Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 27 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
link die rùi mod, không biết mod test phần mềm acunetix thế nào rồi

Mình đã gửi lại link mới cho bạn qua hòm thư tin nhắn rồi nhé (do vấn đề DMCA nên không share trực tiếp lên đây nữa), mình đang online trên điện thoại nên mai mình sẽ kiểm tra lại xem sao, bạn có thể thử trước để phản hồi lại kết quả cho mình.

Columba

Búa Gỗ Đôi
Mình đang xài Lạc Việt từ điển 2009 trên win 7 ngon lành. Cài lên win 10 không thể dùng được Lạc Việt 2009 nữa. Đang tìm kiếm từ điển Anh Việt nào thay thế mà không được. Mong anh em trợ giúp. Thanks.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình đang xài Lạc Việt từ điển 2009 trên win 7 ngon lành. Cài lên win 10 không thể dùng được Lạc Việt 2009 nữa. Đang tìm kiếm từ điển Anh Việt nào thay thế mà không được. Mong anh em trợ giúp. Thanks.

Lingoes phiên bản Free cũng sẽ là 1 sự lựa chọn thay thế tốt cho phần mềm Lạc Việt. Bạn download ở link bên dưới từ trang chủ phần mềm:

phaolo999

Gà con
Xin chào mọi người, xin nhờ mọi người tìm giúp mình phần mềm REIKAN FOCAL v2.6 (hoặc v2.5). Xin cám ơn mọi người nhiều.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Xin chào mọi người, xin nhờ mọi người tìm giúp mình phần mềm REIKAN FOCAL v2.6 (hoặc v2.5). Xin cám ơn mọi người nhiều.

Phần mềm này của bạn chưa có thuốc. Bạn có thể dùng thử phần mềm khác cùng tính năng mà miễn phí hoặc có phí nhưng có thuốc nhé :)
======
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm iolo System Mechanic, Windows 10 64 bit. Xin chân thành cảm ơn nhóm.
Link phan men: https://www.iolo.com/downloads/download-system-mechanic-/

Link download bản mới nhất đã được mình gửi qua hòm thư tin nhắn riêng của bạn do liên quan đến vấn đề bản quyền DMCA từ Google.
Bạn kiểm tra hòm thư tin nhắn nhé! :) Chúc bạn vui vẻ :)

minhhungutc

Búa Gỗ Đôi
Phần mềm này của bạn chưa có thuốc. Bạn có thể dùng thử phần mềm khác cùng tính năng mà miễn phí hoặc có phí nhưng có thuốc nhé :)
======

Link download bản mới nhất đã được mình gửi qua hòm thư tin nhắn riêng của bạn do liên quan đến vấn đề bản quyền DMCA từ Google.
Bạn kiểm tra hòm thư tin nhắn nhé! :) Chúc bạn vui vẻ :)
Bác cho e xin thuốc của phần mềm này với ạ!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

Bữa trước bạn có nhờ mình tìm phần mềm này, mình đã gửi cho bạn phần mềm Lingoes, tuy nhiên file của phần mềm Lạc Việt 2009 mà bạn đang dùng vẫn còn lưu trong máy chứ? Nếu còn bạn có thể up lên Fshare và chia sẻ cho mình để mình lập 1 topic mới post lên cho mọi người cùng dùng được không? Mình sẽ tag tên của bạn vào link tải @Columba

cantcn

Búa Gỗ
xin nhờ các Bác, chú, Anh, chị giúp em tìm phần mềm Ispring Converter Pro phiên bản 9 -64bit với ạ.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
xin nhờ các Bác, chú, Anh, chị giúp em tìm phần mềm Ispring Converter Pro phiên bản 9 -64bit với ạ.

Hiện tại phần mềm này mình search trên mạng chưa có trang nào cung cấp thuốc. Tuy nhiên mình thấy có nhiều topic hướng dẫn cách chuyển đổi PowerPoint sang Flash. Bạn có thể lên Google search với từ khóa: "6 cách chuyển đổi tập tin trình chiếu từ PowerPoint sang Flash" để nghiên cứu thêm :)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
cảm ơn nhóm đã giúp đỡ, mình cũng có phiên bản 8.1.7.1. mình tìm được software khác tính năng y trang. mình thích anyDVD HD vì nó gọn có 15mb thôi. chưa có patch thì xài soft khác cũng được. mình cũng thử patch của bản 8.1 rồi không xài được với bản 8.3

Mình tải 2 phiên bản 8.1 và 8.3 ở trên mạng đều hiển thị lỗi. Không biết bản mà bạn nói là 8.1.7.1 lưu trong máy bạn có còn sử dụng và hoạt động tốt trên PC hay không? Nếu có bạn share link lên đây để mình tạo topic mới hoặc là bạn tạo 1 topic mới để chia sẻ cho mọi người cùng sử dụng nhé :)

nhatvuong87

Búa Đá
Hi, Mod co the giup minh tim “ACDsee Photo Studio for Mac 5” serial hay -censor- gium minh duoc khong? Minh kiem hoai ma khong co. Cam on Mod rat nhieu. Minh dung dien thoai, khong go tieng viet duoc. Mod thong cam!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Hi, Mod co the giup minh tim “ACDsee Photo Studio for Mac 5” serial hay -censor- gium minh duoc khong? Minh kiem hoai ma khong co. Cam on Mod rat nhieu. Minh dung dien thoai, khong go tieng viet duoc. Mod thong cam!

Không biết sao chứ mình vừa gõ trên Google là nó ra ngay kết quả liền :D Có lẽ bạn không để ý nên không thấy có trang web chia sẻ phần mềm này, có thuốc và trên hệ điều hành MAC :D
Vì lý do bản quyền DMCA từ Google nên mình đã share link trực tiếp vào hòm thư tin nhắn của bạn :)