Hỏi/ Thắc mắc - Về cách xoá file ẩn trong task view của windows 10 như thế nào? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Về cách xoá file ẩn trong task view của windows 10 như thế nào?

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
mình muốn hỏi các bạn ơi có biết cách xoá ẩn trong task view không mình xoá mãi không có đi, chỉ mình cách xoá với ???

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
mình dùng host up ảnh online không biết sao nó phóng ra hình hơi nhỏ , xem hơi khó xin lổi các bạn nhé , cảm ơn bạn Bim Sponges nhé

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
mình làm theo bạn chỉ dẫn đó nhưng vẫn không xoá được task view , bạn xem hình nè

Có thể file đó của bạn đang được mở ở 1 thiết bị khác , vì như điện thoại hay máy tính nào khác ( do bạn đã chọn đồng ý xem trên các thiết bị khác ) vì vậy mà ko thể xóa được
Của tôi thì vẫn xóa được bình thường

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
hai bạn ơi vẫn chưa xoá được bạn mình đã làm theo cách bạn @sec0 thì nó xoá hết mấy cái ngày tháng năm rồi nhưng riêng thằng ẩn file này không xoá được nè, cảm ơn hai bạn nhé