Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 29 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT

giúp e phát các bác ơi

Hiện tại phần mềm này mình chưa thấy thuốc. Có 2 cách sau bạn có thể áp dụng:
  1. Sử dụng phần mềm khác cùng tính năng miễn phí hoặc có phí nhưng có thuốc.
  2. Nhờ Mod Hamano Kaito xem có giúp được gì cho bạn không?

USZoommer

Gà con
1. Camtasia đã có 1 topic trong diễn đàn, key xịn không cần cr@ck :)

2. Bandicut mình đã tải rất nhiều bản ở trên mạng nhưng thuốc đều không hoạt động, đã tìm mọi ngõ ngách từ các diễn đàn trong nước đến nước ngoài nhưng không ăn thua. Chỉ có duy nhất 1 bản ở topic bên dưới mà mình đã post trong diễn đàn là thuốc hoạt động thôi :D

Còn vấn đề bạn không viết được tiếng Việt có dấu, là do bạn không viết được hay không có Unikey ở trên máy để viết? Bạn nên cố gắng viết tiếng Việt có dấu trong khả năng có thể, để tôn trọng người đọc và tôn trọng diễn đàn hơn :)
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

Thanks ban!

Minh co Unikey, nhung khong biet vi li do gi nen minh khong type TV co dau duoc, chu khong co y khong ton trong ai het - Minh se khac phuc ! :)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Thanks ban!

Minh co Unikey, nhung khong biet vi li do gi nen minh khong type TV co dau duoc, chu khong co y khong ton trong ai het - Minh se khac phuc ! :)

Mình không trách bạn đâu, lỗi máy thì đành phải chịu thôi :D Tuy nhiên có 2 vấn đề sau:
  1. Do bạn tùy chỉnh trong Unikey chưa đúng. Bạn cần chỉnh bảng mã thành Unicode, kiểu gõ Telex để gõ được Tiếng Việt có dấu trên diễn đàn.
  2. Bạn chưa cài đầy đủ font chữ trên máy tính, bạn có thể lên mạng load bộ font full cho Windows về cài vào và xem kết quả ra sao, báo lại trên này cho mình nhé.
======
Các bạn cho mình xin key của Office 2016, win 10 64bit với ạ

Ở diễn đàn đã có hẳn 1 box Kích hoạt Windows/Office miễn phí, bạn qua đó để nhờ các thành viên bên đó hỗ trợ một cách chuyên nghiệp và chuyên môn hơn nhé ;)

2ssky

Búa Đá
Bạn giúp mình tìm giúp phần mềm EndNote của Clarivate Analytics và LINGO bản x64 của Lindo System nhé. Cám ơn nhiều :)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bạn giúp mình tìm giúp phần mềm EndNote của Clarivate Analytics và LINGO bản x64 của Lindo System nhé. Cám ơn nhiều :)

2 phần mềm này là những phần mềm rất nặng đô trong vấn đề bản quyền, nên mình không thể chia sẻ công khai ở đây, nhưng đã gửi qua hòm thư tin nhắn riêng cho bạn cả 2 phần mềm trên diễn đàn rồi nhé :)

2ssky

Búa Đá
2 phần mềm này là những phần mềm rất nặng đô trong vấn đề bản quyền, nên mình không thể chia sẻ công khai ở đây, nhưng đã gửi qua hòm thư tin nhắn riêng cho bạn cả 2 phần mềm trên diễn đàn rồi nhé :)
Mình đã nhận được inbox. Cám ơn bạn nhiều lắm {EMO_039}{EMO_038}

khoanb1

Gà con
đây là phần mềm khá xưa (tầm 20 năm), hy vọng nhờ Team có thể giúp mình. VNI-Word của hãng VNISoft là phần mềm soạn thảo văn bản tiếng Việt đầu tiên của Việt Nam chạy trên nền Dos, nếu AD kiếm đc thì nhờ reverse engineering dùm mình key luôn nhé

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
đây là phần mềm khá xưa (tầm 20 năm), hy vọng nhờ Team có thể giúp mình. VNI-Word của hãng VNISoft là phần mềm soạn thảo văn bản tiếng Việt đầu tiên của Việt Nam chạy trên nền Dos, nếu AD kiếm đc thì nhờ reverse engineering dùm mình key luôn nhé

Rất tiếc phần mềm này mình không kiếm được tại thời điểm hiện tại, bạn có thể chuyển sang các phương án khác.

chukimcho

Rìu Chiến Bạc Chấm
Xin thuốc phần mềm ACDSee Photo Studio Professional 2019 , xin cám ơn rất nhiều

Dutai

Gà con
giúp mình tìm patch phần mềm
Photo Calendar Creator
12.0 . Chân thành cám ơn

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ MOD tìm giúp mình Patch của 1 trong các PM sau với, Hoặc Patch của PM gởi sms trên PC thông Dcom. Thks MOD rất nhiều ạ.

Phần mềm bạn yêu cầu thuộc danh mục cấm của diễn đàn nên mình sẽ không thể trợ giúp cho bạn được :) Xin lỗi vì sự bất tiện này :)
============
giúp mình tìm patch phần mềm
Photo Calendar Creator
12.0 . Chân thành cám ơn

Hiện tại mình chỉ tìm thấy bản 9 thôi, bản 12 chưa có thuốc bạn ạ :D Bạn có thể dùng bản 9 (đã gửi cho bạn qua hòm thư tin nhắn) hoặc phần mềm khác cùng tính năng :)
==========
Tìm giúp mình: Cyberghost vpn 7.2.4294, Avira Phantom vpn 2.22.2.16398
Thanks

Avira Phantom hiện đang có khuyến mãi từ trang chủ:
Cyberghost bản mới nhất mà mình tìm được có thuốc là 6.5, đã gửi cho bạn qua hòm thư tin nhắn cá nhân (do vấn đề bản quyền).

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT