đã post trong diễn đàn là thuốc hoạt động thôi
Còn vấn đề bạn không viết được tiếng Việt có dấu, là do bạn không viết được hay không có Unikey ở trên máy để viết? Bạn nên cố gắng viết tiếng Việt có dấu trong khả năng có thể, để tôn trọng người đọc và tôn trọng diễn đàn hơn

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mod có thuốc của ReadyAPI ko ạ, bản gần gần mới nhất cũng dc

Mình đã gửi link bản 1.4.1 mà mình tìm được bên diễn đàn nước ngoài, do vấn đề bản quyền DMCA nên mình đã gửi qua hòm thư tin nhắn cá nhân trên diễn đàn cho bạn rồi nhé