Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 26 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

dmtk41

Gà con
Nói chung cái gì mình cũng tìm, nhưng quan trọng nhất là có tìm được cho các thành viên không mà thôi :D
Mình chỉ tìm được link ở bên dưới:

Chúc bạn vui vẻ ;)
Ý mình là mình cần bản full của cả PC và android. Bản PC thì mình kiếm dc rồi còn bản android thì chưa. Mình cũng đã thử một số link nói là full đã ... nhưng cài vào thì vẫn ko full. PM này có thể gửi SMS, transfer file và sync clipboard. Chức năng sync clipboard bản full mới có.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Ý mình là mình cần bản full của cả PC và android. Bản PC thì mình kiếm dc rồi còn bản android thì chưa. Mình cũng đã thử một số link nói là full đã ... nhưng cài vào thì vẫn ko full. PM này có thể gửi SMS, transfer file và sync clipboard. Chức năng sync clipboard bản full mới có.

Rất tiếc là bản pro mình tìm thì chưa có, bạn đành phải sử dụng 1 phần mềm khác cùng tính năng mà thôi :)
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

ntnguyen

Rìu Vàng
Bản đầy đủ đây nha bạn

Edit: Sorry bạn, có vẻ như ko login được, có gì mới mình sẽ báo sau

Sửa lần cuối:

ntnguyen

Rìu Vàng
Edit 2: À mình làm được rồi, nhưng chỉ đăng nhập bằng facebook được thôi, đăng nhập bằng Google sẽ ko được.

Mình ko dùng Pushbullet nên ko biết gỡ bản android ra có ảnh hưởng gì tới các file của bạn ko, nhưng làm theo các bước này thì mình thấy nó báo đã là bản pro
  1. Uninstall app cũ trong máy.
  2. Vào Facebook -> Settings -> Apps and Websites -> Logged in with facebook -> Remove thằng Pushbullet trong Facebook ra (để lát nữa đăng nhập lại).
  3. Cài bản này:
https://www.fshare.vn/file/YMWG8INH65UN

4. Quan trọng: Sau khi cài xong đừng mở lên ngay, vào phần Settings của máy bật tất cả các permission của nó đã, sau khi bật xong thì vào app đăng nhập bằng facebook bình thường.

Đây là hình sau khi mình đăng nhập

Mình cũng ko rõ là nó hoạt động được tất cả các chức năng của bạn chưa, bạn kiểm tra thử

dmtk41

Gà con
Edit 2: À mình làm được rồi, nhưng chỉ đăng nhập bằng facebook được thôi, đăng nhập bằng Google sẽ ko được.

Mình ko dùng Pushbullet nên ko biết gỡ bản android ra có ảnh hưởng gì tới các file của bạn ko, nhưng làm theo các bước này thì mình thấy nó báo đã là bản pro
  1. Uninstall app cũ trong máy.
  2. Vào Facebook -> Settings -> Apps and Websites -> Logged in with facebook -> Remove thằng Pushbullet trong Facebook ra (để lát nữa đăng nhập lại).
  3. Cài bản này:
https://www.fshare.vn/file/YMWG8INH65UN

4. Quan trọng: Sau khi cài xong đừng mở lên ngay, vào phần Settings của máy bật tất cả các permission của nó đã, sau khi bật xong thì vào app đăng nhập bằng facebook bình thường.

Đây là hình sau khi mình đăng nhập

Mình cũng ko rõ là nó hoạt động được tất cả các chức năng của bạn chưa, bạn kiểm tra thử
Ko hiểu sao bản này mình ko thể login cả google và facebook.

ntnguyen

Rìu Vàng
Ko hiểu sao bản này mình ko thể login cả google và facebook.
Mình vừa thử lại, có vẻ như phải thêm 1 bước nữa, bạn làm lại tất các bước trên, nhưng giữa bước 2 và bước 3, sau khi remove pushbullet ra khỏi facebook, bạn close tất cả các app đang chạy đi, sau đó thực hiện bước 3 lại rồi vào app pushbullet đăng nhập facebook lại.

Sửa lần cuối:

khoanb1

Gà con
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm VMware ESX 1.5.2 hoặc 1.0.0.
Xin chân thành cảm ơn nhóm

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Các pro tìm dùm e key 4K video downloader!
Em cảm ơn ạ!

Phiên bản mới nhất mà mình tìm được cho bạn là 4.5.0. Vì vấn đề bản quyền nên mình đã gửi link tải cho bạn qua trang cá nhân!
==============
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm VMware ESX 1.5.2 hoặc 1.0.0.
Xin chân thành cảm ơn nhóm

Nếu đúng tên và phiên bản như bạn nói thì mình không tìm thấy bất kỳ link nào có thuốc hay những thứ tương tự.
Mình chỉ tìm thấy VMware ESXi 6.5 mà thôi :D Mình thấy tính năng cũng tương tự và nếu bạn cần, bạn có thể lên Google search với từ khóa "VMware ESXi full cr@ck" là sẽ ra ngay kết quả ở trang đầu để bạn làm theo hướng dẫn và tải phần mềm về máy. Vì lý do bản quyền nên mình không post hay dẫn link trực tiếp lên đây :)

khoanb1

Gà con
Phiên bản mới nhất mà mình tìm được cho bạn là 4.5.0. Vì vấn đề bản quyền nên mình đã gửi link tải cho bạn qua trang cá nhân!
==============

Nếu đúng tên và phiên bản như bạn nói thì mình không tìm thấy bất kỳ link nào có thuốc hay những thứ tương tự.
Mình chỉ tìm thấy VMware ESXi 6.5 mà thôi :D Mình thấy tính năng cũng tương tự và nếu bạn cần, bạn có thể lên Google search với từ khóa "VMware ESXi full cr@ck" là sẽ ra ngay kết quả ở trang đầu để bạn làm theo hướng dẫn và tải phần mềm về máy. Vì lý do bản quyền nên mình không post hay dẫn link trực tiếp lên đây :)
Thanks bạn. Đây là phiên bản đầu tiên của VMware ESX, vào năm 2004 nên hơi khó kiếm. Mình đang cần làm bản báo cáo các phiên bản ESX nên cần nó.

Phiên bản 6.5 thì khá thông dụng nên mình đã có rồi

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
@phj4nhpr09xx bạn tìm hộ mình phần mềm này với
CoolUtils Total Image Converter 8.2
Trang chủ
Mình tìm trên google toàn share key nhưng không kích hoạt được

Mình vừa load bản 8.2.0.200 test trên máy cá nhân của mình thì hoạt động hoàn toàn tốt :)
Link download phần mềm kèm key bản quyền:
Ảnh test trên máy cá nhân:

Lưu ý: Sau khi reg key xong bạn tắt phần mềm đi mở lại thì mới thành công nhé!
Chúc bạn vui vẻ :)

iSpring Suite 9.3.6.36882 (x86 & x64) Full dành cho bạn:
No quote
Đã test phần mềm trên máy cá nhân của mình cho bạn:

Ngoài ra mình cũng đã post thêm 2 phần mềm nữa cũng liên quan đến việc hỗ trợ thiết kế bài giảng điện tử, bạn có thể xem ở 2 topic bên dưới của mình.

Và:

Ngoài ra nữa bạn có thể nghiên cứu thêm phần mềm này:

Cảm ơn Mod vì sự nhiệt tình. Mình cài xem sao rồi phản hồi lại sau.

iSpring Suite 9.3.6.36882 (x86 & x64) Full dành cho bạn:
No quote
Đã test phần mềm trên máy cá nhân của mình cho bạn:

Ngoài ra mình cũng đã post thêm 2 phần mềm nữa cũng liên quan đến việc hỗ trợ thiết kế bài giảng điện tử, bạn có thể xem ở 2 topic bên dưới của mình.

Và:

Ngoài ra nữa bạn có thể nghiên cứu thêm phần mềm này:

Mod giúp xem khi public là báo lỗi vậy? Không biết sao. Nếu không path thì vấn public được!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mod giúp xem khi public là báo lỗi vậy? Không biết sao. Nếu không path thì vấn public được!

Cảm ơn bạn đã thông báo lỗi cho mình. Hôm đó mình test trên máy cá nhân, cài được và mở lên thấy thông báo đã kích hoạt nên mình gửi lên cho bạn, tuy nhiên phần bạn gặp lỗi mình chưa test tới và nằm ngoài dự kiến. Thông báo như vậy chứng tỏ file đã bị lỗi, cr@ck hỏng.
Vậy nên bạn vào topic dưới:
Có các phiên bản khác thấp hơn mà hoạt động ổn định (bạn có thể xem các comment ở trong topic để hiểu rõ thêm).
Cảm ơn bạn và chúc vui vẻ ;)

BeeTran

Rìu xanh
cho mình xin thuốc của CargoWiz với mình tìm mãi không thấy, link trang chủ:
softtruck(doc)com

Thuốc chứ không phải reset trial ạ :(

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
cho mình xin thuốc của CargoWiz với mình tìm mãi không thấy, link trang chủ:
softtruck(doc)com

Thuốc chứ không phải reset trial ạ :(

Thuốc phần mềm thì không có, có mỗi trial reset thôi bạn ạ. Phần mềm này cũng thuộc dạng cực hiếm ở trên mạng, reset mà mình post lên được Mod Hamano Kaito bào chế ra, duy nhất chỉ có ở diễn đàn này thôi nên bạn chịu khó dùng reset nhé. Hàng hiếm đó ;) Còn khi nào có thuốc mình sẽ post lên sau.
=====
Mấy pro cho mình hỏi mình đang cần thuốc cho phần mềm Chemcurator (phần mềm hiếm người xài). Link tải phần mềm dưới đây https://chemaxon.com/products/chemcurator. Cài xong là nó hỏi license. Mong các cao thủ chỉ giúp mình

Phần mềm này hiện tại mình chưa tìm thấy thuốc hay những thứ liên quan. Có 2 cách:
  1. Bạn dùng phần mềm khác cùng tính năng nhưng miễn phí hoặc có phí (nhưng có thuốc).
  2. Nhờ Mod @Hamano Kaito xem có giúp được gì cho bạn không? :)