Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 30 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

ITworld

Búa Gỗ
Chào ad, bạn phụ mình soft này: PRTG Network Monitor 19.2.49.2004 (version 19) + Solarwinds Wifi Monitor and Analyzer with Network Performance Monitor (NPM) (new version)
Thanks

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Chào ad, bạn phụ mình soft này: PRTG Network Monitor 19.2.49.2004 (version 19) + Solarwinds Wifi Monitor and Analyzer with Network Performance Monitor (NPM) (new version)
Thanks

1. PRTG Network Monitor đã gửi cho bạn qua hòm thư tin nhắn cá nhân, tuy nhiên bản mới nhất có thể tìm thấy thuốc chỉ là bản 17 thôi. Bạn đành phải dùng tạm.
2. Solarwinds hiện tại mình chưa tìm thấy thuốc, nếu có sẽ post lên diễn đàn trong thời gian sớm nhất :)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
nhờ vnz team tìm giúp mình phần mềm này
http://aiostream.com/index.html
bản giành cho spotify hoặc nếu có untimate thì càng tốt ạ
cảm ơn và chục sức khỏe cả team

Rất tiếc hiện tại soft này chưa có thuốc để có thể trợ giúp cho bạn. Bạn có thể:
1. Hiện tại trên trang chủ đang sale 40% giá phần mềm, bạn có thể mua.
2. Sử dụng phần mềm khác có cùng tính năng :)
Chúc bạn vui vẻ :)

dwaynesong

Gà con
Xin chào Ad,

Em nhờ Ad tìm giúp em thuốc cho soft PTGUI, bản càng mới càng tốt ạ. Em tìm được bản 10.0.15 nhưng dung 1 thời gian thì bị dính "Smiley Watermark" của nó.

Nếu không có thuốc thì cho em hỏi có cách nào fix wartermark của nó khi biết mình xài key lậu ko ạ.
Note, khi cài bản 10.0.15 em có block firewall rồi nhưng vẫn không ăn thua.

Em xin cám ơn ạ.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Xin chào Ad,

Em nhờ Ad tìm giúp em thuốc cho soft PTGUI, bản càng mới càng tốt ạ. Em tìm được bản 10.0.15 nhưng dung 1 thời gian thì bị dính "Smiley Watermark" của nó.

Nếu không có thuốc thì cho em hỏi có cách nào fix wartermark của nó khi biết mình xài key lậu ko ạ.
Note, khi cài bản 10.0.15 em có block firewall rồi nhưng vẫn không ăn thua.

Em xin cám ơn ạ.

Mình chưa test nhưng bạn thử dùng bản cũ hơn 1 chút bên dưới xem sao, link mình gửi qua hòm thư tin nhắn riêng rồi nhé. Chiều mình sẽ thử kiểm tra lại xem như thế nào.

minhphuc80

Gà con
Anh em ơi có ai đó giúp mình tìm Software name là Fabriwin được không? mình tìm mãi mà không thấy. Cám ơn anh em nhiều lắm lắm

dmtk41

Gà con
1. Camtasia đã có 1 topic trong diễn đàn, key xịn không cần cr@ck :)

2. Bandicut mình đã tải rất nhiều bản ở trên mạng nhưng thuốc đều không hoạt động, đã tìm mọi ngõ ngách từ các diễn đàn trong nước đến nước ngoài nhưng không ăn thua. Chỉ có duy nhất 1 bản ở topic bên dưới mà mình đã post trong diễn đàn là thuốc hoạt động thôi :D

Còn vấn đề bạn không viết được tiếng Việt có dấu, là do bạn không viết được hay không có Unikey ở trên máy để viết? Bạn nên cố gắng viết tiếng Việt có dấu trong khả năng có thể, để tôn trọng người đọc và tôn trọng diễn đàn hơn :)
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!
Key bản Camtasia đó ko xài dc nữa. Nhờ mod kiếm bản khác. Mình tìm thấy vài cái nhưng sợ virus chưa dám cài.

pseudomonas

Búa Gỗ
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm MZ-Tools v8.0 for VBA + thuốc, Windows 10 32 bit, Office 2019. Xin chân thành cảm ơn nhóm!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Anh em ơi có ai đó giúp mình tìm Software name là Fabriwin được không? mình tìm mãi mà không thấy. Cám ơn anh em nhiều lắm lắm

Rất tiếc phần mềm này mình chưa tìm thấy bất kỳ thuốc nào. Đã tìm ở nhiều nguồn khác nhau nhưng vẫn không có. Bạn thử dùng phần mềm khác miễn phí hoặc có phí nhưng có thuốc mà cùng tính năng với phần mềm bạn đang đề cập xem sao :)
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn :)
=========
Key bản Camtasia đó ko xài dc nữa. Nhờ mod kiếm bản khác. Mình tìm thấy vài cái nhưng sợ virus chưa dám cài.

Mình đã gửi cho bạn website có chứa link download phiên bản mới nhất có thuốc hiện tại qua hòm thư tin nhắn của bạn. Phản hồi của người dùng ở dưới là tốt, file dùng an tâm, không vấn đề. Bạn có thể xem phản hồi ở bên dưới. Mình chưa test nhưng tối nay mình sẽ tải về test thêm để post lên diễn đàn cho mọi người cùng dùng :)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm MZ-Tools v8.0 for VBA + thuốc, Windows 10 32 bit, Office 2019. Xin chân thành cảm ơn nhóm!

1. MZ-Tools 8.0 for VBA hiện tại chưa có thuốc. Bạn có thể sử dụng các phần mềm khác cùng tính năng miễn phí hoặc có phí nhưng có thuốc mà cùng tính năng.
2. Link Google Driver tất cả các phiên bản hệ điều hành Windows, bạn có thể save lại link để dùng sau này khi cần thiết.
3. Bản Office 2019 đã có người post trong diễn đàn, phản hồi của người dùng là tốt :)

dmtk41

Gà con
Mình đã gửi cho bạn website có chứa link download phiên bản mới nhất có thuốc hiện tại qua hòm thư tin nhắn của bạn. Phản hồi của người dùng ở dưới là tốt, file dùng an tâm, không vấn đề. Bạn có thể xem phản hồi ở bên dưới. Mình chưa test nhưng tối nay mình sẽ tải về test thêm để post lên diễn đàn cho mọi người cùng dùng :)
Thank mod

copcoi

Búa Gỗ Đôi
cho mình xin với nhé
thank team

phongtv

Búa Đá
Cho mình xin link tải Office 2019 bản cài đặt 64 bit (lưu ý mình chỉ xin bản cài đặt Office 2019 bản cài đặt 64 bit) chứ không phải file iso gộp cả 2 bản như thường thấy.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
cho mình xin với nhé
thank team

Đã gửi cho bạn rồi nhé :) Chúc bạn yêu dấu vui vẻ :D
===========
Cho mình xin link tải Office 2019 bản cài đặt 64 bit (lưu ý mình chỉ xin bản cài đặt Office 2019 bản cài đặt 64 bit) chứ không phải file iso gộp cả 2 bản như thường thấy.

Trong này có mọi phiên bản Office cho bạn (tổng hợp trong 1 link Google Driver duy nhất), gồm cả Office và các hệ điều hành Windows file iso.

tinhlahan702

Búa Đá
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm Enigma Protector cho Windows 10 64bit version nào cũng được.
Cám ơn nhóm.