Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 28 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

jesussud

Búa Đá Đôi
Tài khoản bị khóa
Xin chào tất cả các thành viên của diễn đàn!

Vn-Z Serials Patches team
- Hôm nay mình rất vui được lập topic này để bắt đầu một công cuộc mới, một hành trình mới, để kế tụng và phát huy những gì tốt đẹp nhất của các đàn anh, đàn chị, của nhóm để lại.

Vn-Z Serials Patches team là ai?
Vn-Z Serials Patches team là một nhóm các thành viên của diễn đàn ưa thích trong việc tìm kiếm bản miễn phí của các phần mềm để giúp đỡ các thành viên khác.

Vn-Z Serials Patches team phải làm những gì?
Nhiệm vụ của nhóm là lên Google tìm kiếm, kiểm tra các phần mềm do các thành viên yêu cầu (trong khả năng cho phép), sau đó tải về, kiểm tra và chạy thử ở trên máy của cá nhân trước sau đó tiến hành upload lên để các thành viên sử dụng (Việc này tránh các phần mềm có cài mã độc).

Vn-Z Serials Patches team có những quyền lợi gì?
Nhóm hoạt động hoàn toàn phi lợi nhuận, chủ yếu dựa vào niềm đam mê công nghệ thông tin và muốn giúp đỡ mọi người trong công cuộc sử dụng bản quyền hợp pháp các phần mềm. Vì vậy các thành viên trong nhóm có những quyền lợi như "được" đối mặt với nhiều loại virus, "được" upload, download các phần mềm về để kiểm tra và chạy thử. Tuy nhiên nói vui vậy, chứ quyền lợi, phần thưởng trên hết mà chúng ta đạt được đó là kiến thức, và số lượng những phần mềm chúng ta được trải nghiệm và sử dụng qua.

Các thành viên khi yêu cầu phải làm những gì?

Do nhóm hoạt động phi lợi nhuận, vậy nên để tạo ra một bầu không khí vui vẻ, hài hòa thì đề nghị các thành viên yêu cầu lịch sự, nhã nhặn, nếu không thể giúp được cũng phải vui vẻ, không chửi bới. Và trước khi yêu cầu, đề nghị các thành viên tìm kiếm trên Google và trên diễn đàn trước, nếu không có diễn đàn nào post về phần mềm đó, hoặc có diễn đàn post nhưng link bị die, hoặc có diễn đàn post, link không die nhưng phần mềm không hoạt động thì lúc này các bạn mới tiến hành yêu cầu. Yêu cầu có thể nhiều cách khác nhau, nhưng cơ bản phải có những nội dung sau:

Ví dụ bạn muốn nhờ nhóm tìm phần mềm AutoCAD, phiên bản 2008, hệ điều hành Windows 7, 32 bit, thì các bạn viết như sau:

Rất mong nhóm sẽ nhận được sự ủng hộ của mọi người, và hy vọng những thành viên có khả năng và tâm huyết của diễn đàn sẽ cùng tham gia nhóm, để phát triển và duy trì nhóm hoạt động như xưa, tất cả vì các thành viên của VN-Zoom yêu dấu! Và trong một thời điểm nào đó thích hợp, bản thân mình có thể bỏ tiền túi ra để thưởng card điện thoại cho những thành viên của nhóm có đóng góp nhiệt tình. Chỉ đơn giản là giúp đỡ cộng đồng trong khả năng và nhận thức cho phép thôi :)

Chúc tất cả vui vẻ và hạnh phúc!
Thanks you

nhatvuong87

Búa Đá
C
Không biết sao chứ mình vừa gõ trên Google là nó ra ngay kết quả liền :D Có lẽ bạn không để ý nên không thấy có trang web chia sẻ phần mềm này, có thuốc và trên hệ điều hành MAC :D
Vì lý do bản quyền DMCA từ Google nên mình đã share link trực tiếp vào hòm thư tin nhắn của bạn :)
Cam on Mod nhieu!

dmtk41

Gà con
Ý bạn đang nói đến phần mềm này: Lizard Safeguard Secure Viewer 2.6.41 của LockLizards?

Phần mềm này hoàn toàn miễn phí! Nếu như không phải phiền bạn ghi rõ tên phần mềm hơn :D
Sorry mình chưa nói rõ. Mình cần cái Safeguard Enterprise hoặc Safeguard PDF Security. Cái viewer dùng để xem còn mình cần cái lock lại ko cho xem. Tụi nó cùng nhà phát hành https://www.locklizard.com/

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Sorry mình chưa nói rõ. Mình cần cái Safeguard Enterprise hoặc Safeguard PDF Security. Cái viewer dùng để xem còn mình cần cái lock lại ko cho xem. Tụi nó cùng nhà phát hành https://www.locklizard.com/

Rất tiếc phần mềm này hiện tại chưa có cr@ck, tất cả những sản phẩm của hãng này luôn. Bạn có thể thử dùng phần mềm khác cùng tính năng miễn phí hoặc có phí nhưng có thuốc nhé :)
Chúc bạn vui vẻ!

tnutidol

Búa Gỗ
XIN CHÀO AD YÊU DẤU :V. AD CÓ THỂ CHO MÌNH XIN KEY CỦA HOST SHIELD VÀ VPN FREE ĐƯỢC KHÔNG? CÔNG TY MÌNH NÓ MỚI CHẶN IP ĐỂ VÀO 1 SỐ TRANG NHƯ FB VÀ YOUTUBE...HIỆN GIỜ MÌNH CHỈ BIẾT DÙNG MẤY PHẦN MỀM ĐÓ ĐỂ VƯỢT TƯỜNG LỬA MÀ NÓ TOÀN BẮT BẢN QUYỀN :(

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Hi ad ơi cho mình xin key phần mềm tinytake với nhé, thanks

Đây là phần mềm quay video màn hình, mình tìm trên mạng nhưng không có trang nào có thuốc cả. Có nhiều phần mềm khác quay video màn hình tốt hơn và bên dưới là 1 trong số phần mềm mà mình muốn giới thiệu với bạn (và mình cũng đang dùng luôn).
===
XIN CHÀO AD YÊU DẤU :V. AD CÓ THỂ CHO MÌNH XIN KEY CỦA HOST SHIELD VÀ VPN FREE ĐƯỢC KHÔNG? CÔNG TY MÌNH NÓ MỚI CHẶN IP ĐỂ VÀO 1 SỐ TRANG NHƯ FB VÀ YOUTUBE...HIỆN GIỜ MÌNH CHỈ BIẾT DÙNG MẤY PHẦN MỀM ĐÓ ĐỂ VƯỢT TƯỜNG LỬA MÀ NÓ TOÀN BẮT BẢN QUYỀN :(

1. Bạn đọc lại quy định của diễn đàn: Không viết IN HOA toàn bộ trong các bài viết, comment hay thảo luận. Chỉ viết IN HOA những chữ thực sự cần thiết. Lần thứ 2 sẽ xóa comment và phạt 1 point cảnh cáo, lần 3 ban 1 tháng tài khoản, lần 4 xóa tài khoản vĩnh viễn.
  2. Hotspot Shield - Hotspot Shield Free VPN có bản miễn phí ở bên dưới:
3. Một số topic bạn có thể tham khảo thêm đã được các thành viên khác post trong diễn đàn:
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

tnutidol

Búa Gỗ
Đây là phần mềm quay video màn hình, mình tìm trên mạng nhưng không có trang nào có thuốc cả. Có nhiều phần mềm khác quay video màn hình tốt hơn và bên dưới là 1 trong số phần mềm mà mình muốn giới thiệu với bạn (và mình cũng đang dùng luôn).

===

1. Bạn đọc lại quy định của diễn đàn: Không viết IN HOA toàn bộ trong các bài viết, comment hay thảo luận. Chỉ viết IN HOA những chữ thực sự cần thiết. Lần thứ 2 sẽ xóa comment và phạt 1 point cảnh cáo, lần 3 ban 1 tháng tài khoản, lần 4 xóa tài khoản vĩnh viễn.
  2. Hotspot Shield - Hotspot Shield Free VPN có bản miễn phí ở bên dưới:
3. Một số topic bạn có thể tham khảo thêm đã được các thành viên khác post trong diễn đàn:

cảm ơn bạn. Mình mới vô lại diễn đàn nên chưa đọc hết nội quy :D

minh115049

Gà con
Xin chào tất cả các thành viên của diễn đàn!

Vn-Z Serials Patches team
- Hôm nay mình rất vui được lập topic này để bắt đầu một công cuộc mới, một hành trình mới, để kế tụng và phát huy những gì tốt đẹp nhất của các đàn anh, đàn chị, của nhóm để lại.

Vn-Z Serials Patches team là ai?
Vn-Z Serials Patches team là một nhóm các thành viên của diễn đàn ưa thích trong việc tìm kiếm bản miễn phí của các phần mềm để giúp đỡ các thành viên khác.

Vn-Z Serials Patches team phải làm những gì?
Nhiệm vụ của nhóm là lên Google tìm kiếm, kiểm tra các phần mềm do các thành viên yêu cầu (trong khả năng cho phép), sau đó tải về, kiểm tra và chạy thử ở trên máy của cá nhân trước sau đó tiến hành upload lên để các thành viên sử dụng (Việc này tránh các phần mềm có cài mã độc).

Vn-Z Serials Patches team có những quyền lợi gì?
Nhóm hoạt động hoàn toàn phi lợi nhuận, chủ yếu dựa vào niềm đam mê công nghệ thông tin và muốn giúp đỡ mọi người trong công cuộc sử dụng bản quyền hợp pháp các phần mềm. Vì vậy các thành viên trong nhóm có những quyền lợi như "được" đối mặt với nhiều loại virus, "được" upload, download các phần mềm về để kiểm tra và chạy thử. Tuy nhiên nói vui vậy, chứ quyền lợi, phần thưởng trên hết mà chúng ta đạt được đó là kiến thức, và số lượng những phần mềm chúng ta được trải nghiệm và sử dụng qua.

Các thành viên khi yêu cầu phải làm những gì?

Do nhóm hoạt động phi lợi nhuận, vậy nên để tạo ra một bầu không khí vui vẻ, hài hòa thì đề nghị các thành viên yêu cầu lịch sự, nhã nhặn, nếu không thể giúp được cũng phải vui vẻ, không chửi bới. Và trước khi yêu cầu, đề nghị các thành viên tìm kiếm trên Google và trên diễn đàn trước, nếu không có diễn đàn nào post về phần mềm đó, hoặc có diễn đàn post nhưng link bị die, hoặc có diễn đàn post, link không die nhưng phần mềm không hoạt động thì lúc này các bạn mới tiến hành yêu cầu. Yêu cầu có thể nhiều cách khác nhau, nhưng cơ bản phải có những nội dung sau:

Ví dụ bạn muốn nhờ nhóm tìm phần mềm AutoCAD, phiên bản 2008, hệ điều hành Windows 7, 32 bit, thì các bạn viết như sau:

Rất mong nhóm sẽ nhận được sự ủng hộ của mọi người, và hy vọng những thành viên có khả năng và tâm huyết của diễn đàn sẽ cùng tham gia nhóm, để phát triển và duy trì nhóm hoạt động như xưa, tất cả vì các thành viên của VN-Zoom yêu dấu! Và trong một thời điểm nào đó thích hợp, bản thân mình có thể bỏ tiền túi ra để thưởng card điện thoại cho những thành viên của nhóm có đóng góp nhiệt tình. Chỉ đơn giản là giúp đỡ cộng đồng trong khả năng và nhận thức cho phép thôi :)

Chúc tất cả vui vẻ và hạnh phúc!
Thanks Vn-Z Serials Patches team.
Mình cần tìm bản Cr@ck Adobe Acrobat 9 Pro Extended.
Mình cảm ơn.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Thớt giúp mình Cr@ck phần mềm này oviws nhé, cảm ơn thớt nhiều, chúc sức khỏe - thành công.
Xilisoft Video Converter Ultimate
http://www.xilisoft.com/video-converter.html

Do vấn đề bản quyền DMCA từ Google nên mình đã gửi link tải qua hòm thư tin nhắn cho bạn rồi nhé :) Phiên bản mới nhất hiện tại 7.8.23.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ ad giúp đỡ phân mềm CiTest ONE(A) + win10 64 bit. Xin cảm ơn.

Phần mềm này hiện tại của bạn chưa có cr@ck. Bạn có thể sử dụng các phần mềm hoặc ứng dụng khác cùng tính năng mà miễn phí, hoặc có phí nhưng có cr@ck bạn nhé :) Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

USZoommer

Gà con
Mong ban giup minh tim Key hoac Cr@ck cho 2 phan mem nay nhe
Sorry - Minh khong viet tieng Viet co dau duoc - Thong cam!!!

Camtasia Version 18.0.7.4045 va Bandicut v3.1.5.509

Minh co tim nhung toan la nhung ban cu khong ah!

Thanks ban nhieu!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mong ban giup minh tim Key hoac Cr@ck cho 2 phan mem nay nhe
Sorry - Minh khong viet tieng Viet co dau duoc - Thong cam!!!

Camtasia Version 18.0.7.4045 va Bandicut v3.1.5.509

Minh co tim nhung toan la nhung ban cu khong ah!

Thanks ban nhieu!

1. Camtasia đã có 1 topic trong diễn đàn, key xịn không cần cr@ck :)
2. Bandicut mình đã tải rất nhiều bản ở trên mạng nhưng thuốc đều không hoạt động, đã tìm mọi ngõ ngách từ các diễn đàn trong nước đến nước ngoài nhưng không ăn thua. Chỉ có duy nhất 1 bản ở topic bên dưới mà mình đã post trong diễn đàn là thuốc hoạt động thôi :D
Còn vấn đề bạn không viết được tiếng Việt có dấu, là do bạn không viết được hay không có Unikey ở trên máy để viết? Bạn nên cố gắng viết tiếng Việt có dấu trong khả năng có thể, để tôn trọng người đọc và tôn trọng diễn đàn hơn :)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mod có thuốc của ReadyAPI ko ạ, bản gần gần mới nhất cũng dc :(

Mình đã gửi link bản 1.4.1 mà mình tìm được bên diễn đàn nước ngoài, do vấn đề bản quyền DMCA nên mình đã gửi qua hòm thư tin nhắn cá nhân trên diễn đàn cho bạn rồi nhé ;)