Công cụ Internet - OkayFreedom VPN Premium (miễn phí trong 1 năm - 10GB mỗi tháng) - Giúp truy cập ẩn danh trên Internet! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Công cụ Internet OkayFreedom VPN Premium (miễn phí trong 1 năm - 10GB mỗi tháng) - Giúp truy cập ẩn danh trên Internet!

Doan Lam

Coordinator
Thành viên BQT
Nhận mã Premium miễn phí cho 10 GB lưu lượng truy cập mỗi tháng trong 1 năm cho OkayFreedom VPN - một dịch vụ VPN đơn giản cho phép bạn truy cập các trang web trên Internet ẩn danh và không bị hạn chế

Đề có được bản miễn phí 1 năm các bạn thực hiện như sau:
Bước 1: Truy cập vào trang https://www.okayfreedom.com/specials/sharewareonsale0319/of
Bước 2: Điền email của mình vào sau đó nhấn Send
Bước 3: Vào email để xác nhận đăng kí
Bước 4: Tải file cài đặt và cài đặt theo khóa sản phẩm có trong email.
(Chú ý: Chương trình có thời hạn vì thế các bạn nhanh tay đăng kí nhé)

dosonpk

Rìu Sắt
Cám ơn bác, để mình test thử vpn của thằng này xem.
Trước mình dùng nordvpn, dùng mấy network affiliate nó cheking được đang dùng vpn mới hay chứ.

Doan Lam

Coordinator
Thành viên BQT
Mình down từ link trong email gửi về đấy.

Vậy bạn thử download về từ trang chủ xem có được không nhé.

dosonpk

Rìu Sắt
Ok, để mình test. Mạng Vietel buổi tối kém quá. Tải cái file 20' mới xong.

jesussud

Búa Đá Đôi
Tài khoản bị khóa
Nhận mã Premium miễn phí cho 10 GB lưu lượng truy cập mỗi tháng trong 1 năm cho OkayFreedom VPN - một dịch vụ VPN đơn giản cho phép bạn truy cập các trang web trên Internet ẩn danh và không bị hạn chế

Đề có được bản miễn phí 1 năm các bạn thực hiện như sau:
Bước 1: Truy cập vào trang https://www.okayfreedom.com/specials/sharewareonsale0319/of
Bước 2: Điền email của mình vào sau đó nhấn Send
Bước 3: Vào email để xác nhận đăng kí
Bước 4: Tải file cài đặt và cài đặt theo khóa sản phẩm có trong email.
(Chú ý: Chương trình có thời hạn vì thế các bạn nhanh tay đăng kí nhé)
Thank... ?